Mongkoltat.com แหล่งรวมธาตุกายสิทธิ์มากมาย เหล็กไหล หินพระธาตุ ปรอท ฯลฯ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย chakarin, 28 มิถุนายน 2011.

1. gasnaka เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2008
    555 แอบหนีเที่ยวจ้า อยากให้พี่มาด้วยจัง จะได้แอบไปเที่ยวด้วยกัน
    ไปกะต้อมก็มั่นใจแล้ว มีพี่ไปด้วยเหมือนพกความมั่นใจไปอีกเป็น 2 เท่า อิอิ

พี่ชายหนูจะเป็นมะเร็งได้ไง ใจดีใจบุญขนาดนี้ อิอิ
    คิดถึง คิดถึง 555

2. Aimee2500 เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2009
    สวัสดีครับ ขออนุญาติ จองรายการดังนี้ครับ
    1. ไม้หมอปรอท = 2 ชิ้น
    2. รายการที่ 52 = 1 เส้น
    3. ปิรามิด = 2 องค์
    4. เสือปรอท = 2 ตัว
    รวมเป็นเท่าไหร่ครับ แจ้งทาง PM ก้อได้ครับ
    สำหรับ ลูกสะกดปรอท ที่ได้กรุณามอบให้นั้น ยังไม่ทันได้ชื่นชม ถึง สิบนาทีเลยครับ บังเอิญเพื่อนมาเยี่ยมจากแดนไกลปืนเที่ยง ขอไปครับ ต้องขออภัยด้วยครับ ที่ให้ไปก่อนขออนุญาติ
    ขอบพระคุณครับ[/QUOTE]

ขอบคุณค่ะ....พรากผู้เยาว์พ้นข้อหา แต่ไม่ทราบว่า พรากผู้ใหญ่จะพ้นข้อหาหรือไม่ค่ะ
    แล้วไม่ต้องจองซื้อเผื่อนะค่ะ เกรงใจจริงๆ ค่ะ ;););) ช่างเมตตามีน้ำใจจริงๆ

3. gasnaka เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค่ะ....พรากผู้เยาว์พ้นข้อหา แต่ไม่ทราบว่า พรากผู้ใหญ่จะพ้นข้อหาหรือไม่ค่ะ
    แล้วไม่ต้องจองซื้อเผื่อนะค่ะ เกรงใจจริงๆ ค่ะ ;););) ช่างเมตตามีน้ำใจจริงๆ[/QUOTE]

5555 เอาแล้วสิคะ พี่พลัง เป็นไงอ่ะ คารมคมคายคุณหนูเอมี่ สุดยอดไหม
    พี่ พรากผู้ใหญ่นี่ มีข้อหาป่าวอ่ะ อิอิ จะบอกว่าคารมคมคายทั้งภ.ไทยและภ.อังกฤษเลยนะคะนี่

เมื่อกี้ ต้อมเค้ายังถามหาตะเองอยู่เลยว่า ตะเองหายไปไหน อิอิ..

4. Aimee2500 เป็นที่รู้จักกันดี

Oh no........... ถามถึงสองคนจ้า เพราะเห็นเป็นปาท่องโก๋ :cool:

5. gasnaka เป็นที่รู้จักกันดี

เฮียปอก็ว่าเรากะต้อมเป็นปาท่องโกเหมือนกัน
    เอางี้ไหม ตะเองมาเป็นนมข้นหวาน จะได้จิ้มกินอร่อยเลย
    ตั้งวงเลยดีป่าว หิว

6. Aimee2500 เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุญาตแก้ข่าวค่ะ.....ไม่มีกิ๊กเลยสักคนค่ะ
    เป็นคนที่มีรักเดียวใจเดียวค่ะ......แต่รักหลายแบบ อาทิเช่น
    รักคนนี้แบบเด็กในเครื่องแบบ
    รักคนนี้แบบเด็กนักกีฬา
    รักคนนี้แบบเด็กนายแบบ.......เป็นต้นค่ะ
    (y)(y)(y)(y)(||)(||)

7. Aimee2500 เป็นที่รู้จักกันดี

คำว่านมข้นหวาน นี่ฟังดูแล้วท้วมนะค่ะ อีกอย่างขาวนวลด้วย
    พอดีแค่ขาวซีดเป็นไก่ต้ม และผอมมากๆ เหมือนนางแบบ size zero ค่ะ เลยคิดว่ารับบทนมข้นไม่ได้จ้ะ แต่อาจจะรับเป็นเต้าฮวยน้ำขิงใส่ปาท่องโก๋จะเหมาะกว่านะค่ะ หรือว่าไงค่ะพี่พลัง ตอบน้องทาท่ายังด้วยนะค่ะ.....อิอิ

