พบปะ พูดคุย ประสาเพื่อนพ้องน้องพี่ แบบกันเอง

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย tiger-k007, 6 มิถุนายน 2011.

1. น้าหมู เป็นที่รู้จักกันดี

5555 ต้องหาก่อนพี่ ไม่รู้จะโชวว์ อะไร ดูของพี่ๆน้องนำมาลง ก้อเพลิน ตาแล้ว ครับ 555555

2. น้าหมู เป็นที่รู้จักกันดี

โห ได้ข่าวมาว่า พี่หนู เก้บอีก 5 ลูก ลูกนึงหนัก กิโลนึงได้มั่งพี่ ของผมลูกเดียวก้อหนักแล้ว .... นับถือๆ 555555

3. จูง Active Member

21 สิงหาคม 2007
    คือแบบว่า อยากระบาย ถ้าเมื่อวาน น้าหนู ชักมีดหม้อออก ผมเป็นลมจิงๆนะครับ
    คือไม่เคยใจหายขนาดนี้มาก่อน ขนาดยิงปืนผมยังมะกลัว ของเค้าแรงจิงๆๆ นับถือเลย
    อันนี้พึงจะเจอแต่ไม้รู้อนาคตจะเจออะไรอีก เตรียมตัวเตรียมใจไว้ละ เมื่อวาน สนุกมากครับ

4. จันท์คับ เป็นที่รู้จักกันดี

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ น้าหมู
    อ่าวันนี้ขอแนะนำส่วนหนึงของผู้พิทักประจำบ้านครับ

น้องๆวัวและน้องควายธนูครับ ชุดนี้ได้มาจากเพื้อนครับ ที่ไปบุก กุติ ลพ.บุญชู มาครับ จริงๆท่านทำไว้ใช้ท่านเองครับ หลายตัว เพื้อนผมไปเห็นแล้วชอบก้อขอเหมาคอกท่านมาแล้วเอามาอวดผม ผมเห็นเข้าก้อชอบเพราะตัวใหญ๋สะใจดีครับ ก้อเลยของแบ่งเค้ามา2คู่ เอาเข้าบ้างลืมบอกเค้าว่าที่บ้านมีกุมารกับพ่อพรายแม่พราย ก้อ ฮึ้มกันเองเล่นซะผมหายใจไม่ออกซะงัน ก้อเลย บอกเค้าไป ว่า คนกันเองน้าาา แล้วก้อดูๆลูกกุมารด้วยอย่าให้ใครมาแกล้งด้วยนะ ก้อค่อยยังชั่วหน่อยลดกะแสความตึงเครียดลดไปได้บ้าง ครับ 555

ส่วนชุดนี้ขอโม้ครับ ลงมือทำเองกะมือครับ5555 เค้าชื่อแม่แมว ครับ หรืออีกนามนึงก้อแม่หลาดทิพย์ ประวัติความเป้นมาของแม่เค้ายาวมากครับเอาไว้โม้ทีหลัง แต่ปจจุบันเค้าเป็นศิษร์รับใช้ของหลวงปู่ชื่นไปแล้ว ครับ เพราะผมถวายตัวเค้าให้คอยรับใช้หลวงปู่ชื่นไปแล้วครับ ที่ผมมาทำก้อเพราะว่าผมอยากหาร่างให้เค้าครับ ถือว่าเป็นพรายคู่บุญบรมีผมเลยก้อว่าได้ครับ

ใต้ฐานจะมีสชิ้นสังขานเค้า ครับรวมกับของและมวลสารพิเศษที่ผมมี อัตเข้าไปเต็มที่ครับ

ส่วนรูปนี้ ก้อเป้นร่างเค้าในหลายๆแบบครับ และนำไๆปตั่งบูชาตามที่ต่างๆครับ

</TD></TR></TBODY></TABLE>
    ฮ่าๆ เพราะผู้พิทักษ์ชุดนี้แหละครับ ทำให้ต้องพับภารกิจปีนบ้านน้าเอาไว้ก่อน อิอิ ของน้าเขาแรงครับไม่กล้าสู้ ฮ่าๆๆ:cool:

5. Bobcats เป็นที่รู้จักกันดี

อธิบายเสียหน่อยคือเมื่อวานพี่หนูแกเอามีดหมอของหลวงปู่ชื่นวัดตาอีมาให้ชมกัน เพราะเป็นเล่มที่พิเศษผมเองก็เพิ่งเคยเห็นเมื่อวานนี้เอง พี่หนูจะชักออกมาให้ดูว่าใบมีดเป็นแบบมีดหมอรุ่นแรก เลยต้องห้ามกันเอาไว้เพราะของแรงมากขนาดนั้นเดี๋ยวของที่ร้านค้าแถวนั้นเขาเลี้ยงเอาไว้จะกระเจิงไปหมด โอ๊คเขาสัมผัสกระแสได้เลยตกใจเพราะไม่เคยเจอของแรงแบบของหลวงปู่ชื่นครับ

