พระกริ่งผงขุนแผน สุดยอดเสน่หาเมตตาดูดลาภผลเงินทอง พ่อครูพระอาจารย์ศิริพงศ์ ครุพันธ์กิจ หน้า96

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย ariyachot, 13 ธันวาคม 2011.

1. armymen Active Member

23 กรกฎาคม 2009
    งันพี่วีระ ผมขอจองขุนแผนพิมพ์ใหญ่ 1 องค์นะครับ สิ้นเดือนผมจะโอนไปให้ แล้วราคาอยู่ที่เท่าไรครับ

2. ariyachot เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2006
    ส่งข้อความส่วนตัว (PM) ไปแล้วครับ

3. krit90 เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2009
    วัตถุมงคลของพ่อครู..ส่วนมากจะต้องตั้งเครื่องพลี หรือทำดีแลกไป
    ถ้า..บูชาแบบนี้(หมายถึงไม่ได้ตั้งเครืองพลี)จะเป็นไรหรือเปล่าครับ...
    ด้วยความเคารพครับ.

4. ฅนละคร สมาชิก

ที่พี่วีระออกให้บูชา ได้ตั้งเครื่องพลีเรียบร้อยแล้วครับ
    ส่วนทำความดี เราก็มาทำของเราเอง สำคัญที่ใจ
    รอพี่วีระมาเพิ่มเติมครับ :cool::cool:

5. ariyachot เป็นที่รู้จักกันดี

วัตถุมงคลหรือวัตถุรูปเคารพ ทุกชิ้นที่นำมาให้บูชาได้ผ่านพิธีตั้งเครื่องสังเวยถูกต้องทุกอย่างเรียบร้อยครับ ถามว่านำไปบูชาแล้วเป็นไรรึเปล่า ดูในส่วนผู้ที่นำไปบูชาแล้วมีประสบการณ์อย่างไรและสอบถามผู้ที่บูชาไปแล้วได้ครับ

ส่วนการทำดีเพื่อแลก ผู้บูชาสวดมนต์ไหว้พระและทำความดีอยู่ในศีลธรรมจะช่วยให้ผู้บูชาได้รับผลดียิ่งขึ้นไปครับ

หากต้องการบูชาโดยตั้งเครื่องพิธีพลีกรรมด้วยตนเอง สามารถเข้าไปกราบเรียนท่านได้ครับ โดยพ่อครูพระอาจารย์ศิริพงศ์ จะเปิดให้เข้าไปไหว้องค์พระพิราพพ่อแก่ หรือเข้าพบท่านได้ทุกวันเสาร์หลังเที่ยงวันครับ

6. krit90 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบพระคุณครับ.........._/\_

7. armymen Active Member

23 กรกฎาคม 2009
    ขอบคุณครับพี่วีระ ตามนั้น(pm)เลยครับ

8. Akazaba เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2008
    พี่ครับผมโอนเงินไป แล้วนะครับ 1200 สีผึ้ง 3 ตลับ
    ขาดเศษ อีก 50 เดี๋ยวจะโอนตามไปนะครับ รบกวนส่งที่อยู่เดิมนะครับพี่ใน pm
    นะครับ ขอบคุณครับ

9. ariyachot เป็นที่รู้จักกันดี

จัดส่งให้เมื่อวานเรียบร้อยครับ
    กิตติภพ EI86583607 TH
    akazaba EI865836063TH

10. ariyachot เป็นที่รู้จักกันดี

วัตถุมงคลที่ยังมีอยู่และประสบการณ์มากมายที่อยากให้เก็บไว้บูชากันครับ

เข้าไปอ่านประสบการณ์
    ประสบการณ์ชุดสามประสาน ขุนแผน อู่ทรัพย์นับอนันต์ สีผึ้งเทียนมัทรี น้ำมันผูกรัด...

