อ.อนุตตรีย์ ดูดวงฟรี 1 คำถาม เพื่อบำเพ็ญบารมีและช่วยเหลือคน

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ณัชนันทน์, 5 สิงหาคม 2012.

1. volvo16738 เป็นที่รู้จักกันดี

จะเจอเนื้อคู่ตอนอายุประมาณเท่าไรครับ

2. maleeluckc เป็นที่รู้จักกันดี

27 กุมภาพันธ์ 2013
    ขอบคุณนะค๊าจะลองพยายามค่ะ

3. thebookred Active Member

18 กุมภาพันธ์ 2010
    อนาคตจะประสบความสำเร็จไหมครับ
    จะรวยไหมครับ ขอคำแนะนำหน่อย
    ขอบคุณครับ

4. pimprapai สมาชิกใหม่

เกิดวันพฤหัสบดี 14 มีนาคม พ.ศ.2539 เวลาไม่แน่ใจว่า 02.58 หรือ 02.59 อ่ะค่ะ
    คืออยากรู้ว่าหนูไปสอบเข้ามหาลัยที่มหาลัยแม่ฟ้าหลวงมาแล้วผลจะประกาศวันที่ 20 ธันวานี้อยากรู้ว่าหนูจะติดไหมอ่ะคะ แล้วถ้าหนูไม่ติดรอบนี้ถ้าพยายามใหม่อีกมีโอกาสจะติดมหาลัยนี้ไหมคะ

5. หนูเช Active Member

16 กุมภาพันธ์ 2013
    เกิด 23 พค 2530 ตอนนี้ตกงานครับ อยากทราบว่าจะมีงานดีๆ ทำไหมครับ สอบราชการหรือว่า รัฐวิสาหกิจ จะติดป่าวครับ งานแบบไหนที่เหมาะกับตัวเองครับ ขอบคุณครับ

6. ณัชนันทน์ เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2009
    ภายในปีหน้าแล้วนะคะ
    จะได้เจอคนที่ใช่ ช่วงกลางปีไปแล้วจ้ะ

7. ณัชนันทน์ เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าอยากประสบความสำเร็จ
    อยากจะรวย ตรีแนะนำก่อนเลยนะคะ
    คำว่า "รวย" ของแต่ละคนไม่เท่ากันค่ะ
    ต้องมีแค่ไหนถึงจะรวยค่ะ

ถ้าเป็นตรีนะคะ ถ้าอยากจะรวย ตรีจะพยายามเอาเงินไปทำบุญบ่อย ๆ ทำให้ได้บ่อยที่สุดเท่าที่เราต้องการค่ะ
    และพยายามอุทิศบุญไปให้เจ้ากรรมนายเวรทางด้านการเงินนะคะ

แต่ควรทำบุญรูปแบบอื่นควบคู่กันไป และสวดมนต์ทุกวันค่ะ

พี่สามารถมีเงินหมุนเวียนที่คล่องกว่านี้ มีเงินเหลือกินเหลือใช้มากกว่านี้นะคะ

8. ณัชนันทน์ เป็นที่รู้จักกันดี

มีโอกาสสอบติดนะคะ
    แต่ไม่ใช่ครั้งนี้จ้ะ ถ้าภายในปีหน้าไม่ได้
    ควรหาที่เรียนอื่นดีกว่านะคะ

9. ณัชนันทน์ เป็นที่รู้จักกันดี

ยังไม่สามารถสอบข้าราชการติดนะคะ
    ภายในระยะเวลา 5 ปีจึงจะม่โอกาสนั้นนะคะ
    ตอนนี้ทำงานเอกชนไปก่อนนะคะ
    ก้มหน้าก้มตาทำหน้าที่ของเราให้ดีที่สุดก่อนนะคะ
    แล้วค่อยตามความฝันนะคะ

10. volvo16738 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณครับ ><

11. Siriranya สมาชิกใหม่

10 ธันวาคม 2013
    สอบถามเรื่องงาน จะได้รับราชการไหมค่ะ

12. pimprapai สมาชิกใหม่

รบกวนถามอ.อีกรอบนะคะ ว่าในอนาคตหนูจะไปเรียนหมอที่ฟิลิปปินส์อยากทราบว่าดวงของหนูจะเรียนหมอไหวไหม แล้วอนาคตจะสามารถทำงานเลี้ยงครอบครัว น้องๆ ญาติๆ ได้ไหมคะ

