ดูดวงฟรี 1 คำถาม เพื่อช่วยเหลือคนที่มีปัญหาชีวิตโดย อ.ฟาเยียร์

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ฟาเยีย, 6 มกราคม 2014.

1. chaichol สมาชิกใหม่

สวัสดีครับ ผม เกิดจันทร์ ที่6 สิงหาคม ปี 2533 อยากทราบเรื่องการงานในอนาคาต ว่าจะเป็นงานสายด้านไหน และจะได้ทำเมื่อไหร่ เป็นงานราชการ หรือเอกชนครับ ขอบคุณครับ

2. ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤษภาคม 2007

โทรมาได้ที่เบอร์ 093-5474224 ในเวลา 14.00วันที่ 11สิงหาคมค่ะ

3. ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

ขอชื่อนามสกุล เวลาเกิด ส่งไว้ใน อินบล๊อคด้วยค่ะ เดี๋ยวมาตอบให้ตามคิว

4. ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

@ Ratee

ตามดวงชะตาของคุณ ตามเกณฑ์เรื่องคู่ครอง ไม่ใช่คนต่างชาติค่ะ ต้องเป็นคนสัญชาติเดียวกัน แต่จะได้แต่ง จะได้เจอ จะช้าหน่อย ประมาณ 37 ปี แต่มีคู่แน่นอนค่ะ

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณ เป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่ คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ....สาธุ

5. ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

การดูดวงเพื่อให้มีสติ ดูด้วยสติ เพื่อให้เกิดความไม่ประมาท และระแวดระวังภัย ในสิ่งที่จะเกิดขึ้นในอนาคต แต่ไม่ควรดูแล้วเกิดความวิตกกังวล ไม่สบายใจ กับสิ่งที่ยังไม่เกิดขึ้น เพราะถ้าเรามีสติ สร้างบุญกุศลสม่ำเสมอ เราย่อมผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้ด้วยดี...

6. ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

ขอชื่อนามสกุล เวลาเกิด ส่งไว้ในอินบล๊อคค่ะ

7. ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

พรุ่งนี้มาตอบให้ค่ะ

8. ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านที่ต้องการให้ดูดวงให้ กรุณาอ่านให้ละเอียด ว่าต้องให้รายละเอียดอะไรบ้างในอินบล๊อค และมาโพสเตือนหน้ากระทู้ด้วย

9. ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

@ Chaichol

ตามดวงชะตาเป็นคนมีวาสนาคนหนึ่ง มีโอกาสมีเงินมีทรัพย์ แต่ชีวิตมักมีการเปลี่ยนแปลงอย่างรวดเร็วทั้งดีและไม่ดี ให้ระมัดระวังการเงินให้ดี มีโอกาสเป็นหนี้สินได้ งานที่ถูกโฉลก จะเป็นงานในเครื่องแบบ เช่นทหาร ตำรวจ หรืองานเอกชน เช่นบริษัทขายอุปกรณ์ โลหะ เครื่องมือแพทย์ ขายรถยนต์ หรืองานที่ต้องใช้เครืองมือ หรือกิจการของตนเอง เช่นขายอะไหล่ ขายโลหะ ขายรถ

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณเป็นประโยชน์ ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้ จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ ....สาธุ

10. ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

เมื่อทำนายท่านใดไปแล้ว ขอให้ท่านได้กล่าวอนุโมทนาในกุศลนี้ด้วยกัน เพื่อไม่ให้เจ้าของดวงชะตาต้องติดค้างกรรมกับข้าพเจ้า ที่ได้ทำนายดวงชะตาของท่านโดยไม่ได้คิดค่าครูแต่อย่างใด ถ้าท่านใดได้กล่าวแล้ว ....ก็ขอให้ท่านโชคดี ผ่านพ้นอุปสรรคนาๆประการ มีแต่ความสุขความเจริญตลอดไป
    .

11. ratee ohm เป็นที่รู้จักกันดี

14 สิงหาคม 2014
    ผมฝากวันเดือนปีไว้ในinbox

12. ikojun เป็นที่รู้จักกันดี

5 มิถุนายน 2007
    ส่งข้อมูลวันเดิอนปีเกิด และคำถามทาง PM แล้วคับ

13. ใจดวงเดียว สมาชิกใหม่

16 สิงหาคม 2014
    ส่งข้อมูลวันเดือนปีเกิดทาง PM แล้วนะคับ :cool:

14. ใจดวงเดียว สมาชิกใหม่

16 สิงหาคม 2014
    ส่งชื่อนามสกุลไปเพิ่มแล้วทาง pm นะคับ

15. ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

เย็นๆมาตอบให้ค่ะ

16. ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

@ Ikojun

ตามดวงชะตาของคุณ คุณต้องได้คู่ครองที่มีฐานะ รูปร่างหน้าตาดี ดูสุภาพเรียบร้อย แต่จะอารมณ์ร้อน เอาแต่ใจ เมื่ออยู่ใกล้กันเจอกันบ่อยๆมักจะมีปากเสียง ขัดใจกันบ่อยๆ ถ้าห่างกันก็จะคิดถึงกัน ถ้าแต่งงานกันต้องอยู่ห่างๆกันบ้าง ่ตามภาระหน้าที่จะดี มิฉะนั้นจะเกิดปัญหา สำหรับคำถามที่ถามถึงอีกคนหนึ่ง ลองเข้าไปดูข้อมูลที่อ.ต้องการใน inbox แล้วจะมาตอบให้อีกที

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรม แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณ เป็นประโยชน์ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้ จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัวในการนี้ด้วยเทอญ...สาธุ

17. ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

การดูดวงเพื่อให้มีสติ ดูด้วยสติ เพื่อให้เกิดความไม่ประมาท และระแวดระวังภัย ในสิ่งที่จะเกิดขึ้นในอนาคต แต่ไม่ควรดูแล้วเกิดความวิตกกังวล ไม่สบายใจ กับสิ่งที่ยังไม่เกิดขึ้น เพราะถ้าเรามีสติ สร้างบุญกุศลสม่ำเสมอ เราย่อมผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้ด้วยดี...

18. noon_iceage สมาชิก

26 กุมภาพันธ์ 2013
    pm ไปแล้วนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

19. ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

@ ใจดวงเดียว

ตามพื้นดวงชะตาขณะนี้ คนเก่าถึงเวลาผ่านไป ยังไม่ใช่คู่ครอง แต่จะมีคนใหม่เข้ามาในชีวิตคุณ ลองคบหาดูใจกันไป

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณเป็นประโยชน์ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัว ในการนี้ด้วยเทอญ...สาธุ

20. ฟาเยีย เป็นที่รู้จักกันดี

@ noo_iceage

ถ้าเรื่องที่คุณส่งไป เค้าให้โอกาสแก้ใหม่ได้ และอนุญาติให้ส่งกลับไปได้อีกครั้ง ก็มีโอกาส แต่ถ้าเค้าไม่อนุญาติให้แก้ ก็ไม่ได้พิมพ์

ถ้าคำทำนายนี้ทำให้เจ้าชะตาไม่สบายใจ ข้าพเจ้าขออโหสิกรรมด้วย แต่ถ้าคำทำนายนี้เป็นคุณ เป็นคุณ เป็นประโยชน์ต่อเจ้าชะตา ขอกุศลนี้ จงสำเร็จแด่คุณครูบาอาจารย์ ข้าพเจ้าและครอบครัวในการนี้ด้วยเทอญ...สาธุ