สุดยอดวัตถุมงคล พระหลักร้อย พุทธคุณหลักล้านราคาเบาๆ รับประกันแท้แน่นอน

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย lekgunner, 20 มิถุนายน 2008.

1. เกศภัทร์ เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระแล้วครับ ... สวยเหมือนเดิม ขอบคุณครับ

2. ก้องครับ เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2009
    จององค์นี้นะครับ

โอนแล้วจะแจ้งให้ทราบ

ขอบคุณครับ

3. ตานา เป็นที่รู้จักกันดี

29 กรกฎาคม 2010
    เข้ามาติดตามกระทู้ของเด็ด

4. wnkwb สมาชิก

ขอจองรายการนี้............................................++++

(รายการนี้ จองไว้ครับ .. เหรียญหลวงพ่อเพชรพิจิตร)

5. ตะวันอัสดง เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

30 มิถุนายน 2011
    โอนแล้วนะครับ

ที่อยู่ตาม PM ครับผม

6. THANAT BOON Active Member

ยังมีอยู่มั๊ยครับ???????

7. พฤศจิกา เป็นที่รู้จักกันดี

19 มิถุนายน 2010
    ลูกสวาท (ของทนสิทธิ์)หลวงปู่บุญ วัดหัวเขา

ขอจอง ลูกสวาท (ของทนสิทธิ์)หลวงปู่บุญ วัดหัวเขาครับ

8. ตะวันอัสดง เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

30 มิถุนายน 2011
    ได้รับแล้วครับ

ขอบคุณมากครับผม

9. เอก-ชัย เป็นที่รู้จักกันดี

1 กุมภาพันธ์ 2010
    จองครับ

รายการที่ 2502 ตลับสีผึ้งหลวงปู่หมุนบรรจุสีผึ้งเสาร์ห้ามหาเศรษฐีน้ำมันกะลาตาเดียว

10. vit.....@ เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2009
    รายการที่ 2503 ขอจองนะครับ

ตลับ สีผึ้งหลวงปู่หมุนบรรจุสีผึ้งเสาร์ห้ามหาเศรษฐีน้ำมันกะลาตาเดียวหุงด้วยขี้ ผึ้งเทียนชัยและขี้ผึ้งแท้กับน้ำมันมะพร้าวตาเดียว หลวงปู่หมุนหุงและเสกเมื่องานเสาร์ห้า 2543 ที่วัดป่าหนองหล่ม จ.สระแก้ว เป็นตลับที่ต้องบอกว่าฝาหน้าตลับสีผึ้งออกแบบมาได้เหมือนหลวงปู่มากครับ พิมพ์น่าจะเป็นแบบเหรียญรุ่นแรกที่ตอกเลข 1 ที่สังฆาติของหลวงปู่ สำหรับผู้ที่จะใช้สีผึ้งนะครับต้องบอกก่อนนะครับว่าของหลวงปู่แรงจริงๆ มีคาถากำกับทุกครั้งที่ใช้ ได้ผลทุกครั้งครับตามที่เราอธิฐานขอ และถ้าเราจะไปเจรจาเรื่องใดจะให้ประสพความสำเร็จก็ให้ใช้สีผึ้งทาที่ปาก และว่าคาถากำกับจะสำเร็จแน่นอน ตลับปะตั๋ง บรรจุสีผึ้งขนาดประมาณเหรียญ 10 บาท พร้อมทั้งยิงเลเซอร์ชื่อ ปู่หมุน ฐิตสีโลไว้ด้วยครับ จำนวนสร้างไม่มากครับ น่าเก็บและน่าใช้จริง ๆ มีสมาชิกบางคนที่บูชาไปแล้วบอกว่านำไปเลี่ยมห้อยคอก็สวยไปอีกแบบครับ
    คาถาบูชา ตั้งนะโม 3 จบ
    ปิโย เทวะมะนุสสานัง ปิโยพรหมานะมุตตะโม
    ปิโยนาคะสุปัณณานัง ปิยินเทริยังนะมามิหัง
    (3 คาบ เป็นเสน่ห์แก่คนทั้งปวง)

11. vit.....@ เป็นที่รู้จักกันดี

รายการที่ 2491

พระผงรูปไข่ดวงเศรษฐี ผสมเกศา ชานหมาก จีวร หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล

พระผงรูปไข่ดวงเศรษฐี ผสมเกศา ชานหมาก จีวร
    หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล รุ่นเสาร์ห้ามหาเศรษฐี 8 เมษายน 2543
    พุทธคุณ เด่นทางค้าขายโชคลาภ อยากเป็นเศรษฐี ต้องแขวนดวงเศรษฐีครับ มวลสารดีพิธีดี เจตนาดี ชื่อดี ดวงเศรษฐี ออกวัดป่าหนองหล่ม ปี 2543 สวยๆ ไม่มีกล่อง รับประกันแท้ตลอดชีพ
    (มี 4 องค์)

