อมตะเถระ5แผ่นดิน หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล หลายรายการครับ!!!

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย เยาวราช, 20 มกราคม 2010.

1. เยาวราช

เยาวราช เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2006
    รูปหล่อหลวงปู่ทวดลอยองค์พิมพ์บัวรอบ หลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน สวยเดิมๆครับ!!!!!

รูปหล่อหลวงปู่ทวดลอยองค์พิมพ์บัวรอบ หลวงปู่หมุน วัดบ้านจาน ทำไว้เฉพาะลูกศิษย์ใกล้ชิดออกพิธีไหว้ครูปี44เสกพร้อมหลวงปู่ทวดหลังพระพิฆเนศเนื้อผงครับ หลายๆท่านคงพอจะทราบว่าหลวงปู่หมุนนั้นท่านสหธรรมมิกกับหลวงปู่ทิม วัดช้างไห้ หลวงปู่หมุนท่านได้แลกเปลี่ยนวิชากันอยู่เป็นปีๆ หลวงปู่หมุนท่านเองเคยแนะนำว่าหลวงปู่ทวดที่ท่านอธิฐานจิตให้นั้นถือเป็นของดีที่ท่านให้ติดตัวครับ....รับประกันความแท้ตลอดชีพครับ สนใจโทรสอบถามหรือPMได้ครับ

(ปิดรายการมีผู้นิมนต์แล้วครับ [​IMG] )

</FO < td>

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 พฤศจิกายน 2013
  2. Magicbunny

Magicbunny เป็นที่รู้จักกันดี

15 ธันวาคม 2009
    ขอทราบราคาด้วยคนครับ คุณเยาวราช
    ขอบคุณครับ

3. beerchang

beerchang สมาชิกใหม่

9 กุมภาพันธ์ 2009
    หลวงปู่หมุนเหลืออะไรบ้างครับ

4. เยาวราช

เหรียญหมุนเงินหมุนทอง(หนา)หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล แบบพิเศษๆหายากครับ!!!!!!

เหรียญหมุนเงินหมุนทอง(หนา)หลวงปู่หมุน เหรียญนี้ตอก4โค้ดครับได้แก่ตอกโค้ดตัว"มะ"ซึ่งจะเห็นได้ในเหรียญหมุนเงินหมุนทองทั่วไป...และตอกโค้ดตัว"อุ"ด้านซ้ายและขวาและตัวสุดท้ายคือโค้ดตัว"มี"....เหรียญที่มี4โค้ดแบบนี้จะไปอยู่ที่วัดซับลำใยจำนวนหนึ่งจึงมีโค้ดตัว"อุ"และตัว"มี"ซึ่งเหมือนในเหรียญเสมาวัดซับลำใย...พร้อมรอยจารด้านซ้ายตัวเฑาะว์และด้านขวาจารตัวนะ...สรุปเหรียญนี้ลป.หมุนท่านเสกที่วัดป่าหนองหล่มและมาเสกที่วัดซับลำใย....จึงนำมาตอกโค้ดเพิ่มเติมนั่นเองครับ...เหรียญ4โค้ดแบบนี้หายากมากๆครับ...รับประกันความแท้ตลอดชีพ สนใจโทรสอบถามหรือPMได้ครับ

(ปิดรายการมีผู้นิมนต์แล้วครับ [​IMG] )<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --> <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

ขนาดไฟล์:
      61.7 KB
      เปิดดู:
      725
      ขนาดไฟล์:
      63 KB
      เปิดดู:
      170
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 พฤศจิกายน 2013
  5. บูรพาพยัคฆ

บูรพาพยัคฆ เป็นที่รู้จักกันดี

หลวงปู่หมุนองค์นี้สุดยอด

6. เยาวราช

ขอบคุณพี่บูรพาพยัคฆที่เข้าเยี่ยมชม...พระอริยะสงฆ์5แผ่นดินนามหลวงปู่หมุน ฐิตสีโล....วัตถุมงคลของหลวงปู่ท่านพุทธคุณเหนือคำบรรยายมีติดตัวไว้พึ่งพุทธคุณพระได้ครับ

7. เยาวราช

ล็อกเก็ตฉากทองหลวงพ่อกวยรุ่นบูชาครูปลดหนี้ร่ำรวยเงินทอง วัดซับลำไย หลวงปู่หมุนเสกครับ!!!!!!

