แนะนำพระดี มีพลังมหัศจรรย์ อาถรรพ์หนุนชีวิต อิทธิฤทธิ์มหาศาล

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย หนุ่มเมืองแกลง, 15 พฤษภาคม 2010.

1. kamolnetr เป็นที่รู้จักกันดี

14 กรกฎาคม 2009
    ถามพี่หนุ่มครับ
    ลูกอมนี้มีอะไรเกี่ยวข้องกับเสือสมิงบ้างไหมครับ พอดีคืนวันเสาร์ฝันแปลกเลยอยากทราบนะครับ ไม่รู้จะเกี่ยวกันไหมครับ

2. โอสถ เป็นที่รู้จักกันดี

คุณkamolnetr มีใช้ลูกอมรุ่นไหนอยู่บ้าง และฝันว่าอย่างไรครับ

3. Norragate เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2009

รอชมด้วยคนครับ...สำหรับผมก็เลี่ยมสแตนเลสธรรมดาอันล่ะ35 บ. แขวนไปพลางๆก่อนเช่นกัน..(^_^)

4. yingyai555 เป็นที่รู้จักกันดี

19 มิถุนายน 2010
    แถวบ้านผมมีคนที่เขาปลูกเครือเขาหลง
    ผมว่าจะไปขอเขามาเพื่อร่วมทำบุญครั้งนี้
    ต้องมีพิธีกรรมอย่างไรบ้างครับ

5. nicklc เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2010
    ผมขอใช้เลขปริศนาเก่าครับ อิอิ

6. ๋JK_Junior เป็นที่รู้จักกันดี

30 สิงหาคม 2010

ฝันว่าอะไรครับ เล่าให้ฟังหน่อย

7. ksongrit เป็นที่รู้จักกันดี

วัันนี้ได้รับพระของขวัญตอบแทนสำหรับมวลสารแล้วครับ พระสวยมากครับ
    ส่วนพระชุดตรุษจีนยังไม่ได้รับครับ

8. moo noi เป็นที่รู้จักกันดี

ผู้ใดที่โอนเงินมาแล้วยังไม่ได้รับพระ รบกวนแจ้งที่หน้ากระทู้ให้ด้วยนะคะ จะได้รวบรวมข้อมูลทำเป็นหมายเหตุแจ้งให้กับพี่หนุ่มได้รับทราบอีกทีค่ะ...ขอบคุณค่ะ

9. saweit เป็นที่รู้จักกันดี

31 พฤษภาคม 2010

เห็นพี่หนุ่มบอกว่าจะส่งให้วันพุธที่ 16 อีกครั้ง หลังสรุปยอดโอนครั้งสุดท้ายทีเดียว ใช่หรือเปล่าครับ

10. kamolnetr เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุญาตเล่าเลยแล้วกัน ใจอยากให้พี่หนุ่มตอบก่อนกลัวแบบว่าฟุ้งซ่านนะครับ

ผมได้ทำบุญลูกอมรุ่น 2,3,กันครก ตอนนี้แขวนพระแหวกม่าน ชุด300, ลูกอมรุ่น3และลูกอมก้นครก
    บางคินใส่นอนบ้างไม่ใส่บ้าง คืนวันเสาร์ที่ผ่านาไม่ได้แขวนครับ

ฝ้นว่าไปกราบพ่อท่านนวล วัดไสหร้า แต่ไม่รู้เป็นที่ไหน ท่านบอกว่าจะให้ตะกรุดเสือเป็นเสือสมิงนะมาเข้ามาจะคล้องให้ ผมก็เข้าไปกราบที่ตักท่าน ท่านก็คล้องให้เท่านั้นหละครับ มือผมหงิกงอเป็นเสือแต่ย้งมองแล้วเป็นตัวเราเอง แต่ความรู้สึกเราเป็นเสือสมิง
    ลงไปนอนอยู่กับพื้นแข็งทื่อนิ่งสงบเลยครับ ความรู้สึกปิติอย่างบอกไม่ถูกครับ รู้สึกแข็งแรงมึพลังในตัวเอง คิดว่าเราเป็นเสือสมิงแล้วหรือนี่ตื่นเลยครับ แต่ตื่นแล่วยังรู้สึกปิติมีความสุข แล้วนอนต่อ
    ตอนเช้าตื่นมายังจำได้เลย ความรู้สึกนั้นยังอยู่เลยครับ สายวันอาทิตย์เลยไปถวายอาหารและสังฆทานให้กับทุกดวงจิตในลูกอมนะครับ
    ขอรับรองเลยครับที่ฝันเป็นเรื่องจริงครับ ถ้าเกี่ยวเนื่องกันก็ขอให้ทุกท่านที่ร่วมกันทำบุญในกระทู้นี้มั่นใจทำบุญกุศล คิดดี ทำดีต่อไปครับและเป็นกำลังใจให้ทุกๆท่านด้วยครับ