ให้บูชา 399 บาท
    ยังมีเหลือไหมครับจะได้จองโอนทีเดียวขอบคุณครับ

12. vit.....@ เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเรียบร้อยแล้วครับ PMที่อยู่แล้วนะครับ ขอบคุณครับ

13. Akanant เป็นที่รู้จักกันดี

ยังมีเหลือให้บูชาหรือเปล่าครับ
    รายการที่ 2502

<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_4932325", true); </SCRIPT>

ตลับสีผึ้งหลวงปู่หมุนบรรจุสีผึ้งเสาร์ห้ามหาเศรษฐีน้ำมันกะลาตาเดียวหุงด้วยขี้ผึ้งเทียนชัยและขี้ผึ้งแท้กับน้ำมันมะพร้าวตาเดียว หลวงปู่หมุนหุงและเสกเมื่องานเสาร์ห้า 2543 ที่วัดป่าหนองหล่ม จ.สระแก้ว เป็นตลับที่ต้องบอกว่าฝาหน้าตลับสีผึ้งออกแบบมาได้เหมือนหลวงปู่มากครับ พิมพ์น่าจะเป็นแบบเหรียญรุ่นแรกที่ตอกเลข 1 ที่สังฆาติของหลวงปู่ สำหรับผู้ที่จะใช้สีผึ้งนะครับต้องบอกก่อนนะครับว่าของหลวงปู่แรงจริงๆ มีคาถากำกับทุกครั้งที่ใช้ ได้ผลทุกครั้งครับตามที่เราอธิฐานขอ และถ้าเราจะไปเจรจาเรื่องใดจะให้ประสพความสำเร็จก็ให้ใช้สีผึ้งทาที่ปาก และว่าคาถากำกับจะสำเร็จแน่นอน ตลับปะตั๋ง บรรจุสีผึ้งขนาดประมาณเหรียญ 10 บาท พร้อมทั้งยิงเลเซอร์ชื่อ ปู่หมุน ฐิตสีโลไว้ด้วยครับ จำนวนสร้างไม่มากครับ น่าเก็บและน่าใช้จริง ๆ มีสมาชิกบางคนที่บูชาไปแล้วบอกว่านำไปเลี่ยมห้อยคอก็สวยไปอีกแบบครับ
    คาถาบูชา ตั้งนะโม 3 จบ
    ปิโย เทวะมะนุสสานัง ปิโยพรหมานะมุตตะโม
    ปิโยนาคะสุปัณณานัง ปิยินเทริยังนะมามิหัง
    (3 คาบ เป็นเสน่ห์แก่คนทั้งปวง)

ให้บูชา 700 บาท

ค่าส่ง 50 บาท
    ผู้ที่ไม่ได้เป็นสมาชิกเว็บพลังจิต สามารถโทรจองได้ตามเบอร์โทรข้างล่างครับ
    บุญฤทธิ์ วิรุฬห์บรรเทิง ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขา เซ็นทรัล เวิลด์ พลาซ่า
    บัญชีออมทรัพย์ 247-200987-8
    lekgunner@yahoo.com
    089-1250007 มือถือ

หมายเหตุ : เพื่อไม่เป็นการกีดกันสิทธิ์ของสมาชิกท่านอื่น ผู้ที่ขอจองวัตถุมงคลกรุณาติดต่อโอนเงินภายใน 7 วัน นับจากวันที่จอง ถ้าเกินกว่านั้นถือว่าท่านสละสิทธิ์การจอง
    [/QUOTE]

14. Akanant เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับ พรุ่งนี้ผมโอนเงินให้ครับ

15. พฤศจิกา เป็นที่รู้จักกันดี

19 มิถุนายน 2010
    ผมโอนเงินให้แล้วนะครับจาก scb30/7/11 เวลา07.53 จำนวน350.10

16. supachaipnu ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

จองครับ
    รายการที่ 2506
    ตลับสีผึ้งหลวงปู่หมุน

17. Sikkha เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2010
    รายการที่ 2507
    <fieldset class="fieldset"><legend>Attached Thumbnails</legend>
    </fieldset>จองทันแล้ว...พระดีราคาดีราคาก็ไม่ได้โดนปั๊มผมว่าจองดีกว่าครับ5555555

18. Sikkha เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2010
    เพิ่งเข้าสิงคโปร์ครับส่วนมากจะได้รับพรุ่งนี้มีอีกไม่กำลังรออยู่55555

19. vit.....@ เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับ

20. Magicbunny เป็นที่รู้จักกันดี

15 ธันวาคม 2009
    ขอจองครับ.....................ขอบคุณครับ