ใครมีประสบการณ์เกี่ยวกับวัตถุมงคลของหลวงปู่หมุนบ้างครับ

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย วิทย์, 30 เมษายน 2007.

1. เยาวราช เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

18 กรกฎาคม 2006
    ชัดเจนในข้อมูลครับพี่...ทุกพยางค์ที่เขียนมาตรงๆๆใครยังสับสนหรือเคลือบแคลงในชุดที่ออกโดยวัดซับลำใย....โปรดอ่านที่พี่ratsungหลายๆๆรอบตอบในทุกประเด็นชัดเจนมากแล้วครับ

2. เยาวราช เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ถูกต้องชัดเจนอีกเช่นกันครับ...วัดซับลำใยนี่แหละครับทองแท้ๆ...สรุปแล้วจะออกที่วัดใดๆราคาเช่าหาถูกแพงอย่างไร..ขอให้ของชิ้นนั้นแท้เถอะครับอย่าเก๊หรือจับยัดเป็นพอครับ...อะไรก็ได้นับถือจริงได้จริงไม่ใช่เขาว่าดีแล้วก็ตามเขาด้วย...อันนี้ไม่ดีแน่ครับ

3. เยาวราช เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ภาพชุดเหล่านี้...ไม่มีลงโฆษณาเพราะไม่มีตังค์จ้างโฆษณา...ราคาในสมัยนั้นก็ไม่มี..แจกเสียด้วยซ้ำ...ที่ไม่มีลงโฆษณาใช่ว่าไม่ทันท่านที่ไหนได้หลวงปู่หมุนท่านอธิฐานจิตไว้ให้ดีแล้ว...สาธุๆๆ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      9.9 KB
      เปิดดู:
      126
      ขนาดไฟล์:
      5 KB
      เปิดดู:
      137
      ขนาดไฟล์:
      6.9 KB
      เปิดดู:
      104
      ขนาดไฟล์:
      9.9 KB
      เปิดดู:
      116
  4. gleaa Active Member

พี่เยาวราชครับ หลวงปู่ทวดรุ่นนี้ เคยมีอดีต ส.ส.พรรคไทยรักไทย มาขอให้อาจารย์ตั้วทำให้ เพื่อจะเอาไว้แจกเวลาหาเสียง แต่หลังจากนั้น ส.ส.ท่านนั้น กลัวว่าจะเป็นการติดสินบนผิดกฎหมายเลือกตั้ง จึงให้อาจารย์ตั้วแจกที่วัดซับลำใย

5. karatekung เป็นที่รู้จักกันดี

ประสบการณ์จากพระเครื่องหลวงปู่หมุน สำหรับผมแล้วเจอมากับตัวจังๆมากเลย ขอคืนนี้พรุ่งนี้เช้าเห็นผลเลยครับ แต่ไม่สามารถออกอากาศได้ ซึ่งหากไม่ได้หลวงปู่ช่วยไว้ ชีวิตผมพลิกไปอีกขั้วเลยครับ ขอแนะนำเหรียญนารายณ์ทรงครุฑนะครับ นิมนต์เดี่ยวได้เลยครับ

6. กวาวชไม เป็นที่รู้จักกันดี

ยังคมเหมือนที่เคยคมครับเป็นเพลงกระบี่ที่ยากจะบรรยายจริงๆครับ ท่านเยาวราช

7. มอสเมืองชล เป็นที่รู้จักกันดี

ขอขอบคุณ พี่ ศิษย์ปู่หมุน สำหรับการจัดส่ง CD นะครับ ผมได้รับแล้วขอบคุณมากครับ

8. พรหมประสิทธิ์ เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2007

พระอาจารย์จ่อยเคยกล่าวว่า ของวัดซับหลวงปู่หมุนไปเสกแน่นอนครับถ้าวัดซับเล่นไม่ได้ก็เลิกเล่นวัดอื่นได้เลยครับ บางวัดยัดเสกเสาร์ห้าที่วัดป่ายังเล่นกันถมไป

9. เยาวราช เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับพี่....ผมเองก็ไม่ทราบเช่นกันครับ..ทราบแต่เพียงว่าหายากจริงๆๆครับมีทั้งแบบสีขาว,สีดำ,ฝังตะกรุดไล่ตั้งแต่1ดอก,3ดอก,9ดอกและก็มีเนื้อพิเศษอีก1-2เนื้อ..แต่ทั้งหมดที่กล่าวมา...หาแทบไม่เจอครับ..หายากของจริงไม่ต้องอิงนิยายฉายหนังครับท่านทั้งหลาย

