ฟรี..อยากรู้ตัวตนเป็นอย่างไร เพียงเลขบัตรประชาชน 3ตัวท้ายทายบุคลิก

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย บุญรักษา พระคุ้มครอง, 19 พฤศจิกายน 2009.

1. tangmae1 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณ คุณบุญรักษา ที่บอกว่าถึงกระทู้ที่ 30 ค่ะ จะได้คำนวณถูกว่าต้องรออีกกี่วัน ขอบคุณนะค่ะ

2. kit14 เป็นที่รู้จักกันดี

ของผม 342 ครับ

3. บุญรักษา พระคุ้มครอง เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านผู้นี้ หมายเลขบัตร 117

คุณมีอุปนิสัยใจคอแกร่งเหมือนผู้ชาย คิดทำสิ่งใด ปากกับใจ
    ตรงกันไม่เปลี่ยนแปลง และยึดมั่น มั่นคง ไม่เปลี่ยนแปลง สิ่งที่ตัดสินใจไปแล้วทำทันที ระวังเรื่องน้ำหนัก อาจมีอาการเจ็บปวดที่เท้า

ขอเชิญร่วมทำบุญบริจาคซื้อ "อภิญญาใหญ่101 Server" เพื่อเว็บพลังจิตเผยแผ่พุทธศาสนา******<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

4. บุญรักษา พระคุ้มครอง เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านที่มีหมายเลข 471

ช่วงนี้ใกล้สิ้นปี งานคงมากใช่มั้ยครับ ดูแลสุขภาพให้ดีนะครับ
    มีงานยุ่ง ไม่ว่าติดต่อกับลูกค้าหรือต้องเตรียมทำเอกสาร วุ่นวายใจ ลำบากใจ
    กับการตัดสินใจ กับปัญหาที่เข้ามา ระวังสุขภาพอาจปวดหัว ชา หรือตะคริว
    แต่ภาพรวมคุณก็ฝ่าฟันอุปสรรคไปได้ครับ

5. บุญรักษา พระคุ้มครอง เป็นที่รู้จักกันดี

คุณ GoonS หมายเลขบัตร 091

ท่านก็เป็นคนที่มีพลัง พอตัว ถ้าเรียกตามวงการยุทธภพ ถือว่า เคลื่อนไหว ไปมาได้รวดเร็ว กระบี่อยู่ที่ใจ พร้อมใช้เมื่อต้องการ
    ที่บ้านต้องบูชา สิ่งศักดิ์สิทธิ์ ( ขอสงวนไม่ทำนายต่อ..เป็นที่รู้กันว่าอะไรบ้าง ผมไม่สามารถทำนายได้ เพราะรู้สึกมีอะไรแปลก ๆ หูอื้อมาก อาการหูดับ )

6. บุญรักษา พระคุ้มครอง เป็นที่รู้จักกันดี

อาการหูอื้อ ไม่ดีขึ้น
    กำลังจะปิดเครื่อง แต่เห็น คุณไร้กรอบ กำลังดูอยู่

คืนนี้ขอทำนายคุณไร้กรอบ เป็นคนสุดท้าย หมายเลข 398

คุณเป็นคนที่ตรง พูดจาไม่อ่อนหวาน บางครั้งเงียบขรึม
    นิสัยไม่กล้วใคร นักเลง มาเจอคุณยังต้องหลบ
    มีเลข9 อยู่ตรงกลาง หมายถึง จะมีการสร้าง หรือขยาย หรือต่อเติม
    ใจคิดจะทำ ไม่ทราบตอนนี้ ได้ทำอะไรหรือยัง (ยังเป็นความลับอยู่ )
    ฉนั้นการทำอะไรลงไป ให้คิดใคร่ครวญให้รอบคอบ ศึกษารายละเอียด ว่าจะกระทบเรื่องเงิน สุขภาพ จิตใจ ร่างกาย
    พอทำนายได้เท่านี้ คงเข้าใจ

7. บุญรักษา พระคุ้มครอง เป็นที่รู้จักกันดี

ค่ำคืนนี้ ทำนาย 3 ตัวท้ายบัตร กระทู้ที่ 37 ครับ

เพื่อให้ง่ายต่อการเรียกขาน
    ชื่อทางโหรา : บุญรักษา พระคุ้มครอง
    ชื่อย่อ : อ.บุญ

เรียกสั้น ๆง่ายดี นะครับ

8. GoonS เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค๊าบบ คนอื่นอ่านคงงงเเน่ ผมเองยังงงบางเรื่องเลย 55+

ชอบประโยคนี้มาก กระบี่อยู่ที่ใจ พร้อมใช้เมื่อต้องการ เท่ดีหุๆ
    เเต่ก็ใช้ผิดทางมาหลายทีเเล้ว**

