>> เ ห มื อ น เ ป็ น ค น อื่ น <<

ในห้อง 'เพลงไทยสากล' ตั้งกระทู้โดย jasminine, 7 ธันวาคม 2006.

1. jasminine

jasminine เป็นที่รู้จักกันดี

อิอิ เชอร์เบ็ดคุงอ่ะ อย่าทำให้คนที่กำลังง่วงหายง่วงจิ
    ดึกแล้ว ก็ว่าจะไปนอนแล้ว รักษาสุขภาพค่ะ ขอบคุณจ้า

ขอบคุณจ้า น้องชายคนหล่อ อิอิ
    ไงก็รักษาสุขภาพเหมือนกันนะคะ รักษาตังค์ในเป๋าด้วย อิอิ

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 408925" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>na_boon_2</TD><TD class=alt2>เพราะจังเลยครับ เหมือนเป็นคนอื่น...ที่เธอเคยมองข้ามไป..........</TD></TR></TBODY></TABLE>ขอบคุณจ้า น้องนาบุญ ไม่เอานะ ไม่ in ไม่ in อิอิ

2. c-cew

c-cew เป็นที่รู้จักกันดี

อิ อิ รักษาเนื้อ รักษาตัว พอไหวครับ แต่...รักษาตังในกระเป๋านี่ ท่าจะยากแฮะ ขนาดท่องคาถา (ยุบหนอ พองหนอ) แล้วนะ เอิ้ก ๆ ๆ ๆ
    (deejai)

3. soul2006

soul2006 เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2006
    <table class="tborder" _base_href="http://www.palungjit.org/board/" align="center" border="0" cellpadding="6" cellspacing="1" width="100%"><tbody _base_href="http://www.palungjit.org/board/"><tr title="โพส 407712" _base_href="http://www.palungjit.org/board/" valign="top"><td class="alt1" _base_href="http://www.palungjit.org/board/" align="center" width="125">soul2006</td><td class="alt2" _base_href="http://www.palungjit.org/board/">เหมือนเป็นคนอื่น...ว๊าววว ไม่อยากเป็นคนอื่นสำหรับน้องมะลินะคะ ขอเป็นพี่โซลของน้องมะลิได้มั๊ยคะ ไม่อยากเป็นคนอื่น จริงๆ น๊ะๆๆๆๆ
    @@@ >--$----- always cool...............</td></tr></tbody></table>

พี่โซลก็เป็นแฟนพันธุ์แท้ของมะลิและของเพื่อนๆ คนอื่นๆ ด้วยอีกคน
    ขอบคุณค่ะ .. ไม่เป็นคนอื่นจ๊ะ เป็นพี่สาวที่น่ารัก อบอุ่น สุดๆ ค่ะ..
    <<<< ขอบคุณค่ะ น้องสาว น้ิิองมะลิน่ารักสุดๆ เลยค่ะ >>>>
    (f)(f)(f)

4. ooh408

ooh408 เป็นที่รู้จักกันดี

ขึ้นชื่อว่าพี่มะลิ ก็รู้ถึงคุณภาพแล้ววววว
    เสียงใส เหมือนระฆังแก้ว
    เสียงหวาน ปานน้ำผึ้ง
    ความไพเราะ เหนือคำบรรยาย...
    ยกให้เป็นที่หนึ่ง เอชว่ายังน้อยไป..