10. เยาวราช เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ผมเองนั้นไม่ทันหลวงปู่หมุนท่านหรอกครับ..วาสนาน้อยครับ...อาศัยได้เก็บวัตถุมงคลของท่านมาก็เท่านั้นเองครับ....เห็นข้อมูลบางอย่างก็เลยอยากเพิ่มเติมให้รู้กันจะได้ไม่ผิดครับผม...เหรียญแทนโลโก้ของพี่กวางคุ้นๆๆนะครับ...หลวงพ่อออด..ผมเองก็มีเก็บเอาไว้บ้างเช่นกันครับพี่กวางชไม...

11. เยาวราช เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ข้อมูลปึ๊กครับ...ตัวจริงแน่นอนครับสำหรับพี่พรหมประสิทธิ์ท่านนี้...

12. uppercut เป็นที่รู้จักกันดี

ขนาดพระอาจารย์จ่อยศิษย์เอกหลวงปู่หมุนยืนยันอย่างนี้และศิษย์พี่ใหญ่สายตรงวัดป่าฯอย่างคุณปราการออกมายันทุกกระบวนท่าเช่นนี้ยิ่งมั่นใจสุดๆครับ

13. พรหมประสิทธิ์ เป็นที่รู้จักกันดี

หลวงปู่ทวดเนื้อขาวที่ฝังเม็ดยาหลวงหลวงปู่หมุน

<!-- google_ad_section_end -->
    <FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>
    </FIELDSET>

น่ายืนยันได้ว่าท่านเสกรุ่นนี้นะครับถือว่าหายากมาก

14. ศิษย์ปู่หมุน เป็นที่รู้จักกันดี

แจก CD หลวงปู่หมุนฟรี 100 ชุด ชุดละ 2 แผ่นครับ ไม่มีค่าใช้จ่ายแต่ประการใดครับ /><O>:p></O>:p>
    <O></O>
    >>
    สนใจขอความกรุณา PM ไว้ได้เลยครับจะได้ไม่พลาดเพราะบางทีผมไม่ได้เปิดอ่านทุกหน้า เพราะไม่ได้เข้าเวปทุกวัน ท่านอาจจะพลาดไม่ได้รับของได้ครับ <O>:p></O>:p>

แจ้งด่วน เหลือเพียงแค่ 15 ชุด นะครับ</O>:p>
    ปล.ใจเย็นๆ ถึงช้านิดนึงนะครับ เพราะการส่งแต่ละครั้งผมจะรวมรายชื่อคนขอให้ได้อย่างน้อย ครั้งละ 5 ท่านจึงไปส่งครับ และส่งแบบธรรมดาครับ <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

15. กวาวชไม เป็นที่รู้จักกันดี

;ปรบมือปีละองค์ครับท่านเยาวราช

16. พรหมประสิทธิ์ เป็นที่รู้จักกันดี

มากราบหลวงปู่หมุนครับ หนังสือใกล้ออกแล้วรอลุ้นว่าจะเปนเยี่ยงไร

17. bat119 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

10 กันยายน 2009
    อยากทราบว่าท่านเป็นเหมือนผมหรือป่าว อัพโหลดรูปไม่ได้เลยคับ

18. เด็กไทรน้อย เป็นที่รู้จักกันดี

ทุกท่านครับไม่ทราบว่ามีข้อมูลวัตถุมงคลตามลิ้งค์นี้มั้ยครับไม่ทราบว่าออกที่ใด เมื่อไหร่ พอดีช่วงนี้ไม่ได้ตามสือไม่ทราบข้อมูลเลยครับ...:cool:

หลวงปู่หมุน - โชว์วัตถุมงคล Amulet Show - เมืองเสน่ห์กาหลง มหาเสน่ห์ มหาเมตตา มหานิยม - Powered by Discuz!

19. จ่าแจ้ เป็นที่รู้จักกันดี

อ้างอิง

ออกที่วัดสุทัศน์ ล่าสุดที่ผ่านมาไม่นานนี่เองครับ เกจิอาจารย์หลายองค์ร่วมปลุกเสกครับ หาเช่าได้ที่วัดสุทัศน์ได้เลยครับ

20. Norragate เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2009
    อนุโมทนาบุญนะครับ..(^_^)...