9. ice9nice สมาชิก

10. Palita N เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2009
    เรียน อ.บุญค่ะ

ขอบคุณค่ะ ตรงค่ะ อ.คะ รบกวนนิดค่ะคือใจคอแกร่งเหมือนผู้ชายหมายถึงอะไรคะ ขอของสามีและลูกๆด้วยนะคะ ต่อคิวรอค่ะ
    901 (ชาย)
    052 (ชาย)
    944 (หญิง)
    005 (หญิง)

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคะ

11. mungkey สมาชิก

76 3
    ขอบคุณค้า

12. บุญรักษา พระคุ้มครอง เป็นที่รู้จักกันดี

เนื่องจากดาวดวงที่เห็นลักษณะเป็น ผู้ชาย ถึงแม้คุณเป็นหญิง แต่คุณมีความเป็นผู้นำสูง ไม่อ่อนไหวอะไรง่ายๆ จึงใช้คำว่า ใจคอแกร่งเหมือนผู้ชาย
    คงพอเข้าใจ นะครับ

13. บุญรักษา พระคุ้มครอง เป็นที่รู้จักกันดี

ชื่อคุณก็บอกความหมาย สัมพันธ์กับเลขท้ายบัตร ไว้แล้ว คุณไร้กรอบ จะไม่อยู่ในกฏเกณฑ์ จะทำอะไร? ต้องการเพิ่ม หรือขยาย หลายเรื่อง ฉนั้นผมจึงทำนายไว้หลายเรื่องๆ สุดแต่ช่วงเวลาใดที่จะตกในเรื่องบ้าง เช่น ถ้าทำงานก็อยากทำงาน มากกว่า 2 งาน หรือ ปีนี้เดินทางมากกว่า 2 ประเทศขึ้นไป หรืออย่างน้อยก็ 2 ครั้งขึ้นไป เป็นต้น ส่วนเรื่องอื่น ๆ คุณต้องลองตรวจดูเอง

14. บุญรักษา พระคุ้มครอง เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านนี้ เลขหมาย 469

นิสัยใจคอละเอียด สุขุมเยือกเย็น โรแมนติก สาวๆ อยากอยู่ใกล้ แต่อยากใกล้สาว ๆมากไป (เพราะมีมากกว่า 1) เดี๋ยวจะเดือดร้อน อ.บุญ เตือนไว้ก่อนนะ คุณเป็นหนุ่มที่มีฝีปากกล้า พูดได้ดีทั้งเงิน งาน ตบท้าย มีความสุขรื่นเริงบันเทิงใจ

ต้องรักษาศีล 5 นะครับ ชีวิตจะเปลี่ยนไป

ขอเชิญร่วมทำบุญบริจาคซื้อ "อภิญญาใหญ่101 Server" เพื่อเว็บพลังจิตเผยแผ่พุทธศาสนา******

15. บุญรักษา พระคุ้มครอง เป็นที่รู้จักกันดี

หมายเลขนี้สำคัญไฉน

คุณTuner 306

หมายเลขคุณเป็นธาตุลม ฉนั้นเวลาโกรธ ธาตุลม จะมีกำลังพัดแรง สูง อารมณ์ร้อน โกรธง่าย แต่หายเร็ว เพราะมีธาตุน้ำ เข้ามาเสริมตอนท้าย
    ฉนั้น หลายเรื่องๆ ที่เข้ามากระทบกับคุณ สามารถแก้ปัญหา ได้ดี
    แต่ต้องระมัดระวังความละเอียดรอบคอบ และที่สำคัญมักถูกยืมเงิน ไม่ได้คืน
    ก็ขอให้มีสติพิจารณา สิ่งเร้าที่เข้ามาในชีวิต นะครับ

16. บุญรักษา พระคุ้มครอง เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านนี้ หลายเลข 050

อ่านดวงตาม แนวทางธรรม เรียกว่ามีธรรมะ อยู่กลางใจ มีศีล มีธรรม ปฎิบัติได้ดี
    อ่านดวงตาม แนวทางโลก เรียกว่ามีปัญญา เป็นผู้รู้ เป็นครู ถ่ายทอดได้ดี
    จงเป็นผู้รู้ ด้วยการแสวงหาจากผู้ไม่รู้ (นี่แหละตัวตนแท้จริงของท่าน)

17. auichan สมาชิกใหม่

19 พฤศจิกายน 2009
    ฝากดู 681 ด้วยค่ะ

18. Nichamam สมาชิก

แงแง เมื่อไหร่จะถึง 494

19. บุญรักษา พระคุ้มครอง เป็นที่รู้จักกันดี

คุณ Nichamam รอหน่อยนะครับ นี่เป็นการทำนายจากตัวเลข ผสมผสานกับความรู้สึก ในขณะทำนาย ไม่มีสูตร ตายตัว โดยเน้นกระชับ ตรงตัวที่สุด อาจจะช้าหน่อยนะครับ ใช้สมาธิพอสมควร

ศิษย์มีครู
    อ.บุญ

20. Nichamam สมาชิก

ขอบคุณค้า นานแค่ไหนก้อจะรอ ขอให้อาจารย์เจริญ ยิ่งๆ ขึ้นไปนะค้า