เปิดสมาคม "คนอยากรวย" แห่งประเทศไทย ที่นี่ !!

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 22 ตุลาคม 2009.

1. สุดขอบฟ้า

สุดขอบฟ้า เป็นที่รู้จักกันดี

14 มิถุนายน 2011
    ด้วยตนต่ะ วันนี้ไม่รวยไม่เป็นไร วันถัดไปคงรวยเองค่ะ
    เกิดวันพุธค่ะ รบกวนคุณรักไร้พ่ายที่เคารพด้วยนะคะ

2. ศิษย์โลกอุดร

ศิษย์โลกอุดร เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ เกิดวันอาทิตย์ครับ ขอสมัครเป็นสมาชิกด้้วยครับ:cool:

3. มณีเมขลา20

มณีเมขลา20 เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2012
    เกิดวันจันทร์ ค่ะ ขอร่วมสมาคม ด้วยนะคะ ขอให้สวย ขอให้รวยเงินทองและปัญญา

4. อนิจฺจํ

อนิจฺจํ เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2010
    ความคิดเห็น หน้า 10 บอกว่าคุณรักไร้พ่าย เจ้าของกระทู้
    ได้ลาโลกไปตั้งแต่ เดือนมีนาคม 2010
    แล้วตกลง คุณรักไร้พ่าย เจ้าของกระทู้ยังอยู่หรือเปล่า
    แต่ไม่เห็นเข้ามากระทู้นานแล้ว