ล็อกเก็ตฉากทองหลวงพ่อกวย รุ่นบูชาครูปลดหนี้ร่ำรวยเงินทอง วัดซับลำไย หลังฝังตะกรุด3กษัตริย์และอุดผงพุทธคุณที่พระอ.ตั้วเก็บรวบรวมเอาไว้มากมาย....หลวงปู่หมุนท่านได้อธิฐานจิตเสกเอาไว้ช่วงที่วัดซับลำใยทำโบสถ์ครับตั้งแต่ปี2543เรื่อยมาครับ...ของดีน่าใช้พระอ.ตั้วท่านตั้งใจทำขึ้นมาบูชาครูอาจารย์หลวงพ่อกวยและหลวงปู่หมุนพุทธคุณตามชื่อรุ่นเลยครับ "บูชาครู ปลดหนี้ ร่ำรวยเงินทอง" รับประกันความแท้ตลอดชีพครับ สนใจโทรสอบถามหรือPMได้ครับ

(ปิดรายการมีผู้นิมนต์แล้วครับ [​IMG] )<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --> <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

ขนาดไฟล์:
      56.9 KB
      เปิดดู:
      164
      ขนาดไฟล์:
      64.2 KB
      เปิดดู:
      236
      ขนาดไฟล์:
      65.2 KB
      เปิดดู:
      159
  8. ming-ching

ming-ching Active Member

3 พฤศจิกายน 2010
    ผมขอจอง 2 รายการตามนี้นะครับ โอนแล้วจะโทรแจ้งให้ทราบครับ

9. radien

radien เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองรายการนี้ครับพี่ ขอทราบราคาขุนแผนด้วยนะครับ

10. เยาวราช

ลูกอมชานหมากติดจีวร หลวงปู่หมุน เดิมๆครับ!!!!!!

ลูกอมชานหมาก หลวงปู่หมุน ของดีน่าใช้มากครับทำจากชานหมากของหลวงปู่หมุนที่พระอาจารย์ตั้วได้เก็บรวบรวมไว้แล้วนำมาผสมกับผงพุทธคุณอีกทั้งยังนำจีวรของหลวงปู่หมุนที่ท่านได้ใช้มาติดไว้กับลูกอมนี้ทุกลูกครับ...ของดีน่าใช้แล้วแต่อธิฐานเปรียบเสมือนมีท่านคุ้มตัวอุ่นใจครับผม..รับประกันความแท้ตลอดชีพ

(ปิดรายการมีผู้นิมนต์แล้วครับ [​IMG] )<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --> <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --></FO < td>

ขนาดไฟล์:
      50.6 KB
      เปิดดู:
      124
      ขนาดไฟล์:
      42.7 KB
      เปิดดู:
      168
  11. เยาวราช

ลูกอมชานหมากติดจีวร หลวงปู่หมุน เดิมๆครับ!!!!!!

ลูกอมชานหมาก หลวงปู่หมุน ของดีน่าใช้มากครับทำจากชานหมากของหลวงปู่หมุนที่พระอาจารย์ตั้วได้เก็บรวบรวมไว้แล้วนำมาผสมกับผงพุทธคุณอีกทั้งยังนำจีวรของหลวงปู่หมุนที่ท่านได้ใช้มาติดไว้กับลูกอมนี้ทุกลูกครับ...ของดีน่าใช้แล้วแต่อธิฐานเปรียบเสมือนมีท่านคุ้มตัวอุ่นใจครับผม..รับประกันความแท้ตลอดชีพ

(ปิดรายการลูกนี้มีผู้นิมนต์แล้วครับ [​IMG] )<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --> <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --></FO td <><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

12. เยาวราช

ตะกรุดนวหรคุณ หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล วัดซับลำใย..ของดีน่าใช้ครับ!!!!!!

