หน้าสุดท้าย เปิดจองหลายอย่าง เครื่องรางมหาเสนห่์ชุดใหม่ อ.ติ้ก ฆราวาสสายเสน่ห์

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย kingking01, 8 มิถุนายน 2013.

1. g_banman เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2011
    1.มะโยนีมหาเสน่ห์ อิ่น 2 ตัว
    2.มะโยนีมหาเสน่ห์ แม่เป๋อ 2 ตัว

ขอทราบราคาด้วยครับ

2. kingking01 เป็นที่รู้จักกันดี

1500 + 60 ค่าจัดส่งครับ

ใครได้รับของแล้ว เห็นเครือเขาหลงเส้นเล็กๆอย่าไปทิ้งน้ะครับ ของดีหายาก

3. kingking01 เป็นที่รู้จักกันดี

ครับผม รับทราบครับ

4. MooDam เป็นที่รู้จักกันดี

24 กุมภาพันธ์ 2008
    จอง มะโยนีมหาเสน่ห์ องค์ครู ๑ ตัวครับ ต้องโอน ๑,๒๖๐ บาทใช่ไหมครับ

5. bamee888 เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเงินให้แล้วนะครับ จากรายการ มะโยนีฝังอิ้น จำนวน1560บาท เวลา14.06 ครับ เดี๋ยวผมส่งที่อยู่ให้ในpm นะครับ ขอบคุณมากๆครับ

6. BALL99 เป็นที่รู้จักกันดี

ถามท่านเจ้าของกระทู้ครับ
    มะโยนีที่ได้รับจะมีการแช่น้ำมัน ซึ่งน้ำมันจะเยิ้มออกมา
    จากทั้งตัวของมะโยนีและ ที่ติดอยู่ตามถุงพลาสติก

น้ำมันนั้นคือน้ำมันอะไรครับ
    และเอาน้ำมันนั้นป้ายคนที่เราชอบได้ไหมครับ
    ขอบคุณมากนะครับสำหรับคำตอบ

7. kingking01 เป็นที่รู้จักกันดี

ถูกต้องแล้ว ครับผม

8. kingking01 เป็นที่รู้จักกันดี

นํ้ามันนํ้ารักช้างผสมโขลงครับ ป้ายไม่ได้หรอกครับ ไม่ได้เสกไปทางป้าย
    แต่ถ้าลองดูก็ไม่ว่ากันครับ

9. kingking01 เป็นที่รู้จักกันดี

รับทราบครับ

10. Fedor เป็นที่รู้จักกันดี

ประสบการณ์บูชาโยนี+ขุนแผนเสน่ห์จับช้าง

เมตตาดีเยี่ยม ค้าขายใช้ได้ครับ

เราคุยกับใคร เค้าก็จะอยากคุยกับเรา โดยเฉพาะผู้หญิง

ผู้หญิงบางคนที่ไม่เคยยิ้มให้เ้รา

หรือต้องให้เรายิ้มให้ก่อน จึงจะยิ้มให้เรากลับ

ก็กลับเป็นฝ่ายยิ้มให้เราก่อน คุยกับเราก่อน ย้ำว่าบางคนนะครับ

ส่วนค้าขาย ช่วงนี้บ้านเราเศรษฐกิจแย่

ทุกคนก็ใช้เงินกันอย่างประหยัด ผมก็เข้าใจ

จะขายดีทุกวันคงเป็นไปไม่ได้

แต่ผมตักบาตรตอนเช้าให้พรายในขุนแผนและโยนีนะครับ แต่ก็ไม่ได้ทุกวัน

เอาตามกำลังของตัวเอง

ประสบการณ์เป็นที่น่าพอใจมากครับ

แม้จะยังไม่ได้แบบล๊อกเป้าเฉพาะเจาะจงก็ตามครับ

ส่วนคุณปอนด์ ที่ผมบอกจะโอนเงินเป็นค่าของ 2อย่างให้

ขอเวลาเก็บเงินแป็ปนึงนะครับ

11. Fedor เป็นที่รู้จักกันดี

ยังงี้นี่เอง...ไม่น่าช่วงนี้ผมอยาก...ทั้งวันเลยยย

น้ำมันกลิ่นหอมดีครับ

12. kingking01 เป็นที่รู้จักกันดี

ต้องรีบแล้วน้ะครับ อาจารย์ท่านอุส่า จารย์ยันต์นะดอกทองหลังขุนแผนไห้แล้ว จัดเต็มจริงๆรอบนี้ ท่านบอกอยากไห้เอาไปใช้แล้วมีประสบการณ์

