คนสุดท้าย Yokeedevil & Sherbet4

ในห้อง 'เพลงคู่และกลุ่ม' ตั้งกระทู้โดย sherbet4, 11 ธันวาคม 2006.

1. mead

mead เป็นที่รู้จักกันดี

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 4 คน ( เป็นสมาชิก 4 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </TD><TD class=thead width="14%">

</TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>mead, miemie, NoOTa, sherbet4 </TD></TR></TBODY></TABLE>

มาให้กำลังใจกันหลายคน ซึ้งใจแทนครับ..
    นู๋ตาไม่ขำเหรอ อิอิ 5555 งั้นพีขำเองล่ะกันจ้า..แป่วๆๆๆๆ

2. sherbet4

sherbet4 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับคุณตา

เสียงน้องเค้าเพราะจริงๆเนอะ

----------------------------

ขจัดความกังวล ความตระหนก ให้สิ้น

ทำใจดีๆ เมื่อหลวมตัวมาแล้ว..อิอิ

ไม่นานหรอกครับ วางตลาดทันสงกรานต์แน่ครับ..555555

3. skygecht

skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    <TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 4 คน ( เป็นสมาชิก 4 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </TD><TD class=thead width="14%">

</TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>skygecht, mazble, mead, sherbet4 </TD></TR></TBODY></TABLE>

ประชากรเเน่นๆๆหนาๆมากๆๆๆเพลงนี้อิอิอิ เราจะ หยิกเเก้มนักร้องได้

มะละเนี๊ยะ......พี่เบ็ด..ส่ง...มือมาจับหน่อยยยยย..อิอิ ดังเร้ววอย่าลืมผู้

ที่อยู่เบื้องหลังนะเพ่..อิอิอิอิอิ

4. sherbet4

ขอบคุณคุณmeadครับ..เดี๋ยวเอาซึ้ง เดี๋ยวเอาซึงมาขาย

ขยันทำมาหากินดีครับ จะเก็บตังซื้อไมค์ใหม่อีกล่ะซิ..อิอิ

5. skygecht

ปุยอะ ปฏิบัติธรรม เล้ว พี่ เบ็ดอะ ปฏิบติไร จ๊ากกกกกกกกส์ อิอิ

ขอบคุณมากคับผม..ฝากเข๊กกะบาลยัยปุยด้วยนะ ..มะเข้ามาเรยเฮะ สงสัยอายยยยยมั้ง เพลงออกสู้สายตาประชาชน อิอิ

6. sherbet4

ให้เข้ามาหาพี่ได้เฉพาะด้านหน้า จะหอม จะกอด จะฟัด จะหยิกอะไรก็ได้

ย้ำเฉพาะด้านหน้า...

รักน้องกายเสมอ...ซึ้งเนอะ

7. skygecht

อิอิ พีเบ็ดกั๊บ...เเล้ว ค่าจ้างกายที่ ให้กาย เป็นมือ ฉาบกะมือฉิ่งอะ อยู่ไหนกั๊บผม.....

..เเต่ฟังเพลงนี้อะ..ชอบเสียงปุยจิงๆๆด้วยเเฮะ...จ้าปุยนี่ร้องเพลงเพราะๆๆเเฮะ...เก่งฟะ...เเต่ขอชื่ชมจิงๆๆได้ทามงานกะพี่เบ็ดเเระ ซึ้ง โปรเจ๊คมากๆๆเรยฮะ ทามงานเเบบมืออาชีพ ได้ร้องเพลงกะพี่เบ็ดเเระ เกร็งจิงๆๆฮะ...อิอิเเต่ก็นะมีคนเก่งอยู่ข้างๆๆคอยช่วยเหลือ กายเรย หายห่วงไว้ว้างๆอยากทามงานกะพี่อีกฮะ ..ไห้ไปขัดหม้อมะเอานะ...อิอิ..ยอยากร้องกะพี่เบ้ดมะได้อยาก ดังจะกั๊บ..เเต่ชอบๆๆเก็บไว้ฟังฮะ..อิอิ

มา..บ่น..อา..ไร..เเถว.นี้..สกายย..ไป.ล้าง..จานน...อิอิ------เสียงบ่นมาจากคนเเถวเนี๊ยะ..กวน..ชะมัด..กร๊ากกกกก

8. skygecht

กรี๊ดดดดดด..เล้ว มะเหม็นเขียวเเน่นะพี่เบ็ดอะ......จับด้านหลังมะได้เรหอ..จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกส์ อิอิอิอิ

กรี๊ดดดดดดดดดดดดด..อย่าบอกรักงี้จิ..เค้ามียางอายเหลืออยู่นะ..ตะองงงง...อิอิอิ

รักเเละเคารพ พี่เบ็ดเหมือนกัลล์นิ อิอิอิ

9. yokeedevil

yokeedevil เป็นที่รู้จักกันดี

มาไม่ทัน อิอิ ตื่นสาย
    เปงการทำเพลงที่ยาวนานม๊ากๆๆๆ
    กว่าจะเป็นเพลงนี้ได้เล่นเอาแทบจะเป็นลมแน่ค่ะ
    หลายเทคมากๆๆๆๆ ตุ๊กแกบ้ามาจากไหนมะรุร้องแข่ง
    เซงจริงๆๆร้องไหนไม่ร้องมาร้องหน้าบ้าน ต้องไล่มันหนีไปอีก

