Mongkoltat.com แหล่งรวมธาตุกายสิทธิ์มากมาย เหล็กไหล หินพระธาตุ ปรอท ฯลฯ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย chakarin, 28 มิถุนายน 2011.

1. chakarin เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2007
    ชิ้นที่ 53 มีผู้บูชาไปแล้วครับ
    สร้อยข้อมือเหล็กไหล เนื้อเกรดเอ เรือนทำจากเงินแท้ทั้งชิ้น ผิวดำมันแวววาว ออกเงินยวง สวยมากครับ

ราคา 2,500 บาท
    <!-- google_ad_section_end -->

2. gasnaka เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2008
    ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 30 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 28 คน ) [ แนะนำเรื่องเด่น ]
    gasnaka*

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆพี่ๆบุคคลทั่วไปคะ
    สมัครสมาชิกเข้ามาทักทายกันบ้างสิคะ
    จะได้พูดคุย ทักทายกัน.....

3. THANAT BOON Active Member

แฮ่ม...มาเยี่ยมครับ น้อง

4. chakarin เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับพี่...พรุ่งนี้ของที่พี่สั่งไว้ก็มาถึงแล้วครับ

ยังไงเดี๋ยวแจ้งให้พี่ทราบอีกทีนะครับ....

ขอบคุณครับพี่....:cool:

5. gasnaka เป็นที่รู้จักกันดี

ว่าใจดีแล้ว แต่ก้อแพ้ คุณgasnaka หลุดหลุ่ยเลยหล่ะครับ
    รบกวน PM ราคารวมให้ด้วยนะครับ ขอบพระคุณครับ
    อยากเห็นลอยองค์หลวงปู่ทวด จัง จองไว้ก่อน นะครับ อิอิ[/QUOTE]

ไม่แพ้หรอกค่ะพี่ พี่ก็ใจดีที่หนึ่งเหมือนกัน บอกอาจารย์ท่านทำแค่ 3 องค์เพราะยังไม่เห็น สงสัยต้องให้ท่านทำเพิ่ม ช่วงนี้โทรไปหาทุกวันเลย วันละหลายรอบไม่รู้จะโดนเขกกะโหลกตอนไหนสิ 5555 เมื่อคืนห้าทุ่มครึ่งโทรไป ยังนั่งทำบล็อคอยู่เลยค่ะ

6. พลังแห่งจิตปัจจุบัน เป็นที่รู้จักกันดี

23 มิถุนายน 2008
    หมวกกันน๊อค

ไม่แพ้หรอกค่ะพี่ พี่ก็ใจดีที่หนึ่งเหมือนกัน บอกอาจารย์ท่านทำแค่ 3 องค์เพราะยังไม่เห็น สงสัยต้องให้ท่านทำเพิ่ม ช่วงนี้โทรไปหาทุกวันเลย วันละหลายรอบไม่รู้จะโดนเขกกะโหลกตอนไหนสิ 5555 เมื่อคืนห้าทุ่มครึ่งโทรไป ยังนั่งทำบล็อคอยู่เลยค่ะ
    [/QUOTE]

เดี๋ยวส่งหมวกกันน๊อค ไปให้นะครับ กันเหนียวไว้ก่อน อิอิ

7. gasnaka เป็นที่รู้จักกันดี

อันนี้ต้องให้คุณพี่พลังถามคุณหนูเอมี่ก่อนนะจ๊ะ
    ว่า "ทายายัง" คุณหนูจะได้ยืมได้ 555
    แต่อย่ายืมเลยไม้หมอมันหนักส่งไปอังกฤษ มันแพง
    เดี๋ยวเค้าลูกสะกดปรอทไปพร้อมของ
    ตะเองก็เอามาทาถูแทนแล้วก็ ขนาด็ย่อส่วนกันสัก
    10 เท่าได้ 555

8. gasnaka เป็นที่รู้จักกันดี

เดี๋ยวส่งหมวกกันน๊อค ไปให้นะครับ กันเหนียวไว้ก่อน อิอิ[/QUOTE]

