แนะนำพระดี มีพลังมหัศจรรย์ อาถรรพ์หนุนชีวิต อิทธิฤทธิ์มหาศาล

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย หนุ่มเมืองแกลง, 15 พฤษภาคม 2010.

1. นำทาง เป็นที่รู้จักกันดี

..................
    อนุโมทนาบุยด้วย

2. nott17 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2009
    ขอบพระคุณคุณเชมากครับ ผมส่งไปแล้วครับ

3. Tawatchaitu Active Member

16 กันยายน 2010
    คุณโจครับแผ่นทองที่ส่งไปทันเข้าพิธีพี่หนุ่มมั้ยครับถ้าส่งก่อน25นี้

4. โต้งชลบุรี เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2010
    วันนี้ได้โอนเงินค่าบูชา พระสิวลีของญาท่านสวนแล้ว นะครับ จำนวนที่โอน 501 บาท ขอบคุณคุณเชนมากนะครับ

5. nott17 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2009
    ขอบพระคุณทีมงาน ที่ต้องเหนื่อยเพื่อจะให้ได้สิ่งที่ดีที่สุดให้กับพวกเราครับ อนุโมทนาบุญกุศลกับทุกท่านครับ

6. ขุนพิฆาต เป็นที่รู้จักกันดี

พระโพธิจักร เนื้อเกษร ปี2500 ขอจองไว้บูชาเองครับ

7. chainerror เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2008
    อนุโมทนาด้วยครับคุณโต้ง
    แจ้งที่อยู่จัดส่งมาให้ด้วยทางPMนะครับ
    จะรีบจัดส่งให้ครับ ขอบคุณครับ

8. mtee เป็นที่รู้จักกันดี

30 สิงหาคม 2010
    ขอขอบคุณ คุณนิธิมากครับสำหรับพระหลวงปู่ทวด ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ ขอให้มีความสุขร่ำรวยๆครับ

9. CheKuvara เป็นที่รู้จักกันดี

แผ่นทองที่พี่หนุ่มเขียนส่งแต่ชื่อนามสกุลไปทำพิธีหนุนชะตา หากส่งรายชื่อก่อนวันที่ 25 ธค.นี้พี่หนุ่มจะเขียนชื่อลงบนแผ่นทองให้ทันครับ แผ่นทองของผมและของพวกท่านที่จะส่งไปเป็นการร่วมหลอมพระประธานเป็นพุทธบูชาครับ ถือเป็นการเสริมชะตาเราอีกทางหนึ่ง

10. ติ้งลิงติง เป็นที่รู้จักกันดี

6 พฤศจิกายน 2010
    .................................
    ด้วยความยินดีครับ ขออาราธนาหลวงพ่อให้คุ้มครองนะครับ และขอให้ร่ำรวยทั้งทรัพย์ทั้งบุญนะครับ

11. SpringDove เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากๆนะคะ คุณเชที่เป็นธุระทำให้ พี่ และ เพื่อนๆ
    พี่ขาจรอยู่ค่ะช่วงนี้ ประกอบกับเข้าเวปไม่ค่อยได้ หากไม่ได้ตอบกลับอย่าว่ากันเด้อ
    อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ
    ขอให้รวยๆ

12. CheKuvara เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่เป็นไรครับพี่ ผมส่งแผ่นทองของผมเขียนทางไปรษณีย์ให้พี่หนุ่มแล้ว ว่าแต่พี่สาวครับขออะไรก็ขอให้ผมบ้างนะครับ ใครๆก็ขอให้แต่รวย ให้แต่มีสุข ไอ้สองคนนี้คงสบายแล้วครับป่านนี้ ฮ่าๆๆ

13. SpringDove เป็นที่รู้จักกันดี

แม้ทำเอาคนแก่ งง กับมุขไปพักหนึ่งเลยนะเนี่ย
    งั้นขอให้คุณเชรวยวัน รวยคืน หล่อวัน หล่อคืน (ไม่ขอให้มีสาวๆ เพิ่มหรอก พี่รู้น้องขอเองได้.... อิ อิ)
    ขอมีความสุข ความเจริญ กันทั้งครอบครัวเลยจ้า..
    เอารูปสาวๆ ที่บ้านมาลงอีกหน่อยนะจ๊ะ..(ตัวเองไม่มีลูก ขอดูรูปลูกคนอื่นไปก่อน555)

14. CheKuvara เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับพี่(ผมล้อเล่นนนะครับ) อธิษฐานเลยครับ เราทำบุญใหญ่ตอนนี้ก่อนจะเททองลองอธิษฐานขอพระดูครับเรื่องลูก อย่าลืมขอที่เลี้ยงง่าย โตมาเป็นคนดีนะครับพี่ ท่านจะได้เลือกให้ ของผมคนโตก็ขอกับเจ้าแม่สร้อยดอกหมากมาครับ คนเล็กนี่มาเข้าฝันคนข้างบ้าน ว่ามีเด็กมาขอเกิดแต่เข้าบ้านไม่ได้ ในฝันเค้าร้องไห้อยู่หน้าบ้าน เดี๋ยวหากมีโอกาสไปไหนแล้วจะนำรูปมาให้ชมครับพี่สาว

15. nuanhadyai@hotmail เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ขอบคุณคุณเดชาที่แจ้งให้ทราบค่ะ

แอบเข้าไปแอบอ่านกระทู้modpong บ่อยๆ
    ยังไม่ได้คุยกับท่านเลย รู้สึกชื่นชอบคุณลุงค่ะ......
    เสียดายนะคะ....ที่คุณลุงปิดกระทู้.......
    หากคุณลุงอยากพัก...จิตใจ....ช่วงนี้....
    ไว้คุณลุงสบายใจ....หากคุณลุงแวะมาอ่านที่กระทู้พี่หนุ่ม
    ขอ อีเมล์คุณลุงด้วยนะคะ...

ขอบพระคุณคุณลุงค่ะ...คำอวยพรปีใหม่จากผู้ใหญ่ใจดี....
    รักษาสุขภาพด้วยนะคะ เห็นคุณลุงนอนดึกทุกคืน............
    ชื่นชอบบทความคุณลุงค่ะ......

บุญรักษาค่ะ

16. นำทาง เป็นที่รู้จักกันดี

.............................
    ขอร่วมตั้งชื่อด้วยคน หากซ้ำกับใครขออภัยด้วยนะครับแล้วตัดสิทธิผมได้เลย

พระพุทธชัยมหามงคลอุดมชีวิต

17. SpringDove เป็นที่รู้จักกันดี

ขอร่วมตั้งชื่อด้วยคนค่ะ

พระพุทธมงคลนิรทุกข์ประสิืทธิ์โชค

18. rungaran เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2010
    อนุโมทนาด้วยครับ คงจะเหนื่อยกันหน้าดูเลยนะครับ เอ้าสู้ๆๆ

19. Tawatchaitu Active Member

16 กันยายน 2010
    ขอบคุณมากครับพี่ที่แจ้งให้ทราบ

20. chainerror เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2008
    กระทู้ดีๆปิดไปอีกกระทู้แล้ว
    เดี๋ยวกระทู้นี้ก็จะปิดไปอีก แปลกดีกระทู้ดีๆอยู่ได้ไม่ค่อยนาน
    แต่กระทู้ล่อแหลมไร้สาระดันอยู่ได้นานจริงๆ
    แต่ถึงยังไงกระทู้นี้ก็เป็นความทรงจำที่ดีมากเลยครับ
    ไม่รู้อีกนานแค่ไหนจะมีกระทู้ดีๆแบบนี้อีก