6. น้าหมู เป็นที่รู้จักกันดี

5555 เด่วมีมาให้ลองเรื่อยๆน้อง จะชินไปเอง ครับ คนที่มีจิตสัมผัส ต้อง หัดสัมผัสบ่อยๆครับ แล้ว จะชินไปเอง ครับ ใหม่ๆ ธาตุในตัวเรา ยังไม่ชินกับพลังแบบนี้นี้ครับ ก้อไม่แปลกครับ ที่จะ รับไม่ค่อยไหว บางคนเกิดอาการ อาเจียน เลยก้อมี ครับ ค่อยๆเป็นค่อยๆไปครับ น้าเอง ที่ได้ก้อเพราะ หลวงปู่ท่านเปิดจิตให้ แต่ตัวน้าเอง ก้อไม่ค่อย เคร่ง เท่าไหร่ จิตเลย ไม่นิ่งพอ จะมาแบบไม่แน่นนอน ครับ

7. จันท์คับ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอตัวอาบน้ำรอดูบอลก่อนนะครับพี่ๆทุกท่าน แล้วพบกันใหม่พรุ่งนี้คร้าบผม บายครับ:cool::cool:

8. น้าหมู เป็นที่รู้จักกันดี

5555 มาทานกาแฟที่บ้านได้ครับ .... เค้าไม่ว่าครับ 555555

9. rungaran เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2010
    ดู ตาม ภาพนี้ ถ้ามีแมว สักตัวผ่าน เข้ามา บ้าน คุณ หมู คงเจอผู้พิทักษ์แน่ๆ
    สงสัย มีหวังแมวตัวนั้น.. คงจะเดินเฉาไปเลย หรือไม่ก็เดินหางชี้ไปเลยแน่ๆ555

10. KonDernTaang@ตากลม เป็นที่รู้จักกันดี

6 มิถุนายน 2011
    ครับ....ตามที่ น้องหนุ่ย...บอกกล่าวเล่าเรื่องนะครับ
    แต่มีเหตุประหลาดที่ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ...ผมชักมีดไม่ออก ..ดึงยังไงก็ไม่ออก
    ประกอบ น้องหนุ่ย..บอกห้าม และปรามไว้...ก็หยุดฝืน
    ...ส่วนน้องโอ๊ค...แทบเป็นลม..อาจจะเป็นถึงขนาด พายุก็ได้

น้องโอ๊ค...เค้า สัมผัสเร็วมาก

11. จูง Active Member

21 สิงหาคม 2007
    พี่หนุ่ย นอนยังครับ ดูให้ทีครับ รู้สึกแปลกๆ กับ ลูกนี้ครับ ไม่รู้จะอธิบายอย่างไร จะโทรก็เกรงใจดึกแล้ว ขอคำปรึกษาด้วยครับโทรมาก็ได้นะครับ แรงมาก

ไฟล์ที่แนบมา:

12. tiger-k007 เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2010
    ขอให้สอบผ่าน และได้คะแนนดีดีครับ เป็นกำลังใจครับ

13. nuanhadyai@hotmail เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    สวัสดีค่ะ พี่เสือ คุณนอร์ น้องBobcats คุณspiritoak มาดึกค่ะวันนี้
    สอบผ่านฉลุยค่ะ เตรียมธุดงค์ดอยอินทนนทฺ์ค่ะเดือนธันวาคม

*จะเที่ยงคืนแล้ว ซินเดอร์ ต้องขอตัวก่อน พรุ่งนี้เดี๋ยวตื่นสาย
    หลับฝันดีค่ะ

14. kang_som เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุญาตเข้านอนก่อนนะครับ เหมือนจะไม่ค่อยสบายมีน้ำมูก กินยานอนก่อนนะครับ

เห็นฟาร์มของน้าหมูแล้วชอบผมคนนึงละที่ชอบวัวธนู ความธนู แต่ตอนนี้ไม่มีที่ว่ามาเลยครับ อิอิอิ

15. น้าหมู เป็นที่รู้จักกันดี

5555 รักษาสุขภาพด้วยนะครับ ว่างๆนำ วัว มาให้ชมกันบ้างนะครับ

16. Norragate เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2009
    สวัสดีเช้าวันจันทร์ทุกๆท่าน...(^_^)

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      0 bytes
      เปิดดู:
      242
      ขนาดไฟล์:
      0 bytes
      เปิดดู:
      247
  17. KAYABA007 สมาชิก

23 มิถุนายน 2011
    ดีตอนเที่ยงครับพี่ๆทุกท่าน

18. rungaran เป็นที่รู้จักกันดี

ยินดี ด้วยจ้า ซินเดอร์ นวล
    ที่สอบได้ เยี่ยมที่สุ๊ดจ้า (k):cool:

19. rungaran เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดี จ้า พี่เสือ คุณ หนู คุณ หมู คุณ jikky น้องจัน น้อง เอท น้อง ภณ คุณ นวล คุณ หนุ่ย
    คุณ ลิน คุณ nitis. คุณ เบียร์ คุณ หนูซ่า คุณโอ๊ค คุณ 007คุณ นอ คุณ joe.และ สมาชิกทุกๆท่าน

20. น้าหมู เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค้าบบบบ ทุกๆท่านนนนนนนนนนนน เมาขี้ตา555555