5. c-cew

c-cew เป็นที่รู้จักกันดี

ระวังนะครับน้องเอช อย่าแซวพี่เค้ามาก

เดี๋ยวลอย หัวชนเพดานอีก หน้าผากยิ่งโน ๆ อยู่ด้วย อิ อิ

ก๊าก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
    (f)(f)(f)

6. ง้วนดิน

ง้วนดิน เป็นที่รู้จักกันดี

17 กุมภาพันธ์ 2006
    กิน-นอนอยู่บ้านนานไปหน่อยเกือบเดือน
    ตอนนี้ป้า "เหมือนเป็นคน (ขึ้น) อืด" อะจะ...หนูมะลิ

7. skygecht

skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    เพิ่งจาเห็นว่าตัวเอง เขียนผิดเยอะมากๆๆนี่ถ้ามะรักกันจิงๆๆอะ อ่านงง

ตายเรยนะเนี๊ยะอะ อิอิ มาฟัง อีกรอ บเเล้วก็ จะมาบ่อยๆๆๆๆ ฟัวงหลาย

รอบเเล้วด้วย เมื่อกี้ ไปสับมะละกออะ มีดสับมือตัวเอง สมหน้ามากๆๆกิง

เลือดตัวเองเป้นของคาวว อาหร่อยย จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกส์ อิอิ

.....ฟังเพลงเเบบนี้..เพราะๆๆ..เเล้วนอนอยู่ที่สถานที่เเบบนี้ .โอ้ยมะเอาไรอีกเเระ..

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 กุมภาพันธ์ 2008
  8. paang

paang เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    โอยย....เพลงเพราะ ๆ กายเอาทะเลมาแปะอีก
    ละลายแล้วแป้งงงง

แวะฟังเพลงพี่มะลิบ่อยๆ เม้นท์บ้างไม่เม้นท์บ้าง
    เพราะถือว่าคนกันเองมาก ๆ ..เอ๊ะ ยังไงนะ!!เนี่ย แต่ก็รู้สึกดี
    มาก ๆ ที่มีคนน่ารัก ๆ มาร้องเพลงเพราะ ๆ ให้ฟังทุกวันจ้า

9. sherbet4

sherbet4 เป็นที่รู้จักกันดี

ทะเลสวย

อยากไปกับกาย

เดินเล่นกันสองคน

พอปลอดคน จับกายกดน้ำ

ให้เข้ากับเพลง "เหมือนเป็นคนอื่น"

(b-oneeye)

ชักมั่ว ไปนอนแระ

10. skygecht

หวัดดี จะ พี่เเป้งคนสวยย อิอิอิ มาฟังเเต่เพลง

คนอื่น เเล้วเพลงพี่เเป้งอะ ไปไหน เอามาซะดีๆๆ

1 เพลง เพลงนั้นอะ โก๊ดๆๆเพราะเรย วงเล็บ พูด

ปราสจากความตอเเหล จิงๆๆฮะ พูดจิงๆๆ

เอ๊า..เออ พี่เเป้งชอบทะเล อิอิ มะกลัวผิวดำเรห

กายอะ เมื่อก่อนะ โอ้วว.....วิ่งหบนฝน เอ้ย หลบ

เเดด เดี๋ยวหน้าดำ คอดำ มะหล่อ..เเต่พอมาอยู่นี่

เพิ่งจะรู้ว่า ความตัวดำ หัวหยิกของตัวเองนี่ ก็

หล่อเหมือนกันเหอๆๆอิอิ กลับเมืองไทย ครั้งที่

เเร้ว เดินผ่าหิมะ เฮ้ย ฝ่าเเดด เเบบมะสนเรย

เพื่อนๆๆช๊อค ว่าเอ สกาย เปลี๊ยนไป๋......เจี๊ยกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก......

11. skygecht

อิอิ ไปกะกายอะ เเล้วต้องใส่ผ้าขาวม้าเดินริมหาดมะคับพี่เบ็ด จ๊ากกส์ อิ

อิ ใส่ บิกินี่ มะได้เหรอ เเล้ว จากดกายอะจมน้ำ ขอบจายนะ รักกายมาก

เหลือเกิน ..... กดกายจมน้ำกะผ้าขาวม้านี่อะนะ โอ้ยย มะเอาอะ....

