หลวงปู่โทน กนตสีโล วัดเขาน้อยคีรีวัน พระเกจิจากเมืองชลบุรี

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย อดุลย์ เมธีกุล, 11 มีนาคม 2010.

1. manit09

manit09 สมาชิก

31 สิงหาคม 2010
    ร่วมทำบุญกฐินพร้อมรับพระหลวงปู่โทน

มีข่าวดีมาแจ้ง สำหรับ ศิษย์สายหลวงปู่โทน และผู้สนใจทั่วไปนะครับ ด้วยวันอาทิตย์ที่ 24 ตุลาคม 2553 จะมีการจัดงานประกวดที่ สนามกีฬา เมืองพัทยา ในซอยชัยพฤกษ์ 2 งานเริ่มตั้งแต่วันเสาร์ที่ 23 ตุลาคม 2553 คือ ในวันอาทิตย์ที่ 24 ตุลาคม 2553 ผมได้เตรียมซองกฐิน พร้อมพระหลวงปู่โทน (นั่งพาน และเต่าเรือน) สำหรับผู้ร่วมทำบุญประมาณ 30 ชุด โดยจะวางร่วมกับโต๊ะผู้เช่าเพื่อทำการแลกเปลี่ยนเช่าบูชาในงานนะครับ แต่ยังไม่ทราบว่าจะอยู่ตรงมุมไหนดี แล้วแต่จะจองได้นะครับ ถ้าใครได้มีโอกาสไปร่วมงานแล้ว จะร่วมทำบุญกฐินหลวงปู่ท่าน พร้อมรับพระกันไปเลย เชิญได้ทุกท่านนะครับ (08-1407-1603 เบอร์โทรฯ ผม สำหรับสอบถามว่าตั้งโต๊ะอยู่ตรงไหน)