ฟรี!! รับ ดูดวง เบอร์โทรศัพท์ ฟรี!! ตามศาสตร์สถิติ Methelogy

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ninjabadboy, 26 เมษายน 2014.

1. ninjabadboy เป็นที่รู้จักกันดี

ตัวเลขในเบอร์นี้ บ่งบอกถึง
    ความ มีโลกส่วนตัวสูง ชอบอยุ่กับตัวเอง หรือสนใจในธรรมะ รักอิสระ
    และเป็นคนที่ มีความสามารถในการทำธุรกิจหรือการค้าขาย บางครั้งอาจจะมีโชคเพราะมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์บันดาลให้
    ผู้ใช้เป็นผู้ที่มี พลังทางเพศสูง ฟิตอยู่ตลอดเวลา ไม่เคยหวั่น :cool:
    แต่เสียอย่างเดียว ครับ ความรักที่จะเข้ามา นั้น หาคนเข้ามาในชีวิตยากมากๆ ถึงขั้นมากที่สุดๆ:'( เนื่องด้วยความเปนคน โลกส่วนตัวสูง ชอบอยุ่กับตัวเองมากกว่า ปล.หรือขาดความเชื่อมั่นในตนเอง
    หากเป็นตรงตามข้างต้น ลองเปลี่ยนเบอร์ดูนะครับ หากต้องการเพิ่มเรื่องความรักครับ

2. ninjabadboy เป็นที่รู้จักกันดี

ผลทำนาย เบอร์คุณจะคล้ายคลึงกับ คุณ sasin_wp

ความมีสเนห์ในตัวคุณบางครั้ง มากจนเกินไป หรืออาจมีปัญหาเกีย่วกับเรื่องของมือที่3 ครับ **ส่วนใหญ่เป็นฝ่ายต้องเข้าหาก่อน
    เพราะ ความฟิต สมรรถภาพในเรื่องเซ็ก คุณดี มีมาก ไม่เคยหวั่น:cool:
    ความอดทน ในการปฎิบัติงาน การวางแผนในระยะยาวดี เช่นการวางแผนการลงทุน การทำธรุกิจ ที่ใช้ระยะเวลานานๆ เช่น รับเหมาก่อสร้าง นักลงทุน เล่นหุ้น เป็นที่ปรึกษาด้านการวางแผนให้บริษัทอื่นๆ หรือรับช่วงต่อจากธุรกิจจากทางบ้าน ถา้รับงานด้านนี้เปนงานเสริมจะดีมากครับ

3. ninjabadboy เป็นที่รู้จักกันดี

365 4 495
    ผู้ใช้อาจเป็นผู้ ที่ดำเนินธรุกิจ ที่ต้องออกไปเจรจา พบปะ พูดคุย เพื่อติดต่อสื่อสารในการทำธุรกิจครับ เพราะเป็นผู้ที่พูดง่าย ขายคล่อง พูดเก่ง และมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครอง ดูแลครับ
    เป็นคนที่มีสติ ทั้งกับความรัก หรือกับงาน ทำให้ผ่านปัญหาต่างๆมาได้อย่างไม่ยากเย็นนัก ต้องระวังเรื่องทำงานมากไป หรือบ้างาน จนลืมเรื่องอื่น หรือคนที่สำคัญๆนะครับ:cool:

4. ninjabadboy เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบ ให้ทุกท่านแล้วนะครับ
    ขอบคุณทุกการตอบรับครับ(f)

5. kwanzy เป็นที่รู้จักกันดี

5 กุมภาพันธ์ 2013
    251-1156
    ใช้มา10ปีกว่าๆ
    อาชีพ งานประจำกำลังหางานใหม่อยู่ค่ะ
    อาชีพ อิสระ รับเขียนเรียบเรียงหนังสือ

6. sasin_wp สมาชิก

24 พฤศจิกายน 2013
    9763477 ใช้มา 18 ปี ทำงานราชการ ค่ะ รบกวนด้วยค่ะ (ของเพื่อนค่ะ )

7. kavisara เป็นที่รู้จักกันดี

201-8325
    อาชีพ ค้าขายค่ะ
    ใช้มาหลายปีแล้วค่ะ แต่จำไม่ได้ว่ากี่ปีค่ะ

8. ธันยนันท์ Active Member

10 ธันวาคม 2011
    2632429
    6336724
    ใช้อยู่ 2 เบอร์ค่ะ เบอร์แรกใช้นานแล้ว เบอร์ที่สองเพิ่งใช้ แต่เกิน3เดือนแล้วค่ะ
    อาชีพ ทำการประมงเลี้ยงสัตว์น้ำค่ะ

9. ae hatyai เป็นที่รู้จักกันดี

24 พฤษภาคม 2012
    4631334 ใช้มา 12 ปีครับ

อาชีพ พนักงานบริษัท ตำแหน่งเจ้าหน้าที่การตลาด

10. ninjabadboy เป็นที่รู้จักกันดี

ความเชื่อมั่นในตนเอง ที่สูง ถึงขั้นอีโก้สูงเลยก็ว่าได้ครับ
    คุมคน หรือบริหารคน ได้ดี บางช่วงชีวิต จุดสูงสุดอยู่ใกล้จุดตำต่ำสุดของชีวิต
    เป็นคนที่มีวินัย ในการเงิน ทำให้มีเงินเก็บพอสมควร เบอร์ไม่บ่งบอกถึง ธุรกิจ กิจการ การเจรจา ค้าขาย ครับ

