พะวงรัก kob

ในห้อง 'เพลงไทยสากล' ตั้งกระทู้โดย Kob, 25 มีนาคม 2008.

1. nisitt

nisitt เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤษภาคม 2006
    พี่คิมขอเข้ามาฟังด้วยอีกครั้ง..
    และขอบคุณน้องโกะ แทนพี่กบด้วยนะครับ ที่เข้ามาฟังมาเม้นให้กำลังใจพี่กบ แล้วตอนนี้ไม่เห็นน้องโกะเข้าเว็บเลย...

2. dream197

dream197 Active Member

21 กุมภาพันธ์ 2008
    ขอตามพี่คิมมาฟังด้วยคนนะครับผม

3. Kob

Kob เป็นที่รู้จักกันดี

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 1077011" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>nisitt</TD><TD class=alt2>วันนี้เพิ่งเข้ามาในบอร์ดเลยมาฟังเสียงเพลงหวานๆเพลงนี้ คิดว่าเป็นอีกเพลงหนึ่งที่สุดแสนจะไพเราะจับใจดีครับ</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 1087983" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>dream197</TD><TD class=alt2>เข้ามาฟังเพลงนี้อีกครั้งครับ และขอขอบคุณพี่คิมครับที่ตอบเมล์มาทันใจเลยครับ ขอบคุณสำหรับเพลงไพเราะๆจากคุณกบด้วยครับ</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 1109365" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>ศิรินทิพย์</TD><TD class=alt2>โกะเข้ามาฟังเพลง พะวงรัก อีกครั้งคะ ตอนโกะไปดูงานที่ นิวซีแลนด์ ฟังเพลงนี้แล้วคิดถึงพี่กบคะ เลยวันนี้โกะอยู่บ้านก็เลยเข้ามาฟังใบบอร์ดอีกคะพี่กบคะ</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 1120917" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>nisitt</TD><TD class=alt2>อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ ศิรินทิพย์ [​IMG]
    โกะเข้ามาฟังเพลง พะวงรัก อีกครั้งคะ ตอนโกะไปดูงานที่ นิวซีแลนด์ ฟังเพลงนี้แล้วคิดถึงพี่กบคะ เลยวันนี้โกะอยู่บ้านก็เลยเข้ามาฟังใบบอร์ดอีกคะพี่กบคะ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    พี่คิมขอเข้ามาฟังด้วยอีกครั้ง..
    และขอบคุณน้องโกะ แทนพี่กบด้วยนะครับ ที่เข้ามาฟังมาเม้นให้กำลังใจพี่กบ แล้วตอนนี้ไม่เห็นน้องโกะเข้าเว็บเลย...
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 1122209" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>dream197</TD><TD class=alt2>ขอตามพี่คิมมาฟังด้วยคนนะครับผม</TD></TR></TBODY></TABLE>

ขอบคุณเพื่อนๆที่เข้ามาฟังจ้า

4. Kob

Kob เป็นที่รู้จักกันดี

[MUSIC]http://palungjit.org/attachments/a.298493/[/MUSIC]

เอามาเปิดหน้านี้จ้า

5. ศิรินทิพย์

ศิรินทิพย์ เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีคะ พี่กบ สวัสดีคะพี่คิมคะ ช่วงสงกรานต์โกะไม่ได้เข้าอินเตอร์เน็ตเลยคะ โกะพักผ่อนอ่านหนังสือคะ วันนี้โกะอยากฟังเพลงเสียงพี่กบ ก็เลยเพิ่งเข้ามาคะ แล้วเดี๋ยวพรุ่งนี้ถ้าโกะไม่ไปไหนโกะจะร้องเพลงคะ

6. nisitt

nisitt เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤษภาคม 2006
    สวัสดีน้องโกะ ยังไงพี่คิม กับพี่กบจะรอฟังนะครับ

7. ศิรินทิพย์

วันนี้โกะกลับเลิกงานเร็ว มีโอกาศมาเปิดคอมต่อจากตอนช่วงเช้าๆเลยเข้ามาฟังพี่กบร้องเพลงๆนี้ เปิดออกเครื่องเสียงในห้องเพราะมากๆเลยคะ

8. opor119

opor119 สมาชิกใหม่

เพราะมากๆครับ ดนตรีชัดเจนดี ฟังยังไงก็ไม่เบื่อ ยกเครดิตคนมิกซ์ด้วยนะครับแหม สุดอยดอะไรอย่างนี้

9. ศิรินทิพย์

เพลงนี้โกะทำไมถึงชอบฟังจังโกะก็บอกตัวเองไม่ถูกเลยคะ เข้ามาแล้วอดที่จะหาเพลงนี่มาฟังจนได้คะพี่กบคะ ไพเราะมากไม่เบื่อจริงๆเลยคะ ดนตรีก็เพราะจังคะพี่คิมเข้าใจเรียงชิ้นดนตรีประกอบเสียงเพลงให้พี่กบดีจังคะ

10. titawan

titawan เป็นที่รู้จักกันดี

เพลงนี้ฟ้าไม่เคยฟังของพี่กบเลย เพราะจัง

11. dream197

dream197 Active Member

21 กุมภาพันธ์ 2008
    # พี่กบครับ ผมชอบเพลงนี้ครับ ชอบฟังเสียงพี่กบร้องเพลงนี้มากจากใจจริงครับ ฟังหลายครั้งไม่เบื่อเลย หลังจากฟังเพลงนี้นานแล้ว มาฟังเพลงอื่นๆที่พี่กบร้องใหม่ๆอย่างเพลงเพียงสองเราพี่กบก็ร้องได้ไพเราะจริงๆ พี่กบโชคดีนะครับที่มีพี่คิมทำดนตรีให้พี่คิมก็คงจะตั้งใจมิกซ์ให้พี่กบนะครับ #

12. pah_nhoom

pah_nhoom สมาชิกใหม่

ถึงพี่กบ พี่คิม

นู๋ ฟังแล้ว ชอบเพลงนี้มากๆ เลยค่ะ ดนตรีที่มิกซ์ ก็เพราะมากค่ะ ... ถ้าไม่เป็นการรบกวนมาจนเกินไป อยากให้พี่ช่วยลง ไฟล์ดนตรีเพลงให้ด้วยได้ไหมค่ะ อยากฝึกร้องบ้างค่ะ จะติดตามผลงานของพี่ๆต่อไป ขอบคุณค่ะ:cool: