ฝันไปรึเปล่า เวอรชั่น บี๊ ผมร้องเองครับ

ในห้อง 'เพลงไทยสากล' ตั้งกระทู้โดย Asakuranut, 11 พฤษภาคม 2007.

1. Asakuranut

Asakuranut เป็นที่รู้จักกันดี

25 สิงหาคม 2006
    ขอคำแนะนำด้วยครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. maysa79

maysa79 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2006
    หูย...เวอร์ชั่นนี้มันร้องยากกว่าต้นฉบับอีกนะคะเนี่ย
    คือแบบว่าเพิ่งเคยฟังเวอร์ชั่นนี้อ่ะค่ะ แต่ก็ถือว่าดีเลยหละค่ะ
    เป็นกำลังใจให้ค่ะ ร้องมาอีกนะคะ ^___^

3. mazble

mazble เป็นที่รู้จักกันดี

ร้องยากเน้าะ เวอร์ชั่นนี้เพราะมีช่วงเสียงสูง
    อาจทำให้ควบคุมเสียงยากนิดนึงครับ
    แต่ร้องมาได้ดีครับ เสียงดีจ้ะ
    ทำนองอาจเบาไปนิดเมื่อเทียบกับเสียงร้องครับ
    รวมๆแล้ว เพราะครับ ...ร้องมาอีกนะครับ
    ร่วมสนุกกันเยอะๆดีครับ

4. Fluke

Fluke เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2005
    ร้องใกล้ไมค์ไปนิด เสียงคนร้องเลยดังกลบเพลงไปหมดเลย
    แต่เนื้อเสียงนี่ดีนะผมว่า ใสดี เสียงสูงอาจจะต้องฝึกพลังปอดอีกนิด
    (วิจารณ์คนอื่นได้ แค่ตัวผมเอง ก็ยังจะไม่รอดแล้วเลย ๕๕๕)
    ยินดีต้อนรับสู่บอร์ดคาราโอเกะ ณ พลังจิต ครับผมมม

5. paang

paang เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ห้องเกะ พักนี้ทำไมมีแต่คนเสียงดีดีน้อออออ

*-* ชักอยากร้องบ้างแล้วสิเรา

6. Fluke

Fluke เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2005
    อย่ามัวแต่อยากร้องสิครับพี่แป้ง
    ร้องเลยครับ

7. skygecht

skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    เอ เสียงดีอีกคนเเร้วจิ ไปกิงอาไรกันมาน๊า......เสียงดีมากเรยอะ เสียงเพราะเเบบมะเหมือนครายยเรยค้าบบบ ...

ชอบเสียงคุณร้องเพลงจังอะ เเร้วร้องมาอีกนะคับผม..