เคยใช้แอพฟังเพลงออนไลน์แบบ streaming music กันมั้ยคับ รบกวนหน่อยครับ

ในห้อง 'Music & Karaoke' ตั้งกระทู้โดย Prozac, 11 มีนาคม 2015.

1. Prozac

Prozac สมาชิกใหม่

22 ธันวาคม 2006
    รบกวนเวลาช่วยทำแบบสอบถาม สำหรับท่านที่เคยใช้แอพฟังเพลงออนไลน์แบบ streaming music จากสมาร์ทโฟน เช่น Deezer, KKBOX, Rdio, 123GMM, Spotify

ลิงค์แบบสอบถาม --> ปัจจัยที่มีผลต่อความตั้งใจซื้อบริการฟังเพลงออนไลน์จากสมาร์ทโฟน Survey
    ใช้เวลาทำประมาณ 5-7 นาทีเองครับ

ซึ่งข้อมูลที่ได้มาทั้งหมดจะใช้เพื่อการศึกษาปริญญาโทเท่านั้น
    ขอบคุณมากครับ

ปล. สำหรับท่านที่เสียสละเวลาช่วยตอบแบบสอบถาม ผมจะแรนด้อมจับฉลากแจกบัตรสตาร์บั๊ค 5 รางวัลครับ (กรอกอีเมล์ท้ายแบบสอบถาม)

2. Prozac

Prozac สมาชิกใหม่

22 ธันวาคม 2006
    ดันๆ ครับ ยังขาดผู้ตอบอีกจำนวนมากครับ