11. Tawatchai1889 เป็นที่รู้จักกันดี

13 กรกฎาคม 2006
    55555 สงสัยหมายถึงจตุรพิธฯนะสิครับ

ขอให้โชคดีครับ ได้ตรงๆ

12. Tawatchai1889 เป็นที่รู้จักกันดี

น่าจะเป็นน้ำมันเสือครับ ลองไปอ่านส่วนผสมดูครับ

ลูกอมผมคงเอาไม่อยู่แล้ว ห้อยแล้วไม่ค่อยสบายตัว นี่ถึงกับเป็นไข้ ปวดหัวข้างเดียว ปวดไหล่

ให้อีกคนไปห้อยก็กวนเค้า ห้อยเดี่ยวๆนะครับ ปวดเมื่อยไปหมด เห็นว่าไปทำบุญก็ให้แล้วครับ

สงสัยบุญจะยังน้อย ต้องห้อยพระแหวกม่านไปก่อน

13. หม่อง เป็นที่รู้จักกันดี

อ้างอิง:
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ tanatsan
    เรียนพี่หนุ่มครับ ผมได้ส่งพระผงดวงแก้วสิวลีชุด300 ที่บิ่นขอบบนไปเปลี่ยนแล้วนะครับตั้งแต่เมื่อวันที่ 8 ก.พ. หมายเลข EMS - EI095869307TH ครับ วันนี้น่าจะถึงบริษัทสยามอารยาตอนสายๆครับ

</TD></TR></TBODY></TABLE>

พี่หนุ่มครับรุ่นนี้ใช่ที่แต้มน้ำมันป่าวครับ ถ้าบิ่นไม่มากไม่มีใครบูชาผมขอบูชาได้ไหมครับเพราะคิดว่าพุทธคุณน่าจะยังเต็มเปี่ยม และราคาย่อมเยาสบายกระเป๋าหน่อยครับขอบพระคุณครับ<!-- google_ad_section_end -->

งั้นผมขอบูชาได้ไหมครับพี่หนุ่มให้บูชาไหมครับเท่าไหร่ครับขอบพระคุณมากครับ

14. paitoon01 เป็นที่รู้จักกันดี

คุณธวัชชัยถอยแล้วหรือ
    ส่วนตัวผมคิดว่าอาการที่เจอน่าจะเป็นเพียงระยะหนึ่ง
    ถ้าเราหมั่นทำบุญอุทิศให้และร่างกายปรับธาตุได้อาการคงหายไป
    ต่อจากนั้นผมมั่นใจว่าลูกอมจะให้คุณแก่เราครับ
    ผมเองก็ไม่เคยเจอของที่แรงขนาดนี้มาก่อนเหมือนกัน
    ตอนนี้ทั้งเวียนหัวทั้งปวดไหล่แต่ก็กัดฟันสู้ครับ
    สิ่งใดที่ดี ๆ คงไม่ได้มาง่าย ๆ ครับ

15. CheKuvara เป็นที่รู้จักกันดี

โห ไม่เห็นน้าอ้อนถอยง่ายๆเลย งานนี้น้าอ้อนถอยได้ เอาเป็นว่าใครบูชาแล้วไม่สามารถรับได้ ผมรับนะครับ ของผมได้แต่รับในความรู้สึกมีแต่สิ่งดีๆ แต่ไม่สามารถอธิบายเป็นคำพูดและตัวอักษรได้ รักนะ แต่ไม่กล้าบอกกลัวเธอหลอกเปิดซิง ประมาณนั้น

16. Tawatchai1889 เป็นที่รู้จักกันดี

ยังสู้อยู่ครับ ปกติพกมากกว่าสองลูกครับ ตอนนี้พกลูกเดียวก่อนครับ
    รอดูไปซักพักครับ

17. Tawatchai1889 เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ 14 กุมภา Happy Valentine Day ครับ

ยังสู้ต่อไปครับ ถอยมาหนึ่งกว่า แล้วก้าวไปข้างหน้าใหม่ครับ
    ไม่ใช่คนเมานะครับ 5555

18. kamolnetr เป็นที่รู้จักกันดี

เห็นด้วยครับอาการนี้ผมก็เป็นตอนแรกทั้งมึนหัว ปวดไหล่ ตอนนี้ดีขึ้นแล้วเหลือแต่อาการปวดไหล่เล็กน้อย บางวันก็เป็นช่วงๆ บางวันก็ไม่เป็นเลยครับ หมั่นทำบุญฯ สู้ๆครับ

19. moo noi เป็นที่รู้จักกันดี

ใช่ค่ะ................... ^^"

20. zea2516 เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2009
    ผมมีรุ่น 1 2 3 ครับ ไม่ว่าจะแขวนเดี่ยว หรือ รวม ถ้ายังไม่ทำบุญให้เค้า ก็ยังมีอาการปวดคอปวดไหล่ตลอดเวลา พอทำบุญถวายสังฆทาน ใส่บาตร อุทิศบุญกุศลให้ ปรากฎว่าหายเป็นปลิดทิ้ง เมื่อก่อนผมไม่ค่อยเชื่อเรื่องพวกนี้ นี่เจอกับตัว ไม่เจอก็ต้องเชื่อครับ
    ประสบการณ์อย่างอื่น ยังไม่เจอครับ