พบปะ พูดคุย ประสาเพื่อนพ้องน้องพี่ แบบกันเอง

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย tiger-k007, 6 มิถุนายน 2011.

1. จันท์คับ เป็นที่รู้จักกันดี

กราบพ่อตากสินครับ ขอบารมีของพ่อปกป้องคุ้มครองประเทศไทยให้มีแต่ความสงบสุขนะครับ สาธุ

2. lynn@nice เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

สวัสดีค่ะ คุณ นอ ลินยังเป็นกำลังใจให้เสมอนะคะ มีอะไรมาเข้ามาคุยกันค่ะ สู้ๆนะคะ :cool::cool::cool:

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=SDV_sva-YxE"]5:10[/ame]

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=SDV_sva-YxE"][/ame]

3. ลับแล เป็นที่รู้จักกันดี

:z14น้องนวลจ๊ะ
    พี่อ่านแล้วหัวเราะก๊ากเลยนะเนี่ย.... ไอ้ที่บอกว่าอย่าให้น้องNor ต้องลำบากไป ทอดปลาทอดแห อะไรเนี่ยน่ะ
    นี่ขนาดไม่สบาย ( เจ็บคอ ) ไปทำงานไม่รอด(ไม่ไหว)อยู่นะ
    :'( นี่ถ้าน้องนวลสบายดีกว่านี้ พี่คงจะถูกทอดไปแล้วมั้ง....

4. Norragate เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2009

ขอบคุณมากครับคุณลิน,คุณนวล....ไว้เม้าส์กันใน facebook นะครับ..(^___^)

5. Norragate เป็นที่รู้จักกันดี

5555 ผมก็แอบขำนิดๆครับ อิอิ .....
    ผมทอดปลาเก่งกว่าทอดแหนะครับคุณนวล,พี่ลับแล ^___^

ไฟล์ที่แนบมา:

6. จันท์คับ เป็นที่รู้จักกันดี

เห็นด้วยกับท่านพี่ครับ ยามในที่รู้สึกท้อๆแวะเข้ามากระทู้นี้จะอบอุ่นเสมอครับ ยืนยัน 1 เสียง ฮ่าๆๆ (ชีวิตคนเราทุกคนบนโลกนี้ ไม่มีใครที่จะประสบแต่ความทุกข์หรือสุขเพียงอย่างเดียว ทุกคนต้องได้ประสบทั้งสองอย่าง อันนี้เป็นสัจธรรม ดังนั้นเราจึงควรอย่ายอมแพ้กับปัญหาหรืออุปสรรคต่างๆที่ผ่านเข้ามาในชีวิต จงต่อสู้เพื่อวันที่ดีดังเช่น "ฟ้าหลังฝน"):cool::cool::cool:(deejai)(deejai)(deejai)

7. nuanhadyai@hotmail เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    น้องลินเพลงเพราะค่ะ.....
    *เดือนมีนาคม พี่อาจไปวัดซับไพเราะนะคะ....แล้วจะถ่ายภาพพญานาคมาฝากค่ะ
    ที่งานหล่อหลวงพ่อทวดที่เชียงใหม่ เขาบายศรีพญานาคงดงามมากค่ะ กำลังขอภาพ
    ของวันที่10ธค.54 ค่ะ แล้วจะนำมาให้ชมค่ะ.....
    ช่วงนี้ใกล้เทศกาลแห่งความสุข เทศกาลของขวัญ รับปีใหม่
    ที่หาดใหญ่ก็มีการเตรียมจัดงานค่ะมีวิ่งข้ามปี.....กะไปออกกำลังกายวิ่งข้ามปี....
    *แต่ตอนนี้มีเทศกาลโคมไฟค่ะ....
    ฟังเพลงสากลสักเพลง
    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=Lf3lbJA4AXI&feature=related"]When I Need You - Leo Sayer Live '09 - YouTube[/ame]

8. ลับแล เป็นที่รู้จักกันดี

fly_pigน้องNor......
    ถูกใจจังเลยค่า.........
    น้องNor เปลี่ยนรูปแล้ว เวลาเจอต้องใส่"แว่น"ด้วยนะค้า...อิ๊...อิ๊.....(ไม่งั้นพี่ลับแลจำไม่ได้เน้อ...)
    คนอื่นๆล่ะคะ น้องแกงส้ม น้องพลศิริ คุณญานพล น้องจันท์คับ และอีกหลายๆท่าน
    ;aa13 จะไม่ให้เห็นหน้ากันบ้างหรือคะ???