สีผึ้งเทียนมัทรี พระอาจารย์ศิริพงศ์ ครุพันธ์กิจ

สีผึ้งเทียนมัทรี พระอาจารย์ศิริพงศ์ ครุพันธ์กิจ ถือได้ว่าเป็นสุดยอดสีผึ้งเลยก็ว่าได้ การ ทำสีผึ้งมัทรีนั้น ต้องอาศัยเทียนขี้ผึ้งแท้ ที่จุดในการเทศน์กัณฑ์มัทรี น้ำตาเทียนที่ได้จากการเทศฑ์กัณฑ์นี้ถือว่าขลังยิ่งนักในเรื่องเสน่ห์เมตตา มหานิยม ซึ่งหายากได้ยิ่งนักที่จะทำสีผึ้งเทียนมัทรีนี้ โดยเมื่อได้เทียนมาแล้วนำมาทำพิธีเคี่ยวต่อในคืนเดือนเพ็ญ ดีทางเสน่หาเมตตาค้าขาย สื่อสารเจรจาแลกเปลี่ยน และโชคลาภ พ่อค้าแม่ค้าที่นำไปใช้มาต่างบอกเล่าประสบการณ์ว่าขายของคล่องตัวมาก
    เปิดให้บูชา ตลับละ 400 บาท
    รับประกันแท้ล้านเปอร์เซ็นต์หากไม่แท้ยินดีคืนเงิน

ค่าส่ง 60บาท

นาย วีระ อริยโชติ
    โทร 0819089996

ผงเมตตาศิวะอุมาเต็มสูตร

ผงเมตตานี้สร้างขึ้นจากการนำแป้งดินสอพองมาเขียนรูปศิวะอุมาทีละรูปบนกระดาน ชนวนแล้วลบเป็นผงไว้เมื่อครบจำนวน ๑๐๘ รูป แล้วนำมาผสมกับแป้งเด็กและทองคำเปลวบริสุทธิ์

ตั้งเครื่องพลีพิธีฮินดูพราหมณ์ ทิวาราตรีโดยเสาร์คู่ ๗ เสาร์ บรรจุลงขวดโดยหญิงเสาร์ชายเสาร์ ปิดปากขวดด้วยผงเมตตาสายศิลปินของ คุณครู อาคม สายาคม (ปรมาจารย์นาฏกร พ่อครูแห่งยุครัตนโกสินทร์) ถักหุ้มด้วยเชือกเทียนพร้อมห่วงโลหะโดยผู้ที่เกิดวันจันทร์

ผงเมตตานับว่าเป็นสุดยอดแห่งเมตตาโชคลาภของพ่อครูพระอาจารย์ศิริพงศ์เลยทีเดียว

เปิดให้บูชา ขวดละ 2,500 บาท (มี 10 ขวด หมดแล้วหมดเลย)
    รับประกันแท้ล้านเปอร์เซ็นต์หากไม่แท้ยินดีคืนเงิน

ค่าส่ง 60บาท

นาย วีระ อริยโชติ
    โทร 0819089996

ประสบการณ์ ผงเมตตาศิวะอุมาเต็มสูตร ที่มีผู้ได้นำไปใช้แล้ว
    หลังจากพ่อครูได้เมตตามอบผงเมตตาศิวะอุมาเต็มสูตร ก็ได้นำผงดังกล่าวไปใช้ อธิฐานจิต ขอบารมีปู่องค์พระ และ พระภรตมุนี นำผงดังกล่าว ใช้เพียงปลายนิ้วมือผัดหน้า ไปเจรจาธุรกิจที่หมายมั่นปั้นมือ มาเป็นเวลาแรมปี ผลปรากฏวันนั้น ทั้งวัน ตั้งแต่เริ่มจนจบการเจรจา สะดวก ลื่นไหล พูดจาอะไร เอ่ยอะไร ได้ดั่งใจอย่างไม่คาดฝัน ได้รับการต้อนรับเป็นอย่างดี จากคู่เจรจา ผิดหู ผิดตา ในวันรุ่งขึ้นคู่เจรจา โทรแจ้งข่าว ว่า งานสำเร็จได้รับมอบหมายให้ทำทั้งโครงการ นี้เฉพาะเรื่องงานยังไม่รวมถึง เรื่องความเมตตา จากเพศตรงข้าม
    เป็นสุดยอดมหาเมตตา เสน่หาผูกมัดใจเพศตรงข้ามเป็นอย่างดี เป็นที่ประจักษ์สิ้นความกังขา สำหรับเพศตรงข้าม ลูก คงอธิบายมากไปกว่านี้ไม่ได้ เพราะลูกมีบุคคลที่คอยสังเกตการณ์อยู่ ขอผ่านเพียงเท่านี้ก็แล้วกัน แต่ขอยืนยันหนักแน่นครับ จริงแท้แน่นอน เพียงปลายนิ้วมือ
    ถึงว่า หลังจากที่ได้รับมอบผงจากพ่อครู ทำไมพ่อครูถึงได้ ย้ำนัก ย้ำหนา ว่า ให้นำผงไปใช้เฉพาะ เรื่องสำคัญจริงๆๆ อย่านำไปใช้พร่ำเพรื่อ เพราะอานุภาพเป็นที่ประจักษ์ชัดเจน
    ผงที่เหลืออยู่ใครอย่าหมายมาขอหัวเด็ดตีนขาดก็ไม่ให้