ตะกรุดนวหรคุณ หลวงปู่หมุน ออกวัดซับลำใย ตะกรุดนวหรคุณนี้จารมือโดยพระอาจารย์ตั้วไม่ใช่ตะกรุดปั๊มโรงงานนะครับ พุทธคุณด้านเมตตา,แคล้วคลาด,คงกระพัน...ยาวประมาณ3.5นิ้ว...ใครที่ชอบเครื่องรางประเภทตะกรุดที่ลป.หมุนท่านเสกขอแนะนำเลยครับ...รับประกันความแท้ตลอดชีพครับ สนใจโทรสอบถามหรือPMได้ครับ

(ปิดรายการมีผู้นิมนต์แล้วครับ [​IMG] )<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --> <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->
    <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

13. radien

radien เป็นที่รู้จักกันดี

ขอทราบราคาตะกรุดด้วยครับพี่

14. เยาวราช

ขุนแผนหน้าทองหลังเม็ดยาทองแดง หลวงปู่หมุน วัดซับลำใย สวยเดิมๆครับ!!!!!!

ขุนแผนหน้าทองหลังเม็ดยาทองแดงด้านหลังฝังตะกรุด,จีวรหลวงปู่หมุน,พลอยเสกและสิ่งมงคลสูงสุดนั่นก็คือเกศาหลวงปู่หมุนครับ

มวลสารที่นำมาทำนั้นประกอบไปด้วยผงศักดิ์สิทธิ์ต่างๆกาฝากมะยม,กาฝากมะรุม,กาฝากต้นรัก,พลูร่มใจ,ใบพิศวาท,ไม้แหย่แย้,เสน่ห์จันทร์หอม,เสน่ห์นางกวัก,ช้างผสมโขลง,เถาวัลย์หลงเป็นต้นและรวมผงพุทธคุณเกจิอาจารย์ต่างๆอีก350องค์ที่พระอาจารย์ตั้วได้รวบรวมไว้ครับ...ประสบการณ์ปากต่อปากจากอดีตสู่ปัจจุบันไปยังอนาคตอย่างต่อเนื่อง...รับประกันความแท้ตลอดชีพ สนใจโทรสอบถามหรือPMได้ครับ

(องค์นี้ปิดรายการมีผู้นิมนต์แล้วครับ [​IMG] )<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --> <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

15. เยาวราช

หลวงปู่ทวดที่ปลุกเสกโดยหลวงปู่หมุน ฐิตสีโล ที่หายากและน่าใช้ที่สุดครับ!!!!!

หลวงปู่ทวดที่ปลุกเสกโดยหลวงปู่หมุน ฐิตสีโล ออกที่วัดซับลำใย สร้างโดยพระอาจารย์ตั้วแห่งวัดซับลำใย...หลวงปู่ทวดรุ่นนี้ชื่อว่า"9แผ่นดินไทยรักไทย"ชนวนมวลสารสุดยอดทำจากพระวัดประสาทที่แตกหักและพระหลวงพ่อพรหมรุ่นผัดก๋วยเต๊ยวที่แตกหักและชนวนพระอื่นๆอีกมากที่อ.ตั้วท่านได้เก็บรวบรวมมาหลายปี...แค่ชนวนก็สุดๆแล้วครับ...พระชุดนี้ไม่ค่อยเห็นตามสนามเลยครับหายากครับ...รับประกันความแท้ตลอดชีพครับ สนใจโทรสอบถามหรือPMได้ครับ

(ปิดรายการมีผู้นิมนต์แล้วครับ [​IMG] )<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --> <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

16. เยาวราช

หลวงปู่ทวดที่ปลุกเสกโดยหลวงปู่หมุน ฐิตสีโล ที่หายากและน่าใช้ที่สุดครับ(พิเศษองค์สีดำแช่น้ำมนต์)!!!!!