8. gasnaka เป็นที่รู้จักกันดี

อืม...รักเดียวใจเดียวจริงๆด้วย 555

อิอิ...พี่พลัง(แห่งจิตปัจจุบัน) คุณน้องทายายัง เค้าถามอ่ะค่ะพี่
    เอาเป็นน้ำเต้าหู้ก็ได้นะจ๊ะ น้องเอมี่..ทายายัง คนสวย

9. Aimee2500 เป็นที่รู้จักกันดี

คุณผู้หญิงค่ะ ทาท่ายังค่ะ ไม่ใช่ทายาหรือยัง ไม่เป็นโรคค่ะ ถ้าเป็นเดี๋ยวยืมไม้หมอปรอทของคุณพี่พลัง ทาถูนวดจริงจังจริงจัง ก็ได้กระมั๊งค่ะ

10. ongvip เป็นที่รู้จักกันดี

สนใจไม้หมอปรอทครับ
    ช่วยแจ้งราคาด้วยครับ

ด้วยความเคารพ
    อ๋อง

11. พลังแห่งจิตปัจจุบัน เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2008
    แจ้งค่าบูชา

เดี๋ยวส่งลูกสะกดปรอทไปให้ใหม่นะคะพี่
    ก็พี่ใจดีนี่ อิอิ..ไกลปืนเที่ยงนี่ที่ไหนน้า
    โทรไปแจ้งอาจารย์แล้วค่ะ ไม้หมอที่พี่จอง น่าจะได้วันจันทร์ค่ะ
    เดี๋ยวหาอุปกรณ์ก่อน ท่านว่า 555
    ตอนโทรไปอาจารย์กำลังง่วนทำบล็อคหลวงปู่ทวดลอยองค์ฐานบัว
    ตอนนี้หน้าหลวงปู่กับองค์หลวงปู่ งามแล้ว เหลือฐาน บัวยังไม่สวย
    อาจารย์เลยจะทำใหม่อีก อาจจะได้ยลโฉมวันจันทร์
    [/QUOTE]

ว่าใจดีแล้ว แต่ก้อแพ้ คุณgasnaka หลุดหลุ่ยเลยหล่ะครับ
    รบกวน PM ราคารวมให้ด้วยนะครับ ขอบพระคุณครับ
    อยากเห็นลอยองค์หลวงปู่ทวด จัง จองไว้ก่อน นะครับ อิอิ

12. พลังแห่งจิตปัจจุบัน เป็นที่รู้จักกันดี

จอง

แล้วไม่ต้องจองซื้อเผื่อนะค่ะ เกรงใจจริงๆ ค่ะ ;););) ช่างเมตตามีน้ำใจจริงๆ[/QUOTE]

ครับ พรากผู้ใหญ่ นี่คงคล้ายกับทำใบขับขี่ตลอดชีพ เลยหล่ะครับนั่น
    แหมๆ ถ้าไม่บอกไม่ต้องจองเผื่อก่อนเนี่ย มีลุ้นเลย นะครับนี่

13. เยธัมมา Active Member

24 กุมภาพันธ์ 2009

สวัสดีค่ะ...แวะเอาดอกไม้มาทักทายทุกท่านค่ะ

14. พลังแห่งจิตปัจจุบัน เป็นที่รู้จักกันดี

ได้ครับ ถ้า...

ครับด้วยความยินดีครับแต่ ถ้ายืมไม้อย่างเดียว No พร้อมเจ้าของลิขสิทธิ์ Yes

15. chakarin เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2007
    แจ้งราคาไม้หมอ นะครับ

รายการแนะนำ
    ไม้หมอปรอท...

(สามารถสั่งได้ครับ)

ราคา 1,200 บาท ครับ
    ใช้ปรอทเยอะ หัวปรอทหนักมากครับ

16. chakarin เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งรายการส่งของ วันที่ 19 ก.ค.54

คุณ กิตติศักดิ์ จ.ขอนแก่น

EH 985375329 TH

17. ongvip เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเงินค่าปรอทไม้ครูเรียบร้อยแล้วครับ 1200
    ตามที่แจ้งผ่านSMS

ที่อยู่เดิมตาม. PM

ด้วยความเคารพ
    อ๋อง

18. พลังแห่งจิตปัจจุบัน เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเรียบร้อยแล้วครับ

19. chakarin เป็นที่รู้จักกันดี

รับทราบการโอนเงินครับ

ของมาเมื่อไหร่จะรีบจัดส่งให้ทันทีเลยครับพี่

ขอบคุณครับ....:cool:

20. chakarin เป็นที่รู้จักกันดี