ตามศพมะสวยย ตายศพ อุจาดตาด้วยย อิอิอิอิ

เเบบพี่เบ็ดอะ มะเหมาะสมกะทะเลไทยสวยๆๆเเบบนี้หรอกคับ พี่เบ็ดอะ มีปัญหากับใจตัวเองตลอด เหอๆๆ เรื่องหัวใอเเก้มะหายย ต้องนี่เลยย จัดไห้ไปเรย ......อะ.....

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 กุมภาพันธ์ 2008
  12. skygecht

มาทามหน้าที่พลเมืองดีๆๆอีกเเล้วนะเจ้าคะ

ท่านพี่..ปีหน้าช่วยพาไปสมัคร ดัชชี่ บอย เอนด์

เกิล์ด้วยนะเพคะ คุงน้องรักเด็ก.....ฮ่าๆๆๆๆ

13. ooh408

แล้วพี่กายตัดสินใจยังง่ะ ว่าจาสมัครเป็นดัชชี่บอย หรือดัชชี่เกิล(deejai)

14. ooh408

พี่มะลิขา ถ้าเราไม่อยากเป็นคนอื่น
    พี่มะลิว่าเราต้องทำไงคะ?

15. skygecht

....อิอิอิอิอิอิอิ ตัดสินใจเเระ..พี่จะไปประกวด เทพีวิ่งควาย จ.ชลบุรีเเทน เหมาะกะพี่มากก่า....จ๊ากกกกส์ อิอิ กัวไปเวที ดัชชี่ บอย เอนด์ เกิร์ล เเล้วจะกวาดรางขวัญใจสือป้า เอ้ย ขวัญใจสื่มมวลชน อะ....อิอิ

16. yokeedevil

yokeedevil เป็นที่รู้จักกันดี

เคลิบเคลิ้มมากค่ะพี่ปอ
    แต่แย่ตรงที่เป็นคนอื่นนี่ซิค่ะ มันน่าเสียใจนัก

17. jasminine

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 409565" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>ooh408</TD><TD class=alt2>ขึ้นชื่อว่าพี่มะลิ ก็รู้ถึงคุณภาพแล้ววววว
    เสียงใส เหมือนระฆังแก้ว
    เสียงหวาน ปานน้ำผึ้ง
    ความไพเราะ เหนือคำบรรยาย...
    ยกให้เป็นที่หนึ่ง เอชว่ายังน้อยไป..</TD></TR></TBODY></TABLE>
    ขอบคุณจ้า น้องเอช ตะกี้เขิน ม้วนหน้า..ม้วนหลัง ไปรอบนึงแล้ว
    ตอนนี้จะหกกบล่ะนะ อิอิอิ ขอบคุณมากๆ ดีใจที่น้องชอบค่ะ ^_^

เค้าไม่เรียก "แซว" คุณน้อง เค้าเรียก "ชื่นชม"
    เห็นมีแต่คุณน้องนี่แหละที่ชอบแซว เฮอะๆ ๆ ๆ
    ** เพลงน่ะ เมื่อไหร่จาเสร็จ อิอิ ทวงซะเรย **

18. skygecht

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </TD><TD class=thead width="14%"></TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>skygecht, jasminine </TD></TR></TBODY></TABLE>

มาหาเเมงสาปเหรอพี่ อิอิ มะมีหรอกนะ กายจับกิงหมดเเระ อิอิ

บายดีเหรอคับ กายบายดีมะต้องถามนะ จ๊ากกกส์ อิอิ เเย่งตอบก่อนงั้น อิอิ

19. jasminine

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 409837" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>ง้วนดิน</TD><TD class=alt2>กิน-นอนอยู่บ้านนานไปหน่อยเกือบเดือน
    ตอนนี้ป้า "เหมือนเป็นคน (ขึ้น) อืด" อะจะ...หนูมะลิ

