ได้พบ "คุณต้น พรหมพันกร" ผู้มีญาณเบิกฟ้า

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 20 สิงหาคม 2009.

1. fimei

fimei สมาชิกใหม่

13 กันยายน 2008
    อยากได้msn ของคุณต้น พรหมพันกร ด้วยคะ

ตอนนี้รู้สึกอึดอัดใจในหลายๆ เรื่อง ทั้งเรื่องหน้าที่การงาน การเงิน และที่อยู่อาศัย
    อยากคุยกะคุณต้น คะคุณรักไร้พ่าย เพราะตอนนี้รู้สึกอ่อนแอ อยากได้กำลังใจและคำปรึิกษาดีๆมากๆคะ
    orawan-2005@hotmail.com

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 สิงหาคม 2009
  2. chitakae_p

chitakae_p สมาชิก

27 สิงหาคม 2007
    อยากปรึกษาคุณต้นเหมือนกันครับ ทำงานแล้วทำไมไม่มีเงินเก็บสักที parinya_yod@hotmail.com

3. tantawan

tantawan เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤศจิกายน 2004
    ....เข้ามา อนุโมทนา ในกุศลผลบุญที่คุณต้น พรหมพันกร ได้เมตตาสงเคราะห์ผู้คนทั้งหลาย....
    ....ชื่นชมและเป็นกำลังใจให้นะคะ....

4. lissent

lissent เป็นที่รู้จักกันดี

สงสัยคุณต้นคงยุ่งมากยังไม่ตอบมาเลยค่ะ

5. poomphech

poomphech เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2006
    ขอเมล์หรือเบอร์โทร คุณพรหมพันกรด้วยครับคุณรักไร้พ่ายPHECH2009@YAHOO.COM จำเป็นมากครับ ขอบคุณครับ

6. หนูนามา

หนูนามา สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ ตอนนี้ชีวิตล้มเหลวค่ะ อยากมีที่ปรึกษาค่ะ ท้อแท้มาก รบกวนด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ juiciesno5@hotmail.com

7. sabzajeed

sabzajeed เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2009
    อนุโมทนา ด้วยคน ค่ะ ดีใจจัง ที่มี ผู้มีเมตา ให้กับคนทุกข์จริงๆ สาธุๆ

8. ManthDara

ManthDara สมาชิกใหม่

แอดด้วยคะ

รบกวนแอดด้วยนะคะ Manthdara@hotmail.com ขอบคุณมากคะ ;aa55

9. porch

porch เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2007
    โมทนาด้วยครับ ขอบคุณครับที่ช่วยแนะนำคนมีญาณเล่าสู่กันฟัง
    ออกหนังสือเร็วๆนะครับ จะรีบซื้อมาอ่านชอบแนวนี้เหมือนกัน
    โมทนาคุณต้นและคุณรักไร้พ่ายด้วยครับ..สาธุ

10. สรชา

สรชา สมาชิก

รบกวนขอเบอร์ตุณต้นด้วยครับ ขายบ้านมาหลายเดือนแล้ว ยังขายไม่ได้ ทำทุกวิธีแล้ว ไม่ว่าจะแก้กรรมอย่างไร ก็เจอแต่อุปสรรค

11. pei

pei เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2008
    รบกวนด้วยครับ หากมีวาสนาต่อกัน pei_114@yahoo.com

12. Jackred

Jackred สมาชิก

15 กันยายน 2008
    อนุโมทนาครับ

คุณรักไร้พ่ายครับ ผมรบกวนขอเมลล์ หรือวิธีติดต่อคุณต้นด้วยครับ j_k2543@hotmail.com

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 สิงหาคม 2009
  13. thanatpongl

thanatpongl เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวน คุณรักไร้พ่าย และ คุณต้นด้วยน่ะครับ...หากเรามีบุญสัมพันธ์กันรบกวนพิจารณาช่วยด้วยน่ะครับ

godjung_3d@hotmail.com
    thanatpongl@gmail.com ส่วนมากจะใช้ gmail มากกว่าครับ

14. คนดีคนนี้

คนดีคนนี้ เป็นที่รู้จักกันดี

14 สิงหาคม 2009
    :z16ถ้ามีบุญสัมพันธ์กัน คงได้มีโอกาส อยากคุยอยากถามไถ่ปัญหาคะ
    kronsirib@hotmail.com

15. bung2525

bung2525 เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาด้วยครับ............ คุณรักไร้พ่าย ผมรบกวนขอเมลล์ หรือวิธีติดต่อคุณต้นด้วยครับ ching-bbb@hotmail.com ขอบคุณครับ

16. mem500

mem500 สมาชิกใหม่

12 มิถุนายน 2009
    อนุโมทนาสาธุด้วยคะ
    อยากรบกวนคุณรักพ่ายช่วยส่งเมล์ของคุณต้นให้ด้วยนะคะ ทาง pm นี้ได้เลยนะคะ
    เพราะตอนนี้ปัญหาชีวิตรุมเร้ามากเลยคะ หาทางออกไม่ได้สักที เลยอยากได้คำชี้แนะด่วนมากเลยคะ

ขอบคุณมากคะ

17. คนสะพานแดง

คนสะพานแดง สมาชิกใหม่

23 สิงหาคม 2009
    รบกวนคุณรักไร้พ่ายด้วยนะครับ แม่ผมผ่าตัดเนื้องอกในสมองมา 13 ปีแล้ว มีผลทำให้ร่างกายซีกซ้ายอ่อนแรง เดินด้วยตัวเองไม่ได้ ท่านป่วยแบบปัจจุบันทันด่วน เพิ่งทราบว่าเป็นเนื้องอก ก้อเพราะเป็นลมหมดสติในห้องน้ำ แล้วต้องทำการผ่าตัดด่วน ทำให้ได้รับความทุกข์ทรมานจากผลข้างเคียงของการผ่าตัดมาจนถึงทุกวันนี้ ตอนนี้ท่านก้ออายุมากแล้ว ถ้ามีเจ้ากรรมนายเวรที่ยังอาฆาตพยาบาทอยู่ ก้ออยากให้ได้อโหสิกรรมกันครับ รบกวนส่งอีเมล์คุณต้นให้ผมที่ dechawat2518@yahoo.com ขอบคุณครับ

18. EYPT

EYPT เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรบกวนคุณรักไร้พ่ายด้วยครับ

น้องสาวผมฝากอีเมล์มาวานให้ช่วยแอดเธอด้วย saijungt@hotmail.com

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ

19. dacha7979

dacha7979 เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาครับ ตอนนี้น้องสาวป่วยมากครับ ขอเบอร์หรือเมลย์คุณต้นด้วยนะครับ
    dacha2515@hotmail.com

20. dacha7979

dacha7979 เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาครับ ตอนนี้น้องสาวป่วยมากครับ ขอเบอร์หรือเมลย์คุณต้นด้วยนะครับ
    dacha2515@hotmail.com