เสียงธรรม ธรรมโดนใจ

ในห้อง 'ธรรมเพื่อความหลุดพ้น' ตั้งกระทู้โดย eert, 25 ตุลาคม 2012.

1. eert

eert Active Member

วันที่ ๒๐ ตุลาคม ๒๕๕๕ ไปร่วมพิธีบูชาครู กับท่านจิตโต มีช่วงที่ท่านเทศน์หลังฉันอาหารเรียบร้อยแล้ว ตรงใจมาก อยากได้ไฟล์เสียงค่ะ ไปดูที่เว็บธรรมะบ้านสบายใจ | ธรรมะบ้านสบายใจ | โดย ท่านจิตโต บ้านสบายใจ แล้วไม่มีไฟล์นี้ค่ะ เพื่อนๆ ที่ไปแล้วอัดเสียงช่วงนี้ไว้ เมตตาส่งให้หน่อยค่ะ eert123@hotmail.com อยากฟังอีกค่ะ รู้สึกท่านเทศน์ได้ตรงกับที่ตัวเองกำลังประสบอยู่ค่ะ