~* หากความรักเกิดในความฝัน... >> ไม่รู้จักฉัน ไม่รู้จักเธอ - Hamberker Feat.Walk

ในห้อง 'เพลงคู่และกลุ่ม' ตั้งกระทู้โดย Walk, 2 ตุลาคม 2007.

1. น.นิมมานรดี

น.นิมมานรดี Active Member

เพลงนี้ เป็นเพลงฮิต ในโลกไซเบอร์ ไม่ว่าเนื้อร้องท่อนไหน ประโยคไหน ก็ดูเหมาะเจาะไปหมด ในโลกที่ไม่รุ้ว่าใครเป็นใคร
    มานั่งฟังเพลินๆด้วยคน นะจ๊ะ น้องๆ

2. Walk

Walk เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤศจิกายน 2006
    หน้าอะไรแล้ว

ขอบคุณคุณVia_Hotbird,คุณiofeast,คุณrunchoo_man,คุณน.นิมมานรดี
    และทุกคนที่เข้ามาฟังกันนะคะ

3. natsuto

natsuto สมาชิก

ชอบเสียง Walk ร้องได้อารมณ์เจงๆ
    ส่วน Ham เสียงก็ดี เสียดายอารมณ์เพลงขาดไปนิดนึง
    หรืออาจเป็นเพราะร้องเหมือนเพลงต้นฉบับ
    เพราะผมก็รู้สึกว่าเพลงต้นฉบับฝ่ายชาย
    ก็ไม่ค่อยได้อารมณ์เพลงน่ะครับ
    แต่ทั้งคู่ร้องร่วมกันได้ดีมากเลยครับ