13. pimprapai สมาชิกใหม่

ฝากถามของเพื่อนหน่อยนะคะ
    ระพีพัฒน์ แก้วดวงเทียน เกิดวันที่6สิงหาคม 2538 ถามที27ผลสอบทุนเรียนดีวิทยาศาสตร์ จะติดมั้ย

กัญญารัตน์ อัปมะโท เกิดวันจันที่19 กุมภา39 อยากรู้ว่ามีโอกาสจะติดที่แม่ฟ้าหลวงไหมคะแล้วติดเมื่อไหร่

ทพิย์วดี ธรรมเจริญ เกิด 18 สิงหา 2538 อยากรู้ว่าจะติดแม่ฟ้าหลวงไหมคะ
    แล้วติดเมื่อไหร่ ถ้าไม่ติดแท่ฟ้าหลวงแล้วจะติดมี่ไหนคะ

วรศิริ จิระกุลสวัสดิ์ เกิด 29 กันยายน 2541 วันเสาที่จะถึงนี้น้องจะสอบเข้ามหิดลวิทย์อยากรู้ว่ามีโอกาสติดไหมคะ

14. peesiri สมาชิก

รบกวนอาจารย์ค่ะ
    จะมีแฟนที่ได้คบกันยาวๆ กับเค้าเมื่อไหร่คะ ช่วงนี้เจอแต่คนมาทำให้ช้ำใจแล้วก็จากไปค่ะ

15. ณัชนันทน์ เป็นที่รู้จักกันดี

ภายใน 2 ปีนี้ มีโอกาสได้รับราชการนะคะ
    พยายามสวดมนต์ ไหว้พระ กรวดน้ำ และขออโหสิกรรมให้ได้ทุกวันนะคะ
    หนูจะสอบได้แน่นอนค่ะ

16. ณัชนันทน์ เป็นที่รู้จักกันดี

หนูสามารถเรียนหมอไหวนะคะ
    และสามารถเลี้ยงดูครอบครัวได้นะคะ
    เพียงแต่อาจจะเหนื่อยมาก ๆ หน่อย

17. ณัชนันทน์ เป็นที่รู้จักกันดี

สาวน้อยขา ต้องให้เพื่อนของหนูมาถามเองนะจ้ะ
    แบบนี้เราเรียกว่า การข้ามดวงค่ะ ไม่สามารถตอบได้นะคะ
    ขอโทษด้วยจริง ๆ ค่ะ

18. ณัชนันทน์ เป็นที่รู้จักกันดี

ยากมาก ๆ เลยค่ะ
    พยายามทำบุญเกี่ยวกับแสงสว่างเยอะ ๆ นะคะ
    และขอพรให้ชีวิตมีแสงสว่างในการดำรงชีวิตนะคะ
    ถ้าทำบ่อย ทำถึงจริง ๆ ภายใน 2 ปีมีโอกาสเจอความรักที่ดีแน่ ๆ ค่ะ

19. duangruthai chongtep สมาชิกใหม่

11 ธันวาคม 2013
    ดวงฤทัย จงเทพ เกิดวันที่ 12 เดือนตุลาคม 2539 ขอถามเรื่องที่เรียนหน่อยนะค่ะ อยากจะทราบว่าหนูจะได้เข้าเรียนที่ไหนจะติดที่ดีไหมค่ะ แล้วถ้าติดจะติดเมื่อไรค่ะ แล้วที่หนูไปสอบทุนมหิดลวิทย์ผลวันที่ 27 เดือนนี้หนูจะติดไหมค่ะ

20. Jiraprapha สมาชิกใหม่

11 ธันวาคม 2013
    ปรึกษาเรื่องเรียนค้ะ

คืออยากทราบว่า หนูจะสอบติดในคณะที่หนูหวังมั้ยค้ะ คือหนูสอบทุนเรียนดีวิทย์มหาลัยมหิดลไป ประกาศวันที่ 27 นี้ หนูมีสิทธ์ติดมั้ยค้ะ แล้วหนูมีสิทธิ์ได้ที่เรียนที่ไหน คณะอะไร ภาคไหน ถ้าไม่ได้ที่นี่ช่วยคลายข้อสงสัยหนูหน่อยน้ะค้ะ ขอบคุณค้ะ^^

เกิด 2 พ.ค. 39 จิรประภา ไพยการ