ดูดวงฟรีทุกเรื่องเชิญครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Vezz, 20 พฤษภาคม 2012.

1. Chokhunjung สมาชิก

24 พฤษภาคม 2012
    เป็นกำลังใจให้ค่ะ คุณ Vezz พักผ่อนให้สบายนะคะ ขอบคุณที่ช่วยเหลือคนให้พ้นทุกข์
    รออย่างมีความหวังต่อไปค่ะ

2. สร้อยเงิน เป็นที่รู้จักกันดี

กราบขอบพระคุณมากค่ะสำหรับทุกคำชี้แนะ

3. poonoy เป็นที่รู้จักกันดี

ที่เป็นหินผาเคยไปแต่เขาคิชกูฎ และเขาตะเกียบ นอกนั้นคิดว่าไม่เคยเพราะเป็นคนกลัวความสูง เขาคิชกูฎไปมาเมื่อ2ปีที่แล้วและก็มาปีนี้ที่เดินขึ้นไปกับน้องชาย ทำยังไงถึงจะรู้ได้ว่าท่านอยากให้ไปที่ไหนค่ะ เพราะทีแรกนึกว่าเป็นพ่ออ่ะค่ะที่คอยคุ้มครอง แต่ถ้าเป็นสิ่งศักดิ์และท่านอยากให้ไปไหว้อีกก็อยากไปไหว้ท่านอ่ะค่ะแต่จำไม่ได้ว่าที่ไหนอ่ะคะ่มีทางที่จะรู้มั้ยค่ะ ขอโทษนะคะที่รบกวนคุณvezz จะมีเนื้อคู่เป็นทหารนี่อีกนานมั้ยค่ะที่จะเจอ55555

4. ติดบ่วง เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบพระคุณมากครับ
    แต่........งานราชการสังสัยต้องให้ผู้ใหญ่ฝากให้แล้วล่ะมั้งครับ แต่ตอนนี้ที่ดูๆยังไม่มีตำแหน่งที่เขาเปิดรับ ผมเองก็ไม่เคยสอบ กพ.(ดูๆแนวข้อสอบแล้วสมองมันไม่ไปเลยเรื่องวิชาการ แล้วก็อายุก็เหลือแค่ปีกว่าก็เกินอายุที่เขาจำกัดไว้ ในการจะไปสอบ)อย่างมากก็ได้แค่ลูกจ้างชั่วคราวปีต่อปี แล้วตอนสมัยวัยรุ่นดันทะลึ่งไปสักนอกเสื้อผ้าด้วย ที่ข้อแขนข้างขวา และต้นคอข้างซ้าย(ตอนนั้นไม่รู้นิ่ว่าจะมีเมียมีลูก ตอนนั้นอกหักบ่อย หางานเป็นสิบๆที่ก็ไม่ได้ ตอนนั้นเลยไม่คิดอะไรกะชีวิตแล้วเลยตามใจตัวเองเต็มที่เลย)
    แต่ถ้ามีคนให้โอกาสก็จะลองดูครับ

5. Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2012
    ขอให้เป็นคนดีอยู่ในศีลรรมก็พอครับเพราะไม่ได้ทำอะไรผิดถึงไม่ได้ไปก็ไม่เป็นอะไรสักวันนึงคุณจะคิดถึงอยากไปและมีโอกาสได้ไปสถานที่นั้นอีกครั้งนึงเองครับเมื่อตอนนั้นคุณก็จะนึกถึงที่ผมได้บอกไปออกเองเรื่องเนื้อคู่ผมไม่อยากจี้ตรงจุดมากเกินไปมันไม่ได้แล้วจะพลาดอะไรดีๆในชีวิตไปเยอะครับหากบอกไปแล้วรอเขาอย่างเดียว

6. Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

ลองดูแล้วกันครับอะไรก็เกิดขึ้นได้ทั้งนั้น

7. Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากๆครับ :cool:

8. poonoy เป็นที่รู้จักกันดี

เรื่องเนื้อคู่มีก็ดีไม่มีก็ไม่ได้หวังหรอกค่ะ ตอนนี้แค่อยากทำอะไรให้แม่กับน้องได้อยู่สบายๆๆก็พอใจแล้วค่ะ ขอบคุณมากนะคะ จะลองไปเปิดร้านเกี่ยวกับของสวยๆงามให้แม่ดูค่ะ ขอบคุณจริงๆๆค่ะ

9. Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

1.รูปร่างสูงโปร่งต่างชาติต่างภาษามาจากแดนไกลครับ
    2.ดีครับชอให้ขยันและตั้งใจให้มากะครับคุณมีเกณฑ์โยกยย้ายที่เรียนอยู่นะครับ
    3.เหมาะสมครับ
    4.ระวังเรื่องของท้องน้อยและกระเพาะปัสสาวะครับ
    5.มีครับจะมีคนลักษณะผิวสองสีหน้าคมๆเข้ามาครับ

10. kantinanna เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2012
    รอติดตามอยู่นะคะ กลัวพลาดของตัวเองคะ ถึงหน้าใหนแล้วคะ เมื่อต้นปีนี้ คุณ Vezz เคยช่วยดูให้ไปครั้งหนึ่งแล้วคะ.. ที่ คุณ Vezz ทายไว้ แต่ละเดือนจะมีอะไรเกิดขึ้นบ้าง วันนี้ได้กลับไปอ่านดูที่คุณทายไว้ ทุกอย่างเกิดขึ้นอย่างที่คุณทายไว้จริงๆคะ.. ครั้งนี้เลยขอรบกวนคุณ Vezz อีกคะ.. อยากรู้แนวทางปฏิบัติที่ถูกต้องและเหมาะกับตัวเอง และคำถามที่ได้ถามไปนะคะ หากคุณ Vezz เห็นอะไรมากกว่านั้นช่วยกรุณาด้วยนะคะ ขอบคุณมากคะ .. :))

11. Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

1.+2ไม่ใช่เนื้อคูครับและเป็นความรักที่ปกปิดซ่อนเร้นด้วยวามรักไม่ได้อยู่ที่องค์เทพแต่อยู่ที่คนสองคนเข้าใจกันให้เกียรติกันมากกว่าครับ

3.ีเกณฑ์เปลี่ยนแปลงจากหน้าที่เดิมๆที่ทำอยู่หากได้เปลี่ยนแปลงแล้วภายในปีนี้รุ่งดีครับ

4.มันไม่ใช่อะไรนะครับมันเกิดจากความฟุ่มเฟือยมากกว่าหากปรับได้ก็จะดีขึ้นแน่นอนครับ

5.ท้าวเวสสุวรรณและกุมารทองครับ

12. Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

ถึงหน้า 11 แล้วครับ รอกันหน่อยนะครับวันนี้วันพระด้วยงานหนักขึ้น 2 เท่าแต่รับปาก้แล้วเบี้ยวไม่ได้เพราะจะผิดศีลรอหน่อยนะครับ

13. amagus สมาชิก

28 พฤษภาคม 2012
    กลุ้มใจมากครับ

ผมอายุ 26ปีแล้วครับ ตอนนี้กำจะเรียนจบปริญญาตรีราม แต่มีปัญหาเรื่องวุฒิ ม.6เอามายื่นไม่ทันเลยอาจจะขอจบไม่ทันใน ภาค1/55นี้
    1. อยากจะถามอาจาร์ยเรื่องการเรียนของผมจะจบดังที่ตั้งใจไว้มั้ยครับ
    2. แล้วผมอยากจะเรียนจบแล้วจะได้เรียนต่ออย่างที่ตั้งใจไว้มั้ย
    3. ถ้าผมจบออกมาแล้วผมจะไปรุ่งที่สุดในสายอาชีพไหนจะเจริญรุ่งเรื่องที่สุด
    4. ผมทำอะไรก็เหมือนติดๆขัดๆตลอดเวลา เกิดจากอะไรและจะแก้ไขได้อย่างไรบ้าง
    5. เทวดาคุ้มครองของผมคือองค์ใด แล้วจะปฎิบัติอย่างไรให้องค์เทวดาของผมครับ

ขอบคุณอาจาร์ยมากครับ

14. Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

1.จะพ้นแล้วครับตอนนี้ผู้ใหญ่ก็คอยช่วยเหลืออยู่นี่ครับอดทนเอาหน่อยโชคของคุณจะมาถึงแล้วครับ

2.เอ้าเปิดทางให้แล้วไปขอพรกับแม่ลักษมีเอานะครับจะขอพรอะไรก็ขอแต่อย่าเวอร์เกินนะครับ

3.ระวังเรื่องทะเลาะวิวาทบางเรื่องชั่งเหตุผลให้ดีอย่าดันทุรังระงับอารมให้ดีหากผ่านไปได้แล้วก็จะอยู่ด้วยกันยาวครับ