9. nuanhadyai@hotmail เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    :d ....คนไข้น้อยหรือคะพี่ลับแล.......
    เรื่องสติกเกอร์ติดกระจกห้อง.....พรุ่งนี้แวะไปดูให้นะคะ...

ตาก็เริ่มบวมแล้วค่ะ....ต้องพักสายตาหาแว่นดำใส่บ้างแล้ว
    ตั้งแต่กลับลงใต้ปรับตัวไม่ทันเลยค่ะ......ดูแลสุขภาพกันทุกท่านนะคะอากาศเริ่มเย็นแล้ว

ขนาดไฟล์:
      47 KB
      เปิดดู:
      98
  10. FLUKE-NICE เป็นที่รู้จักกันดี

23 กันยายน 2008
    เอาใจช่วยครับ ไม่ว่าจะเกิดวิกฤตอะไรกับคุณนอร์ ก็ขอให้คุณนอร์สามารถผ่านวิกฤตนั้นๆไปด้วยดีนะครับ สิ่งใดที่เลวร้ายก็ขอให้กลับกลายเป็นดีโดยฉับพลันทันใด คิดทำสิ่งใดขอให้จงสำเร็จ จงสำเร็จ จงสำเร็จ
    หากคุณนอร์กำลังสุข ก็ขอให้สุขยิ่งๆขึ้นไปนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับพ่อรูปหล่อ

11. Norragate เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับพี่ญาณพล.......ขอให้สิ่งดีๆส่งถึงพี่ด้วยนะครับ...(^__^)

12. kang_som เป็นที่รู้จักกันดี

เดี๋ยวจัดให้ครับ อิอิอิ......อยากเห้นจริงๆ เข้าไปดูใน Facebook เลยครับ เยอะเลย 5555

อินทรีแดง แกงส้ม มาแว้ววววว.....55555 อย่าแซวกันเยอะนะครับ อายยยยยย 55555

13. tiger-k007 เป็นที่รู้จักกันดี

14 กันยายน 2010
    ขอให้คุณนอร์ ผ่านวิกฤตต่างๆ ไปด้วยดีน่ะครับ ทุกคนรักเราน่ะ.........({)

14. Norragate เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากครับพี่เสือ....(^_______^)
    พี่เสือเองก็เป็นที่รักของน้องๆทุกคนเช่นกันนะครับ ^^

15. ลับแล เป็นที่รู้จักกันดี

colour__น้องแกงส้ม
    พี่เพิ่งจะมาเปิดดูที่น้องลงภาพ มันจั๊กจี้ในหัวใจพี่มากๆเลยค่ะ......ท่านี้น่ะ
    (พี่หัวเราะจน..ไส้เดือนในพุงตื่นเลยล่ะจ้ะ )
    มันขำน่ะ

16. คนชอบพระ เป็นที่รู้จักกันดี

ท่าทางของอินทรีแดง ก่อนตก ฮ.

17. Norragate เป็นที่รู้จักกันดี

บ่ายๆแสนจะง่วงแบบนี้......ถ่ายรูปมาให้ชมเล่นๆกันสักองค์ครับ.....(^__^)

ขนาดไฟล์:
      182.2 KB
      เปิดดู:
      123
      ขนาดไฟล์:
      197.2 KB
      เปิดดู:
      133
  18. Norragate เป็นที่รู้จักกันดี

ถึงกับไส้เดือนในพุงตื่นเลยเหรอครับพี่ลับแล 555555 ^__________^

19. ลับแล เป็นที่รู้จักกันดี

catt9น้องญานพลคะ
    ท่าทางน้องจะเป็นคนจีนนะคะ (เป็นกุมารจีนกันกี่คนคะเนี่ย ? )
    แต่หน้าตาน้องดูเป็นคนเรียบร้อยนะคะ
    (ผิดกับน้องแกงส้ม........เปรีัยวส์ส์ส์..มาก)

20. ลับแล เป็นที่รู้จักกันดี

fly_pigน้อง Nor คะ
    ก้อ....ถ้าเบรกไม่อยู่ ไส้เดือนไหนจะนอนหลับได้....ล่ะจ๊ะ ???
    :mad:หิวข้าวเจ้าแล้วจ้ะ จะมาเล่าต่อและจะมารอดู...โฉมกันต่อพรุ่งนี้นะคะ