555 ก็หนูอยู่แผนกก่อกวนอ่ะ โทรไปกวน โทรไปแหย่ บางทีก็มีเสียงแบบขรึมๆมาเหมือนกัน ก็ค่อยโทรไปใหม่ อิอิ..เวลาเจอกัน หนูชอบถามเรื่องการปฏิบัติ บางที่ก็ถามเรื่องพลังจักรวาล พลังงูไฟ อิอิ..แต่ส่วนใหญ่จะแค่คอบให้สิ่งที่เราถาม แต่ไม่ได้สอนอะไร คงเห็นหนูติงต๊องมั้ง มันคงถามไปงั้นเอง555

9. gasnaka เป็นที่รู้จักกันดี

ครับ พรากผู้ใหญ่ นี่คงคล้ายกับทำใบขับขี่ตลอดชีพ เลยหล่ะครับนั่น
    แหมๆ ถ้าไม่บอกไม่ต้องจองเผื่อก่อนเนี่ย มีลุ้นเลย นะครับนี่[/QUOTE]

สงสัย หาคู่เหมาะได้แล้วที่จะต่อกรกะคุณหนูเอมี่
    คารมคมคายพอกัน ไอ้เราไม่ทันมุขทุกทีสิท่า อิอิ
    โห..ถ้าจองให้เอมี่ ไม่จองให้หนู มีงอนนะคะพี่ ลำเอียงนี่หนา 555
    งานนี้ไม่จองซะดีกว่า ไม่งั้นเสียสองนะจ๊ะ

10. gasnaka เป็นที่รู้จักกันดี

พี่อ๋องขา รับทราบคอมเม้นท์พี่นะคะ เดี๋ยวเย็นนี้คุยกับอาจารย์ท่านอีกที ว่าได้ไหม
    ส่วนเรื่องไม้หมอ จัดการให้แล้วค่ะ ท่านว่าเดี๋ยวจะดูให้ค่ะ
    ขอบคุณนะคะพี่

11. aipamz เป็นที่รู้จักกันดี

9 มิถุนายน 2011
    รายการที่1 (แร่เกาะล้าน)

โอนเงินและแจ้งที่อยู่สำหรับจัดส่งให้ทางPM แล้วนะคะ
    วิษชนันท์ ตัณฑสุริยะ (ป๋อมแป๋ม)

ขอบคุณค่ะ

12. Aimee2500 เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2009

โอ๊ย...ต
    รกที่เห็นก็ว่าเข้าท่าดี แต่พอคิดไปคิดมาอีกทีไม่เอาดีกว่า เพราะว่า เหมือนถูกจองจำกังขังไว้ในเรือนจำ เป็นนักโทษดูไม่งามค่ะ ขอเป็นแบบต่อวีซ่าทุกๆ สามเดือนจะดีกว่านะค่ะ ;););)

ส่วนไม้พลองปรอท มาพร้อมทั้งเจ้าของลิขสิทธิ์นี่เห็น ด้วยค่ะ มาหนึ่งแต่ได้สองแถมไม่ต้องออกแรงทาถูเองดีจังเลยค่ะ
    ขอบคุณมาช่วงหน้าค่ะ

นั่นแน่...จ้องค่านายหน้าจัดสรรหาคู่อยู่ใช่ไหมจ้ะ คุณผู้หญิง อิอิ
    อุ้ย....พี่พลังค่ะ งั้นของเอมี่ที่พี่จองให้ เอมี่ยกให้คุณ Gas ก็แล้วกันค่ะ เพาระเดี๋ยวคุณผู้หญิงเธองอนขึ้นมาจริง คนรับกรรมถูกทำโทษก็คือคุณจขกท.ค่ะ น่าสงสารจริงๆ ค่ะ.....อิอิอิ