หลวงปู่ทวดที่ปลุกเสกโดยหลวงปู่หมุน ฐิตสีโล ออกที่วัดซับลำใย สร้างโดยพระอาจารย์ตั้วแห่งวัดซับลำใย...หลวงปู่ทวดรุ่นนี้ชื่อว่า"9แผ่นดินไทยรักไทย"ชนวนมวลสารสุดยอดทำจากพระวัดประสาทที่แตกหักและพระหลวงพ่อพรหมรุ่นผัดก๋วยเต๊ยวที่แตกหักและชนวนพระอื่นๆอีกมากที่อ.ตั้วท่านได้เก็บรวบรวมมาหลายปี...แค่ชนวนก็สุดๆแล้วครับ...พระชุดนี้ไม่ค่อยเห็นตามสนามเลยครับเรียกได้ว่าหายากของจริงครับ...องค์นี้สีดำพิเศษแช่น้ำมนต์ครับ รับประกันความแท้ตลอดชีพครับ สนใจโทรสอบถามหรือPMได้ครับ

(ปิดรายการมีผู้นิมนต์แล้วครับ [​IMG] )<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --> <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

17. เยาวราช

ตะกรุดนวหรคุณ หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล วัดซับลำใย..ของดีน่าใช้ครับ!!!!!!

ตะกรุดนวหรคุณ หลวงปู่หมุน ออกวัดซับลำใย ตะกรุดนวหรคุณนี้จารมือโดยพระอาจารย์ตั้วไม่ใช่ตะกรุดปั๊มโรงงานนะครับ พุทธคุณด้านเมตตา,แคล้วคลาด,คงกระพัน...ยาวประมาณ3.5นิ้ว...ใครที่ชอบเครื่องรางประเภทตะกรุดที่ลป.หมุนท่านเสกขอแนะนำเลยครับ...รับประกันความแท้ตลอดชีพครับ
    สนใจโทรสอบถามหรือPMได้ครับ

(ปิดรายการมีผู้นิมนต์แล้วครับ)

• Picture 161.jpg
      Picture 161.jpg
      ขนาดไฟล์:
      52.8 KB
      เปิดดู:
      971
  18. ญาณาธร

ญาณาธร เป็นที่รู้จักกันดี

27 กรกฎาคม 2011
    ขออนุญาตรบกวน คุณเยาวราช ช่วยอนุเคราะห์ดูให้หน่อยครับว่าใช่ของหลวงปู่หมุนหรือไม่ครับ ถ้าใช่ราคาเท่าไรครับ....ขอบคุณมากครับที่อนุเคราะห์

19. เยาวราช

เรียนพี่ญาณาธรครับ...2รายการที่พี่ถามมานั้นเป็นของวัดป่าหนองหล่มแต่ลักษณะแบบนี้ผมไม่เคยมีเลยครับเลยไม่รู้จริงๆว่าใช่หรือไม่ครับ...รอฟังคำตอบในห้องประสบการณ์ที่พี่ได้ถามไปเพื่อมีสายตรงท่านอื่นๆมาตอบนะครับ...(แจ้งกลับไปทางPMของพี่แล้วครับ)....ขอบคุณครับผม

20. เยาวราช

หลวงปู่ทวดที่ปลุกเสกโดยหลวงปู่หมุน ฐิตสีโล ที่หายากและน่าใช้ที่สุดครับ(สีขาว)!!!!!

หลวงปู่ทวดที่ปลุกเสกโดยหลวงปู่หมุน ฐิตสีโล ออกที่วัดซับลำใย สร้างโดยพระอาจารย์ตั้วแห่งวัดซับลำใย...หลวงปู่ทวดรุ่นนี้ชื่อว่า"9แผ่นดินไทยรักไทย"ชนวนมวลสารสุดยอดทำจากพระวัดประสาทที่แตกหักและพระหลวงพ่อพรหมรุ่นผัดก๋วยเต๊ยวที่แตกหักและชนวนพระอื่นๆอีกมากที่อ.ตั้วท่านได้เก็บรวบรวมมาหลายปี...แค่ชนวนก็สุดๆแล้วครับ...พระชุดนี้ไม่ค่อยเห็นตามสนามเลยครับหายากครับ...ถือเป็นชุดหลวงปู่ทวดที่หลวงปู่หมุนเสกเป็นครั้งแรกสุดครับ...รับประกันความแท้ตลอดชีพครับ สนใจโทรสอบถามหรือPMได้ครับ

(ปิดรายการมีผู้นิมนต์แล้วครับ [​IMG] )<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --> <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->