13. MooDam เป็นที่รู้จักกันดี

24 กุมภาพันธ์ 2008
    โอนแล้วนะครับ จำนวน ๑,๒๖๐.๐๑ บาท ที่อยู่ PM ครับ

14. Fedor เป็นที่รู้จักกันดี

ครับผม

ฝากกราบขออภัยท่านอาจารย์ในความล่าช้าด้วยนะครับ

วันนี้โอนไปเรียบร้อยแล้วนะครับ รายละเอียดตามที่โทรแจ้งครับ

อย่างไรเดี๋ยว pmไปอีกทีครับ

รบกวนฝากท่านจัดหนักด้วยนะครับ

และขอบคุณคุณปอนด์ที่เป็นธุระให้นะครับ

15. kingking01 เป็นที่รู้จักกันดี

ดันครับ
    โยนี เหลือแค่อย่างล้ะตัวเท่านั้นน้ะครับสำหรับองค์พิเศษ
    โยนี อิ่น 1
    โยนี แม่เป๋อ 1

ส่วนรายการที่เหลือยังพอมีอยู่ครับ ^^

16. Fedor เป็นที่รู้จักกันดี

มาเล่าประสบการณ์โยนีอิ่น+ขุนแผนเสน่ห์จับช้างในวันนี้ครับ

ไม่รู้ท่านอื่นเป็นเหมือนกันไหม

คือผมรู้สึกว่า พรายของอาจารย์ท่านเนี่ย

จะมาแรงเอาในช่วงบ่ายๆ ถึงเย็นๆ

ช่วงเช้าๆถึงสายๆ จะค่อนข้างนิ่ง

แต่ก็ไม่ใช่นิ่งเงียบนะครับ มีด้านเมตตามาด้วย

ส่วนกลางคืน ไม่ทราบครับ ยังไม่เคยลอง

แต่ถ้าตกบ่ายไปถึงพลบค่ำ นี่แรงแบบเห็นได้ชัดครับ สำหรับด้านเสน่ห์..

ส่วนประสบการณ์ วันนี้

ขายของในร้าน ..ขายดีครับ

ส่วนประสบการณ์เล็กๆที่เจอก็คือ

อาจารย์ที่เป็นผู้ชาย..ผู้ชายแท้ๆนะครับ

ชมว่าผมไปทำอะไรมา ดูหล่อขึ้น..

ส่วนตกเย็น ก็มีผู้หญิงคนนึง ตัวเล็กๆ บางๆอายุมากกว่าผมน่าจะประมาณสิบกว่าปี

แต่ยังดูดีอยู่มาก..เห็นครั้งแรกผมก็ปิ๊งเลยบอกตรง...

เธอสั่งไอติม ถึง3ถ้วย 5 ลูก...

โดยให้เหตุผลว่า ผมดูน่ารักและใจดี เลยอยากอุดหนุน...และปกติเธอจะกินลูกเดียวเพราะกลัวอ้วน

ผมยังอิ่มแทนเลย...

ตอนแรกผมกะจะขอเบอร์ แต่เหลือบไปมองนิ้วนางข้างซ้าย

ดันใส่แหวนซะอีก...เป็นงี้มาสองรายแล้ว...พอตัดสินใจจะเอาขึ้นมา

ก็เลยตัดสินใจไม่ขอครับ..ไม่อยากผิดลูกผิดเมียคนอื่นเขา(แม้ใจจริงจะอยากก็ตาม)

ว่าแต่ถามคุณปอนด์ ของอาจารย์ท่านมีข้อห้ามในด้านนี้ไหมครับ(~ด้านศีลข้อสาม)

และยันต์นะดอกทอง นี่เป็นยังไงบ้างครับ อิอิ

ขอบคุณมากนะครับ

ของท่านอาจารย์ติ๊กแรงจริงๆครับ ขอแค่ทำบุญ ศรัทธา และกล้าคุย

รับรองถ้า(เอาจริง)ผมว่าไม่พลาดครับ

ส่วนของผมนี่ทำอะไรไม่ได้มากครับ

เพราะร้านไอติมที่เปิดทุกวันนี้

ใช้ชั้นล่างของบ้านทำเป็นร้านครับ

เลยทำอะไรไม่ได้มาก

เพราะ

"ริอยากเป็นเสือ อย่ากินเหยื่อใกล้ถ้ำ(ในถ้ำ) "

17. kingking01 เป็นที่รู้จักกันดี

เรื่องศีล ข้อ3 อาจารย์ ท่านบอกถ้าทำได้ก็ดีครับ แต่ผมเคยถามท่านว่าไห้ลงกระทู้ไหม
    ท่านบอกไม่ต้องหรอก เด๋วพวกที่เช่าไปจะรุ้เอง 5555

ยังไงไหนๆก็โพสแล้วระวังหน่อยก็ดีครับ

18. Fedor เป็นที่รู้จักกันดี

555ใช่ครับ เหมือนมีอะไรบางอย่างมาสะกิดให้เราหยุดไว้แค่นั้น...

19. Fedor เป็นที่รู้จักกันดี

ขุนแผนรุ่นลอยกระทงเป็นอย่างไรบ้างครับคุณปอนด์

มีอะไรโหดๆบ้างครับ อิอิ

ฝา่กบอกอาจารย์ท่่านด้วย ผมรออยู่นะครับ

20. Chiodos สมาชิก

9 กุมภาพันธ์ 2013
    กระผมก็รอด้วยคนครับ ^^