</TD></TR></TBODY></TABLE>
    5555+ ชอบมุขนี้ เหมือนเป็นคนอืด 5555
    ออกกำลังกายยังไม่ได้ ถ้าได้ นวด คงดีเนอะ นวดแขนขา คอ หลัง เท้า เงี๊ยะค่ะ
    เดี๋ยวส่ง ตะกาย กุลสตรี ศรีสยาม ไปนวดให้ป้าฯ ดีก่า อิอิ
    ลงยาหม่องน้ำสีเหลืองด้วยนะนู๋กาย เสร็จแล้วมานวดพี่ต่อด้วย อิอิ

**รูปดอกมะลินี้ ก็ชอบอีกอ่ะค่ะ ชอบมากๆ .. ขอบคุณค่ะป้าฯ **

อ๊ากส์ อิอิ เมื่อวานคุยกันแล้วนะเรื่อง "สับนิ้วทำส้มตำ" อ่ะ อิอิ
    เค้าเรียกว่า "หลาเหิน" ใช่มั้ยอ่ะน้อง อิอิ ใช่ป่ะ??
    แต่ในที่สุด เลือดหยุด คุณน้องก็ไปสับมะละกอต่อใช่มั้ยอ่ะ คนจะกินนี่เนอะ อิอิ
    เห็นว่า ลึก อยู่เหมือนกันนิ.. โถ.....น่าสงสารจริงๆ .. หายไวๆ นะน้อง

ที่นี่อ่ะ อยากไปเนอะ ไปกันมะ..? ^^

*** แต่เป็นคนไม่ชอบแดดอยู่เหมือนกันอ่ะ ไม่ทนแดด อิอิ
    เป็นเหมือนกันป่ะ โดนแสงแล้ว จาม ทันที จามติดๆ กันไม่หยุดเลยนะ
    ตาก็ไม่สู้แสง... แดดก็นะ แสบผิวชะมัด... ไม่ชอบอ่ะ
    ไว้ไปเที่ยวกันตอนกลางคืนมะ... ฮิๆๆๆๆ... เวอร์มากเลย :p ***

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 ธันวาคม 2006
  20. jasminine

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 409860" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>paang</TD><TD class=alt2>โอยย....เพลงเพราะ ๆ กายเอาทะเลมาแปะอีก
    ละลายแล้วแป้งงงง

แวะฟังเพลงพี่มะลิบ่อยๆ เม้นท์บ้างไม่เม้นท์บ้าง
    เพราะถือว่าคนกันเองมาก ๆ ..เอ๊ะ ยังไงนะ!!เนี่ย แต่ก็รู้สึกดี
    มาก ๆ ที่มีคนน่ารัก ๆ มาร้องเพลงเพราะ ๆ ให้ฟังทุกวันจ้า
    ขอบคุณจ๊ะ น้องสาว อิอิ ไม่เคยงอนอยู่แล้ว ไม่ต้องหวั่นใจจ๊ะ
    รู้ล่ะน่า แหม อิอิ แต่ถ้ามาฟังแล้ว ละลาย หรือ ประมาณว่า ยิ้ม หัวเราะ นี่นะ พี่ก็จะเป็นปลื้ม มีความสุขมากๆ ค่ะ :cool:

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 409861" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>sherbet4</TD><TD class=alt2>ทะเลสวย

อยากไปกับกาย

เดินเล่นกันสองคน

พอปลอดคน จับกายกดน้ำ

ให้เข้ากับเพลง "เหมือนเป็นคนอื่น"

(b-oneeye)

ชักมั่ว ไปนอนแระ
    5555555+ พี่เบ็ดคิดได้ไงอ่ะ มุข นี้อ่ะ
    เหมือนเป็นคนอื่น แจ่มๆ ๆ อิอิ

555555 นี่ก็นะ ต่อกันสนุกจริงๆ มุข คณะเชิญแย้(ม) เนี่ยะ
    **ขอดูหน่อย บิกินี่ ของกายอ่ะ เอามาโชว์ซะดีๆ อิอิอิ**