11. ninjabadboy เป็นที่รู้จักกันดี

976 3 477
    การ ห่างไกล จากคนที่รัก อาจจะเป็นลูก หรือแฟนก็ได้ ได้ทั้งเรื่องห่างกาย หรือห่างใจ ปัญหาเรื่องบนเตียง จากคำพูด หรือปากไม่ตรงกับใจครับ
    ทำให้สิ่งที่ขาดหายไปคือ ความเชื่อมั่น ในตนเอง ด้านชีวิตคู่ครับ แต่ผู้ใช้มีมาก ในด้านความอดทนครับ ถึงพอได้บรรเทาผ่านมาได้
    เด่นชัดในด้าน การปักหลักในอาชีพนี้ แบบทำไปเพื่อหวังผลยาวๆครับ และอาจมีเกี่ยวข้อง กับธุรกิจสีเทาครับ

12. ninjabadboy เป็นที่รู้จักกันดี

201 8 325
    ปัญหาที่มาจาก อารมครับ อาจอารมร้อน เครียดง่าย ปัญหาเกี่ยวกับ การโดนแทงข้างหลัง สาเหตุเพราะอารมณ์ของคุณครับ ทำให้การงาน หรือธุรกิจ มีปัญหาได้
    ไม่เห้นเรื่องความรัก เพราะมีคนเข้ามาในชีวิตน้อยมาก(แฟน) อาจเป็นเพราะเหตุผลข้างต้นครับ หรืออาจเป็นผู้ที่ขาดความโรแมนติกครับ ความอ่อนโยนไม่ค่อยมี แต่กลับเป็นผู้ ที่สมรรถภาพทางเพศ ที่ดีครับ (สูง) ครับ
    ทางการเงิน ธุรกิจ ไม่ชัดเจนครับในเบอร์นี้

13. ninjabadboy เป็นที่รู้จักกันดี

263 2 429
    633 6 724
    เบอร์ไหนใช้บ่อยสุดครับ และใช้ในด้านใด ส่วนตัว หรืองาน ธุรกิจ
    หรือรวมๆ ครับ

14. ninjabadboy เป็นที่รู้จักกันดี

463 1 334

ความแข็งแรง ขยัน กระตือรือร้น ลุยๆ มั่นคง ถูกต้อง ตรงไปตรงมา ในการทำงาน
    แต่อาจจะมีปัญหาเกีย่วกับ การพูด อาจตรงเกินไป ทำให้เกิดปัญหาในการงานหรือเพื่อนร่วมงานได้ครับ ด้วยเป็นคนที่พูดอ่อนหวานไม่ค่อยเป็นอยุ่แล้ว จากข้างต้น

15. smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    4059123
    อาชีพ นักเรียน
    ใช้เบอร์นี้มาได้ 3-4 ปีแล้วคะ

16. ninjabadboy เป็นที่รู้จักกันดี

สำหรับนักเรียนขออณุญาติไม่ทำนายนะครับ
    แต่ขอเตือนเป้นพิเศษ สำหรับเบอนี้ เรื่องสเหน์ที่มีมากเกินไป ครับปัญหาเรื่องนี้ให้ระวังนะครับ ตั้งใจเรียนก่อนนะครับ

17. ninjabadboy เป็นที่รู้จักกันดี

ทางข้อความ ตอบให้แล้วนะครับ :cool:

18. ืnookpremwadee สมาชิกใหม่

0911206645 เบอนี้ใช้มาปีกว่าละค่ะ อาชีพ นักศึกษา ขอเรื่องความรัก

19. iamdut สมาชิกใหม่

30 มิถุนายน 2014
    ฝากทาง PM นะคะ

20. ninjabadboy เป็นที่รู้จักกันดี

ความเจ้าชู้ และสเน่ห์แรง ในตัวคุณ เพราะคุณเป้นคนที่ช่างพูดและมีเสหน่ห์ในการพูด หากทำธรุกิจด้านค้าขาย มักจะไปได้สวยครับ เรื่องหัวใจ คุณเป็นที่เซ้นซิทีฟมากครับกับ เรื่องความรัก นิดๆหน่อย ก็ร้องไห้ ความรักอาจจะล่มเพราะเรื่องเล็กน้อย หรือบางครั้งนึกว่าตัวคุณเป็นเพียงศาลาพักใจ ซึ่งความรักส่วนใหญ่มักมาๆไป ไม่ค่อยยืนยาวครับ หรืออาจมีปัญหาเรื่องกิ๊ก จากความเจ้าชู้ครับ
    *ต้องระวังเรื่อง สงสารคนอื่นช่วยคนอื่น จนลำบากตัวเอง หรือเรื่องหนี้ศูนย์ครับ