มาบูชาวัตถุมงคลจากยายผีป่า ได้ทั้งของมงคลและกุศลด้วยจ๊ะ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย DevilBitch, 21 พฤศจิกายน 2006.

1. momiichi

momiichi สมาชิกใหม่

29 พฤษภาคม 2008
    สวัสดีค่ะยายผีป่า

งั้นหนูขอจองไว้1ชุดก่อนได้ไหมค่ะ

แล้วหนูจะรอค่ะ อิอิ

2. DevilBitch

DevilBitch เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ สบายดีกันนะคะ คุณพี่อ้อยคะ ยายผีป่ายังไม่ได้รับที่อยู่ผ่านมือถือนะคะ ยายลบข้อมูลเก่าไปแล้ว ขอบคุณค่ะ

แร่ดูดทรัพย์ขนาดใหย่ ของหลวงพ่อไพบูลย์ เหลือประมาณ ๓ องค์ค่ะ (มีลูกศิษย์จากกรุงเทพขยันมาบูชาด้วยตนเองวันละหลายองค์ แต่ขนาดเล็กยังพอมีหลายองค์ค่ะ เชิญจองด่วนเลยนะคะ

ส่วนมีดหมอ และพระขรรค์นั้น จองเลยค่ะ

มีหลายเสียต้องการให้สร้างท้าวมหานาโคอีก ทีนี้บล็อคแตกไปทันทีที่ครบตามยอดจอง(โดยไม่อยากทำลายเลย แต่พอครบก็หักเลย แปลกดี) ถ้าต้องทำก็ต้องสั่งทำแบบและโมเดม(บล็อค) ใหม่มันก็แพงตรงนี้ เพราะของแพงขึ้น ค่าแรงแพงขึ้นเนาะ เกิดสั่งกันไม่มาก เกรงว่าจะไม่ไหว ใครอยากได้อีก เชิญนะคะ แต่ถ้าทำใหม่ คงต้องทำตามที่ท่านประสงค์คือ มีพระพุทธรูปขนาดจิ๋วประดิษฐานที่ขนดค่ะ (ไม่ใช่สื่อกายสิทธิ์เหมือนครั้งก่อน) และครั้งนี้อาจเป็นเงินลงยาค่ะ หรือเปียกทอง แต่ยังไม่สามารถบอกนะคะว่าจะสร้างเมื่อไร เพราะว่ายังไม่ได้รับคำสั่ง(กระซิบผ่านจิตและนิมิต)

จองพระขรรค์และมีดหมอได้เลยค่ะ ราคาจะแจ้งให้ทราบเมื่อได้ราคาที่นิ่งแล้วนะคะ

3. พลังแห่งจิตปัจจุบัน

พลังแห่งจิตปัจจุบัน เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2008
    สวัสดีครับ ท่านยายผีป่า

ไม่ทราบว่าได้กรุณาจัดส่ง แร่ดูดทรัพย์ให้หรือยังครับ

ขอบคุณครับ

4. พลังแห่งจิตปัจจุบัน

พลังแห่งจิตปัจจุบัน เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านยายผีป่าครับ

ไม่ทราบว่าได้กรุณส่งแร่ดูดทรัพย์ให้หรือยังครับ

ขอบพระคุณครับ

5. เอกไชย12345

เอกไชย12345 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองแร่ดูดทรัพย์ขนาดเล็กของหลวงพ่อไพบูลย์ 1องค์ครับวันจันทร์ที่30/6/51จะโอนเงินไปให้ครับ
    เอกไชย ภู่รัตน์ บ.สุรพลนิชิเรฟูดส์ 22/5 หมู่ 4 ถ.เทพารักษ์ ต.บางพลีใหญ่ อ.บางพลี
    จ.สมุทรปราการ 10540

6. เอกไชย12345

เอกไชย12345 เป็นที่รู้จักกันดี

ข้อความที่1166ขอยกเลิกไปก่อนครับต้องขออภัยด้วยครับ
    เอกไชย ภู่รัตน์

7. DevilBitch

สวัสดีค่ะ

วันนี้ได้ทำการจัดส่งแร่ดูดทรัพย์ให้หลายท่านแล้วค่ะ ยกเว้นคุณอ้อย เพราะว่าทำที่อยู่หาย พรุ่งนี้จะไปหาหลวงพ่อตอนเที่ยงค่ะ แล้ววันพุธจะไปทำการจัดส่ง เพราะว่าไปประชุมที่อำเภอพอดี