13. jae in เป็นที่รู้จักกันดี

3 กุมภาพันธ์ 2010
    ได้รับพัสดุแล้วน้องgas ขอบใจหลายๆเด้อ

14. chakarin เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วงนี้ต้องขอโทษพี่ๆ เพื่อนๆ ทุกท่านนะครับ

พอดีมีธุระต้องไปต่างจังหวัดสัก 3-4 วัน

เลยไม่ได้นำรายการใหม่ๆสวยๆมาให้ชมกัน

เดี๋ยวพอกลับมาแล้วจะรีบนำรายการสวยๆ

มาให้ชมกันนะครับ...ขอบคุณครับ

*** ลป. ถ้าเจอร้านเน็ตจะรีบเข้ากระทู้เลยครับ ***

15. chakarin เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งรายการส่งของ วันที่ 21 ก.ค. 54

คุณ วิษชนันท์ กรุงเทพฯ

EI 263341721 TH

ขอบคุณครับ....:cool:

16. chakarin เป็นที่รู้จักกันดี

ชิ้นที่ 1 คุณ aipamz ได้บูชาไปแล้วครับ

เป็นเหล็กไหลงอก (แร่เกาะล้าน) ถือว่าเป็นเหล็กไหลที่มีคุณสมบัติด้านป้องกันภัย ได้ดีมาก คงกะพัน ชาตรี แคล้วคลาดปลอดภัย ทำให้ผู้ได้พกพาติดตัวปลอดภัยจากอันตรายทั้งหลาย
    ภูตผีปีศาจไม่กล้าเข้าใกล้ ป้องกันคุณไสยมนต์ดำ ลมเพลมพัด สัตว์มีพิษงูเงี้ยวเขี้ยวขอไม่เข้าใกล้
    เนื้อมันวาว เม็ดขึ้นสวย

ราคา 700 บาทครับ<!-- google_ad_section_end -->

17. เยธัมมา Active Member

24 กุมภาพันธ์ 2009
    หากเจ้าของกระทู้ได้มีโอกาสแวะไปทำบุญ ขอร่วมอนุโมทนาด้วยนะคะ สาธุ ;aa2

18. chakarin เป็นที่รู้จักกันดี

555 + ไม่พลาดอยู่ครับพี่แม่ธาตุ ขอส่งบุญให้เพื่อนสมาชิกทุกท่านเลยนะครับ พอดีเจอที่พักมีไวร์เลส
    เลยเข้ากระทู้ได้ครับ...:cool:

19. chakarin เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งการสั่งจองและบูชารายการต่างๆได้ครับ

ถึงแม้ว่าผมจะอยู่นอกสถานที่ แต่รายการต่างๆ ผมยังนำติดตัวมาด้วย เพื่อให้เพื่อนๆสมาชิก สั่งจอง และบูชาได้นะครับ แต่ยกเว้น ปรอทดิบนะครับ ลืมนำมาด้วย ส่วนรายการต่างๆที่ลงไว้ยังสามารถบูชาและจัดส่งให้ได้เลยครับ

ส่วนรายการใหม่ๆ ตอนนี้ได้เข้ามาแล้ว เครื่องประดับเหล็กไหล จี้เหล็กไหล
    หัวแหวนเหล็กไหล ลูกประคำโทน และอื่นๆ ท่านที่สนใจอีกสัก 3-4 วัน จะนำมาลงให้ดูนะครับ...ขอบคุณครับ :cool:

20. gasnaka เป็นที่รู้จักกันดี

เค้าป่าวนะ ไม่ได้เอาค่านายหน้า เค้าล้อเล่นเฉยๆ อันของเค้าที่ถ่ายรูปให้ดู
    ใช้มาตั้งหลายเดือนแล้วยังไม่หมดเลย ไม่รู้จะใช้ได้จนถึงรุ่นลูกรุ่นหลานรุ่นเหลนเลยป่าว คิดแล้วสงสารอาจารย์ จะได้ทำี่อันล่ะนี่ ใช้กี่ปีก็ไม่หมด 5555