4.ผิวสองสีทำงานเกี่ยวกับการสร้างสรรค์การประดิษฐ์ว่าแต่ตอนนี้กำลังแอบชอบใครอยู่หรือเปล่าครับ

5.พระสุพรรณกัลยาแม่ศรีพระแม่ธรนี คุณถูกโฉลกับเทพที่เป็นองค์ผู้หญิงเป็นพิเศษนะครับต้องตาต้องใจองค์ไหนก็บูชาองค์นั้นเลยครับสำหรับเทพเทวดาที่เป็นผู้หญิงอย่าลืมตั้งอยู่ในพระรัตนตรัยเป็นหลักและดวงคุณก็เป็นดวงนารีอุปถัมป์ครับ

15. Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

สามีคนเก่าใช่คนที่นิสัยบางครั้งออกจะมุทะลุใจรอ้นและเอาแต่ใจอยู่บ้างแต่เป็นคนที่ขยันและเสียสละหรือเปล่าครับหากใช่จะได้กลับมาคบกันอีกครั้งครับ

เรียกเขามาคุยกันดีๆครับลองไปขอพรกับท้าวมหาพรหมดูนะครับหรือเทพกวนอูก็ได้ครับ

16. หญิงกาญจน์ เป็นที่รู้จักกันดี

อ๋อคืองี้ค่ะ มีสามี2คนค่ะก็เลิกรากันไปแล้วทั้ง2คนน่ะค่ะ

ส่วนคนที่ใจร้อน,ขยัน,เสียสละที่คุณ Vezz หมายถึงคนนี้เค้าต้องโทษอยู่น่ะค่ะ (คิดว่าคงไม่ได้กลับมาคบกันอีกล่ะมั้งคะ =_=)

แต่คนที่ถามว่าจะมีโอกาสกลับมาคบกันอีกมั้ยคนนี้ ยังไม่ได้อยู่กินกันค่ะ คนนี้อีกคนนึงค่ะ เพิ่งจะห่างเพิ่งเลิกกันไปได้2เดือนแล้วน่ะค่ะ

17. cirkit เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤศจิกายน 2006
    รบกวนคุณ Vezz ขอถามเรื่อง อนาคต
    1.สุขภาพ เป็นอย่างไรบ้างครับ
    2.การงานที่ทำอยู่ดีไหม จะเปลี่ยนดีหรือทำต่อไปก่อน
    3.ลักษณะแฟน หรือเนื้อคู่ เป็นอย่างไร
    4.ธุรกิจไหนเหมาะสมกับดวงชะตา
    5.การเงินเมื่อไหร่จะ สามารถเก็บเงินสร้างฐานะได้ หรือรวยเหมือนคนอื่นเค้าซะที
    6.การลงทุนหลักทรัพย์อ่ะครับแนะนำคนอื่น เค้าได้กำไร รวยกัน แต่ลงทุนเองกลับไม่ได้แบบที่หวังไม่ทราบเป็นเพราะอะไรครับ
    7.การปฏิบัติสมาธิมีโอกาสก้าวหน้าไหมครับหรือว่าจะทรงๆอยู่แบบนี้ไม่เพิ่มระดับขึ้นไป
    8.สุดท้าย อยากรู้ว่ามีเทพ องค์ไหนคอยคุ้มครองดูแลผม ครับจะได้สักการะได้ถูก

18. Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

1.จะมีภาระหน้าที่กับการงานเข้ามาใหม่ๆเข้าแน่นอนครับแรกอาจจะเหนื่อยและมีคนอิจฉามีปากเสียงอยู่บ้างอดทนทำให้ดีรับเพราะเกียรติยศรอคุณอยู่แล้วครับอยู่ที่คุณแล้วละว่าจะพยายามพอหรือไม่
    2.ปลายกันยาตุลาเลขทะเบียนรถครับ
    3.พระกฤษณะและพระเจ้าตากครับ

19. Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

เนื้อคู่ของคุณทำงานเกี่ยวข้องเป็นข้าราชการนะครับเท่าที่เห็นรอดูแล้วกันครับ

20. Vezz เป็นที่รู้จักกันดี

ขอชื่อส่งมาทาง pm และอายุเต็มหรือย่างด้วยครับแค่ชื่อจริงหรือชื่อเล่นก็ได้ครับ