เมื่อวานไปกรุงเทพมา เลยไม่ได้เข้ามาตอบนะคะ ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามา เพราะกำลังรวบรวมเนื้อหาและเขียนเรื่องที่จะนำมาทำพ๊อคเก็ตบุ๊คขาย ในวันข้างหน้า มีอะไรก็โทรศัพท์มาเน้อพี่น้อง

ส่วนเรื่องยานะคะ ตอนนี้ยายผีป่ากินจุมากๆ เลย ถามพี่ตุ่นได้เลย น้ำหนักช่างได้ก่อนตาย อุ้ย ก่อนเข้าบ้านเมื่อคืนที่ผ่านมา ได้น้ำหนักเพิ่มจากเมื่อสามสัปดาห์ก่อน ๕ กิโลกรัม และเท้าไม่ชา มือไม่เย็น ไม่มีรอยจ้ำเขียวเพราะเลือดไปเลี้ยงกล้ามเนื้อ เซลล์ต่างๆ ไม่พอ อาการเหล่านี้ไม่มีแล้ว เพราะได้ตอกฝังคตปรอท ได้ยาดีจากหลวงพ่อไพบูลย์ มาทดแทนยาหลวงปู่ละมัยที่หมดไปแล้วด้วยสิคะ

หลวงพ่อบอกว่ามันปรับสมดุลย์ของร่างกาย มียาตัวหนึ่งครอบทุกโรค ก็คือตัวที่ยายกินนี่แหละ คนอ้วน จะลดน้ำหนักได้ คนผอมอย่างยาย ตอนนี้พุงพอๆ กับตอนท้องใกล้คลอดแระ

8. momiichi

momiichi สมาชิกใหม่

29 พฤษภาคม 2008
    สวัสดีค่ะ คุณยายผีป่า สมุนไพรคุณยายลดน้ำหนักได้ด้วยหรอค่ะ หนูสนใจอ่ะค่ะ

เท่าไหร่อ่ะค่ะ คุณยาย อิอิ

9. viroj

viroj เป็นที่รู้จักกันดี

คุณยาย พรุ่ง(2 กค.51)โอน 4,200 บาท เข้า บช.3420740114 บูชาแร่ดูดทรัพย์ใหญ่และเล็ก ตรวจสอบ บช.ด้วยจ้า...viroj.

10. คีตา

คีตา เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤศจิกายน 2005
    คุณยายครับ ที่ผมบูชาแร่ดูดทรัพย์ไป หันกว่าบาทนั้นเป็นขนาดเล็กเหรอครับ

ไม่ทราบขนาดใหญ่คุณยายมี รูปมั๊ยครับ แล้ว ราคาบูชาเท่าไหร่ครับ

แล้วขนาใหญ่ที่ว่านี้ใหญ่ขนาดไหนครับ

ขอบคุณมากครับ ด้วยรักและเคารพ
    คีตา

11. DevilBitch

สวัสดีค่ะ
    ขอเรียนแจ้งให้ทราบว่า โครตเหล็กไหลภูเขาควาย(แร่ดูดทรัพย์) ของหลวงพ่อไพบูลย์ ฐิติญาโณ ขนาดใหญ่สำหรับติดตั้งที่คอนโซลรถยนต์ หรือโต๊ะทำงาน
    เหลือเพียง ๗ องค์ เท่านั้น หมดแล้วหมดเลย (จนกว่าหลวงพ่อจะมีโอกาศไปลาวอีกและอาจได้มาเพิ่มหรือหมดโอกาศนำออกมาก็เป็นได้เช่นกัน เพราะทางการสั่งปิดถ้ำแล้ว)
    เชิญบูชาได้ในราคาเดิมคือ ๒๕๕๙ บาท ต่อองค์ ส่วนองค์เล็กสำหรับทำล็อคเก็ตหรือพกในกระเป๋าเงินเพื่อเรียกทรัพย์และคุ้มภัยนะคะ ยังพอเหลืออยู่อีกสำหรับผู้ต้องการอีกหลายท่านค่ะแต่ไม่มากนะคะ

12. DevilBitch

น้องคนหนึ่งเป็นเด็กอ้วนเรียน ม. ๓ แม่เขาเอาให้ไปลองกิน ก็ลดหน้าท้องไปเยอะและไม่เพลียค่ะ มีทั้งแบบต้ม และแบบเม็ดค่ะ