11. Akazaba เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2008
    ขอบคุณมากครับพี่ :cool:

12. ariyachot เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งให้ทราบสำหรับ ขุนแผน อู่ทรัพย์นับอนันต์ ตอนนี้มีผู้ปลอมแปลงในท้องตลาดแล้วครับ
    http://www.monnut.com/board/index.php?topic=2922.0

13. katha147 Active Member

19 ธันวาคม 2011
    มีอะไรของหลวงพ่อบ้างครับ ทีถูกปลอม จะได้ระวังตัวเอาไว้

14. ฅนละคร สมาชิก

ของพ่อครูโดนปลอมเกลื่อนตลาดครับ
    บางที่ไม่ปลอม แต่ก๊อบไปทั้งดุ้นเลยก็มี
    ไม่อยากเอ่ยถึง

15. ariyachot เป็นที่รู้จักกันดี

ที่เห็นๆก็จะเป็นองค์พระพิราพ ขุนแผนร้อยชู้อู่ทรัพย์นับอนันต์ เหรียญชนะประชัน...

16. ariyachot เป็นที่รู้จักกันดี

จัดส่งให้เรียบร้อยครับ EI8803 8042 6 TH

โภคาสันนิจะยังยันติ ขอโภคะทั้งหลายจงถึงพร้อมเพิ่มพูลขึ้น แก่ทุกท่านครับ

17. krit90 เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ทราบว่ามีให้บูชาหรือยังคับ

18. ฅนละคร สมาชิก

วันนี้ ได้นั่งสนทนาบนเรือน และได้เห็นตัวอย่างอีกหนึ่งของปลอมครับ
    นั่นคือ "พระฤๅษีนารอด ยอดตำหรับ รูปไข่เนื้อทองแดง ด้านหลงพระแก้วมรกต ๑๕พ.ค.๔๐"
    ซึ่งคุณทิพยจักรได้ไปพบโดยบังเอิญ และซื้อมาในราคา ๕๐ บาท เพื่อเก็บไว้เป็นตัวอย่างของปลอม
    ท่านใดอยากบูชา ต้องพึงระวังหน่อยนะครับ

19. ariyachot เป็นที่รู้จักกันดี

ตะกรุดเมตตาคู่จาร “นะรับเอา” สายศิลปิน แช่ในน้ำมัน ผูกรัดมัดสวาทบาดจิตผสมน้ำมัน นะ ด. ดัน ดี นะ ..... ปะ ฉะ ดะ ดัน โดน ประสาทพรประกอบ “นะหน้าทองสายศิลปิน” ฤ ฤๅ ขึ้นชื่อให้ฤๅชา วันที่ ๒๗ กุมภาพันธ์ เวลา ๔ ทุ่ม นำมาให้บูชาแน่นอนครับ

20. คชสารบูรพา เป็นที่รู้จักกันดี

จอง 1 ดอกครับ:cool: