มาช่วยดูดวงแก้ปัญหาทุกข์ใจให้ฟรี เพื่อสร้างบารมี ด้วยจิตสัมผัส

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย nuchy pattawan, 22 มิถุนายน 2011.

1. nuchy pattawan สมาชิกใหม่

เนื่องจากการพยากรณ์ในแต่ละวันนั้น ที่สำนักงาน จะรับได้วันละไม่กี่ท่าน เพราะในการพยากรณ์แต่ละท่านจะพิถีพิถัน ในการพยากรณ์ เพื่อให้ชีวิตพัฒนาดีขึ้นไปในทางที่ถูกต้อง และแก้ปัญหาได้ด้วยความเหมาะสมจริง

จึงได้มีความคิดต้องการช่วยเหลือผู้คนอีกมากมายที่มิได้มีโอกาสมาพบเป็นการส่วนตัว จึงจะช่วยพยากรณ์แก้ปัญหาฟรี 2 ข้อ นะค่ะ

1.ขอทราบ ชื่อ นามสกุล วดป เกิด และ ชือเล่น นะค่ะ
    2.เชิญถามได้ 2 คำถาม นะค่ะ
    3.เมื่อได้รับคำตอบแล้ว ร่วมกันทำบุญอุทิศให้เจ้ากรรมนายเวรด้วยตัวเองนะค่ะ

***สนใจร่วมถวายเทียนพรรษาได้นะค่ะ 9 วัด เชียงใหม่ค่ะ***

ธ.กสิกรไทย ออมทรัพย์ สาขา ถนนนางลิ้นจี่ (พัทธวรรณ เมฆดุษฎีรมย์)
    เลขที่บัญชี 761 211 4611

จะพยายามตอบทุกคำถามนะค่ะ ขอให้ทุกท่านโชคดีค่ะ

โพสในกระทู้นะค่ะ

เพิ่มเติมนะค่ะ ขอชื่อเล่นด้วยค่ะ เพราะมิได้ยินเสียงจริง ชื่อเล่นเป็นตัวสัมผัสประกอบค่ะ

***กรุณา ถามโดยไม่ต้องเข้าไปใน pm ก็ได้ค่ะ เพราะเข้ามามากเหลือเกิน***

***พยากรณ์ ฟรี 2 คำถาม
    ***ตอบช้าไม่ว่ากันนะ***

***27-30 มิถุนายน นี้ เดินทางไปต่างประเทศ ตามคำเชิญ***
    ***12-13 กรกฎาคม นี้ เดินทางไปถวายเทียนพรรษาที่ เชียงใหม่ค่ะ***

2. breakout สมาชิก

ชื่อ นาย พร้อมพงศ์ จั่นเพิ้ง ชื่อเล่น ป้อม
    เกิดวันที่ 15 เข้า 16 ตุลาคม 2534 เวลา 05.44 กรุงเทพ
    1.ตอนนี้เปิดร้านอินเตอร์เน็ตอยู่ ต้องทำอะไรอีกรึเปล่าอ่ะครับ ต้องเสริม ต้องเพิ่มอะไรไหม
    ช่วยดูให้หน่อยนะครับ แนะนำด้วยนะครับ

2.ความรัก

3. จรุงจิต สมาชิก

ชื่อจรรยา ประสมศรีค่ะ
    เกิดวันพฤหัสบดีที่ 17 พฤศจิกายน 2520
    สอบถามเรื่องความรักค่ะ ยุ่งยากมองไม่เห็นทาง ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

4. nuchy pattawan สมาชิกใหม่

ชื่อนี้ ทำอะไรมักติดขัด นามสกุลแอบแฝงด้วยบรรพบุรุษ ฉะนั้นต้องการสิ่งใดต้องกราบไหว้ขอจาก บรรพบุรุษ และใส่บาตรด้วยค่ะ

5. nuchy pattawan สมาชิกใหม่

คำพูดของเราบางครั้งแข็งกระด้าง ต้องแก้ไข พูดนุ่มๆ และมีน้ำใจมากกว่านี้ จะช่วยให้คนรอบข้าง หรือเพื่อนที่ทำงาน รู้สึกว่าไม่แบ่งแยกในบางครั้ง

ความรักนั้น ต้องไหว้ขอพรจาก สิ่งศักดิ์สิทธิ์ เพศหญิงค่ะ

6. nuchy pattawan สมาชิกใหม่

ความรักสมหวังในปีหน้า......

บางครั้งต้องแกล้งทำว่า เราไม่ทันคน อย่าอวดว่า ตัวเรารู้ดี จะทำให้พลาดได้

7. พู่ Active Member

10 พฤศจิกายน 2009
    ขออนุญาตส่ง pm นะค่ะ ยังไงรบกวนด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

8. tonmaiae สมาชิก

ขอส่งทาง Pm นะคะ

ขอบคุณค่ะ

9. nuchy pattawan สมาชิกใหม่

กานงานของเราทำได้เรื่อยๆ แต่เวลานี้เราเริ่มเบื่อหน่าย โดยไม่มีสาเหตุ

เราเป็นคนมีความเชื่อมั่นตัวเองสูง ต้องถ่อมตนถึงจะพบผู้อุปถัม ที่ีมีความจริงใจ

บางครั้งเราคิดว่าเราแน่ แต่มาเสียรู้ที่หลังได้ค่ะ

โทรมานะค่ะ 081 641 77 59

089 222 6228

10. goodjob2u เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ชื่อ เฉลิมพล ชัยศักดิ์เลิศ ชื่อเล่นบอมครับ
    เกิดวันเสาร์ที่ 12 สิงหาคม 2521
    อยากสอบถามว่า
    1.อนาคตจะมีโอกาสรวยไหมครับ ควรทำธุรกิจด้านไหนดีครับ
    2.จะมีโอกาสได้เจอคู่แท้บ้างไหมครับ ถ้ามีโอกาสจะเข้ามาตอนไหนครับ

ขอบพระคุณมากครับ

11. หลานย่า เป็นที่รู้จักกันดี

12. nuchy pattawan สมาชิกใหม่

เปลี่ยนชื่อเล่นค่ะ ชื่อจริงคงไว้ จะช่วยเรื่องเพื่อนฝูงและคนรอบข้าง .....งานที่เราจะทำนั้น เหมาะกับ โรงงาน อุตสาหกรรม รถ โดยเป็นพนักงานต้อนรับ ประชาสัมพัน และด้านเอกสาร ค่ะ.....ขอพรพระแม่กวนอิม สวดมนต์เจ้าแม่กวนอิม แล้วหยุดน้อยใจ และแอบร้องไห้นะค่ะ....

โทรมานะ ไม่คิดค่าใช้จ่าย

081 641 77 59

089 222 6228

13. nuchy pattawan สมาชิกใหม่

เราเป็นชายเจ้าชู้เงียบ มักจับปลา 2 มือ จึงทำให้หลุดมือบ่อย เพราะชอบเปรียบเทียบ บางครั้งเกิดรัก 3 เส้า

อีก 2 ปี สมหวังความรัก และการเงินค่ะ

14. tonmaiae สมาชิก

อาจารย์อย่าลืมของเอ๋นะคะ ในพีเอ็มนะค่ะ

15. nuchy pattawan สมาชิกใหม่

ปีหน้าโชคดีเรื่องความรักค่ะ

จะได้เรียนต่อหรือไม่นั้น ใจเราอยากเข้า ทั้ง 2 ที่ ใช่ไม๊ค่ะ

ขอพรที่ใดที่เรานำพวงมาลัยดาวเรือง ไปถวาย ก็จะได้ที่นั่นค่ะ

16. smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    ส่ง PM ไปแล้ว นะคะ ช่วยดูให้หน่อยนะคะ

17. nuchy pattawan สมาชิกใหม่

ชื่อของเรานั้น เหนื่อย เรื่องความรัก เอาใจเขาแล้ว ก็ยังไม่ถูกใจเขาอีก บางครั้งก็รู้สึกท้อแท้ ปีนี้เหนื่อยหน่อยนะ มค 2555 ดีขึ้น...

เรือ่งที่ดินนั้น ต้องการทราบราคาขาย และ อยู่ จว อะไรค่ะ

18. aee song สมาชิกใหม่

ชื่อ รักษิณา นวลจันทร์ (เอ๋) 8 พ.ย. 2521
    1.รบกวนเรื่องครอบครัวดีไหมค่ะ
    2.จะทำวิธีไหน ชีวิตจะรุ่งเรืองทุกด้านค่ะ ขอรบกวนด้วยค่ะ

19. หลานย่า เป็นที่รู้จักกันดี

20. _nnn_123 เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2011
    สวัสดีคะ รบกวนด้วยคะอาจารย์
    ชื่อ กมลชนก เมตตาประชารักษ์ เกิดวันจันทร์ที่ 23 พฤษภาคม 2520 ขึ้น 6 ค่ำเดือน 7 ปีมะเส็ง เวลา ตี 1 ชื่อเล่น หนิง คะ
    1. ซื้ออาคารพานิชย์ คะ จะมีปัญหาไรใม
    2. การค้าขายในปัจจุบัน จะดีขึ้นใม
    ขอบพระคุณมากคะ