13. สีกาอร

สีกาอร เป็นที่รู้จักกันดี

21 กุมภาพันธ์ 2006
    ยาย พี่อ้อยจะโอนเงินวันนี้ 5000 -หักค่าโอน20 เป็นแร่2 องค์เล็ก 500.-ถวายหลวงพ่อไพบูลย์ 1000.-เป็นค่ายา ที่เหลือให้ยายเป็นค่ารถค่ะ
    เรื่องงานมีฝ่ายเปิดใหม่อีกฝ่าย จะไปสมัคร ชื่อกิจกรรมสังคมค่ะที่อยู่ 14/1 สาธุประดิษฐ์เก้า ช่องนนทรี ยานนาวา กทม 10120

14. พลังแห่งจิตปัจจุบัน

สวัสดีครับ ท่านยายผีป่า (แต่น่ารัก ทั้งตัวจริง เสียงจริง)

ขอบพระคุณเป็นอย่างยิ่งครับ ได้รับแร่ดูดทรัพย์ องค์เล็ก และ องค์ใหญ่ พร้อมผ้ายันต์ เกราะเพชรวัดท่าขนุน เรียบร้อยเดี๋ยวนี้เอง ครับ

จะคอยติดตามผลงานท่าน อยู่เรื่อยๆ นะครับ

15. คีตา

ขอเรียนถามท่านที่ได้ไปบูชาแล้ว หรือ คุณยายก็ได้ครับ (คือผมเป็นนักซักน่ะครับ)

โครตเหล็กไหลภูเขาควาย(แร่ดูดทรัพย์) ของหลวงพ่อไพบูลย์ ฐิติญาโณ ขนาดใหญ่สำหรับติดตั้งที่คอนโซลรถยนต์ หรือโต๊ะทำงาน

เป็นแม่เหล็กเหมือนองค์เล็กหรือเปล่าครับ

16. DevilBitch

สวัสดีค่ะ ต้องขออภัยด้วยค่ะที่วันนี้ไม่ได้รับสายใครช่วงกลางวัน เนื่องด้วยยายไปอยู่ที่ๆ อับสัญญาณ (อยู่ที่บ้านหลายจุดก็อับสัญญาณด้วยจ๊ะ) และวันนี้มีญาติเขยของผู้ช่วยเก๋คนในหมู่บ้านเขาเสียแล้ว เลยต้องช่วยเป็นธุระ ตอนนี้ก็ส่งผู้ช่วยเก๋ไปเตรียมรับศพ (ป่านนี้คงมาถึงวัดแล้ว) ก็ไปช่วยกันแม้ว่าลูกเมียเขาจะไม่น่าคบหาก็ตาม เราไปเพราะคนตายเขา เราต้องเรียนรู้การแยกแยะ

ไม่ทราบว่า ๕๐๐ บาท จากคุณอรวิภา ถวายหลวงพ่อแบบส่วนองค์หรือสังฆทานคะ จะได้แจ้งให้ท่านทราบ เพื่อจัดการตามจุดประสงค์ค่ะ

อนุโมทนาทุกท่านค่ะ

17. DevilBitch

องค์ที่ส่งไปให้นั้นเป็นเพศเมียนะคะ ถ้าเจอโครตเหล็กไหลจากเขาเพศผู้ ก็จะดูดกัน เพราะข้างในมีพลังที่มีแร่เหล็กอยู่มากกระมังคะ

เหมือนกันค่ะ แต่แตกต่างกันที่ขนาดเท่านั้นเองค่ะ

หลวงพ่อท่านเล่าว่า

ก็มีหลวงปู่มั่นที่ไปแล้วเอาออกมาได้ แล้วก็รู้ต่อๆ กันมา ตอนลงไปนั้นต้องโรยตัวมีคนชักรอกอยู่ข้างบน โรยตัวไปสิบเมตร ทั้งมืด ทั้งเย็นเฉียบเหมือนแช่น้ำแข็ง มีพระที่ไปที่นั่นเป็นศพหลายร้อยรูป บางรูปก็ไปแต่ข้างบน ไม่ลงไปเอามา บางรูปก็ไปดูเฉยๆ ไม่เอามาด้วย แต่หลวงพ่อเอามา เพราะว่าต้องใช้ต่อยอดสร้างงานบุญ ท่านบอกว่าหมดนี่ก็คงหายากแล้ว ไม่รู้ว่าไปเอาอีกครัง้จะได้มาอีกไหม เพราะทางการลาวเขาปิดปากถ้ำและห้ามใครไปเอาออกมาแล้ว ยายเลยพูดเชิงตลกว่า