อิอิ พี่เบ็ดขนาดเจ็บคอยังร้องได้แจ่มๆๆๆมากๆๆเลยนะคะเนี่ย
    สงสัยแอบไปร้องแนวฮาร์ด คอลมาป่ะคะเนี่ย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 11 ธันวาคม 2006
  10. ooh408

ooh408 เป็นที่รู้จักกันดี

แค่ได้อ่านอรัมภบทก็ได้ใจไปและ
    ยิ่งพอได้ฟังเพลงแทบละลาย...เยี่ยมยอด..เจ๋งสุด..เนี๊ยบมาก
    ปุยกับพี่เบ็ดทำได้ดีมากมากเลยคะ....

11. mazble

mazble เป็นที่รู้จักกันดี

12. skygecht

มาฟังอีกรอบ วันนี้ ขอฟังพลงนี้ทั้งวันเรย อิ เพราะจิงๆๆนิ เนอะ..เอชเนอะ...

13. yokeedevil

[music]http://palungjit.org/attachments/a.128305/[/music]

ขอบคุณทุกๆๆคนค๊า ที่มาให้กำลังใจ อิอิ

14. miemie

miemie เป็นที่รู้จักกันดี

พักจากการอ่านหนังสือซัก 10 นาที.... ปุยคนสวยร้องเพลงเพราะเจงๆ เลยจ๊ะ... ช๊อบชอบแหละ

15. skygecht

เเวะมาพักเเระฟังเพลง พี่ๆน้องๆคับผม..ฟังเเร้วใจเย็นนิ....

16. jasminine

jasminine เป็นที่รู้จักกันดี

มาแอบถ่ายนักร้อง [​IMG]

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      36.9 KB
      เปิดดู:
      92
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 ธันวาคม 2006
  17. jasminine

ดีๆ จ๊ะ กาย ใจเย็นๆ เคลิ้มๆ นะ อิอิ

ยิ่งฟัง ก็ยิ่งชอบเพลงนี้ เสียงดีมากๆ น่าฟังจริงๆ ชอบๆ ๆ และ ชอบ

อ่านเบื้องหลังเรื่อง ตุ๊กแก บ้าน น้องปุย ออกมาช่วยประสานเสียงก็ขำๆๆ อีก

คราวก่อน เพลงฉันรักเธอ ก็มีเสียงตุ๊กแกมาทักไปทีนึงแล้ว อิอิ แต่นั่นตุ๊กแกปลอม อิอิ

(แอบส่งสายตาให้ นู๋ตา ซะหน่อย ยิ้มๆๆ สงกรานต์ใช่มะ อิอิ)

18. sherbet4

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 412415" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>mazble</TD><TD class=alt2>เพราะๆครับ ร้องดีทั้งคู่เลย ทั้งคุณ Yokeedevil และ คุณ
    Sherbet4 .. ฟังพลินไปหลายรอบชอบครับ </TD></TR></TBODY></TABLE>

ขอบคุณมากครับ คุณmazble

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 412475" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>miemie</TD><TD class=alt2>พักจากการอ่านหนังสือซัก 10 นาที.... ปุยคนสวยร้องเพลงเพราะเจงๆ เลยจ๊ะ... ช๊อบชอบแหละ</TD></TR></TBODY></TABLE>

อันนี้ให้ปุยมาตอบ เพราะอ่านดูแล้ว มี่ไม่ได้พูดถึงพี่เลย..เศร้า

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 412876" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>skygecht</TD><TD class=alt2>เเวะมาพักเเระฟังเพลง พี่ๆน้องๆคับผม..ฟังเเร้วใจเย็นนิ....</TD></TR></TBODY></TABLE>

จ้าพ่อหนุมเลือดร้อน

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 412882" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>jasminine</TD><TD class=alt2>มาแอบถ่ายนักร้อง [​IMG]</TD></TR></TBODY></TABLE>

อะแฮ่ม ลายเซนต์ด้วยมั้ยครับ 20 เหรียญๆ

19. yokeedevil

อิอิ อ่านของมี่แล้วขำจัง
    ปุยหันหลังตลอดมี่รู้ได้ไงจ๊ะว่าสวย อิอิ
    สงสัยปุยสัยปุยสวยแต่ข้างหลัง 55555

20. jasminine

^
    ^
    555 พี่ก็ขำปุยต่อล่ะ อิอิ

มาฟังเสียงนุ่มๆ และ เท่ห์ๆ อีกรอบจ๊ะ

--------------------------------------------------------------------

ลายเซ็นไม่เอาอ่ะจ่ะพี่เบ็ด เราเน้นรูป

แต่นี่ก็ยังถ่ายหน้านักร้องทั้งสองคนไม่ติดซะีที

หันมายิ้มให้กล้องหน่อยซิ เร็วๆ ค่ะ ^^