หลวงพ่อเมืองสามหมอก-คิดเครื่องดึงดูดเมฆฝน

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย NoOTa, 16 มิถุนายน 2010.

1. ratercracker เป็นที่รู้จักกันดี

5 กุมภาพันธ์ 2007
    ตอนนี้ไม่ทราบว่าผลการทดลองเป็นยยังไงบ้างนี่ก็ผ่านไปปีกว่าแล้ว เอ่ปีนี้น้ำท่วมหนักรึว่าผลิตเครื่องนี้มาใช้กันมากรึป่าว อ่า สงสัยครับ

2. ผ่านมาจริงๆ เป็นที่รู้จักกันดี

15 กรกฎาคม 2005
    สาธุค่ะ
    เครื่องนี้สามารถเปิด-ปิดได้ด้วยจิต ของหลวงพ่อเจ้าค่ะ
    เป็นความรู้ยุคแอตแลนติส ซึ่งเป็นองค์ความรู้ข้ามภพของหลวงพ่อเอง