หลวงพ่อไปอีกครั้ง เอากล้องไปบันทึกภาพทุกอย่างมานะ หนูจะเอามาทำหนังสือขาย

18. DevilBitch

แหม...เน็ตตอบหลุดตอบหลุด น้องชายเลยอดทราบเรื่องเลย

เป็นขนาดที่ใหญ่กว่าเท่าตัวประมาณนี้แหละจ๊ะ เป็นโครตเหล็กไหลตัวเมียค่ะ

19. DevilBitch

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </TD><TD class=thead width="14%"></TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>ยายผีป่า*, joni_buddhist </TD></TR></TBODY></TABLE>

น้องจอนนี่คงเข้ามาตรวจสอบสิคะ มีอะไรคุยกันตรงๆ ได้ค่ะ เป็นแอดมินแล้วนี่คะ

20. คีตา

คุณยายครับ

1.เพศเมีย อืม..... จะดูดซึ่งกันและกันมั๊ยครับ
    เช่นว่า องค์เล็กที่ผมบูชา ดูดองค์เล็กด้วยกัน หรือเล็กดูดใหญ่ที่ไว้หน้ารถได้

2.ที่ถามเพราะ อาจารย์ป้อมที่อยู่สุรินทร์ ท่านเห็นผมแล้วบอกว่าถึงเวลา บารมีได้แล้ว เอาไป ท่านก็ยื่นสิ่งๆนึงให้เป็นลูกเหล็กกลมๆ เท่าหัวแม่โป้ง ดูดเหล็กติดและดูดแร่ดูดทรัพย์ที่บูชาจากคุณยายได้ครับ บังเอิญมีจังหวะไปหาพระอาจารย์ชยางกูร ท่านบอกว่าเป็นเหล็กไหลประเภทที่หาได้ยาก เรียกว่า แร่ดูดทรัพย์....จากที่คุณยายว่าอันนี้เป็นตัวผู้หรือเปล่าครับ ผมถ่ายรูปยังไม่ได้เพราะไปร้อยสร้อยอยู่ครับ ...แต่ดูดติดกับ แร่ดูดทรัพย์ที่บูชาจากคุณยายนะครับ แถมได้มาภายในอาทิตย์เดียวกันด้วยทั้งสององค์ ฉะนั้น องค์ใหญ่ติดหน้ารถขอฟรี เอ๊ย ไม่ใช่ โทษครับ ขอเวลาตัดสินใจก่อนนะครับเห็นว่าเหลือน้อยแล้วนี่ครับ

3."องค์ที่ส่งไปให้นั้นเป็นเพศเมียนะคะ ถ้าเจอโครตเหล็กไหลจากเขาเพศผู้ ก็จะดูดกัน เพราะข้างในมีพลังที่มีแร่เหล็กอยู่มากกระมังคะ " ..... คุณยายแนะนำผมทีครับ นะครับ ....ทำไมมีแต่ดูดทรัพย์ออกให้คนอื่นเขาใช้... เอามาประกบกันแล้วผูกห้อยไว้เลยดีมั๊ยครับคุณยาย...........เอ่อ แล้วสรุปคือ เป็น ครบคู่ตัวเมียตัวผู้แล้วใช่มั๊ยครับ

ผมรบกวนมามากพอแล้ว
    ขอบคุณมากเลยนะครับ ในความมีอิทธิบาทสี่ที่ต่ออายุพระรัตนตรัยความอดทนต่อพวกเราชาวพลังจิตและเหนือสุดทรงพรหมวิหารต่อพวกเราทุกคน ทุกๆท่านชอบคุณยายหมดเลย เท่าที่สังเกตุดู
    จริงๆตอนแรก พลังจิตดอทคอมออกตลาด ใครน้อ คุ้นๆ ยายผีป่า ข้ามๆดีกว่า ไม่เห็นน่าสนเลย ... แต่เดี๋ยวนี้หาอ่านแต่เล่ม 1 ใหม่เลย แหะๆๆๆๆๆ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 กรกฎาคม 2008