โหรตาทิพย์ดูดวงด้วยวันเดือนปีเกิดและดูด้วยพลังจิต อ ธนภัทรสมาคมโหราศาสต์นานาชาติ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย covermark, 4 ธันวาคม 2015.

1. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

20 มิถุนายน 2014
    ท่านที่ต้องการดูฟรี 1 คำถามเชิญโพสคำถามมาได้(จะตอบฟรีในเนต)

2. ณ อรุณรุ่ง สมาชิกใหม่

21 พฤษภาคม 2016
    ชื่อ กฤตวรรณ เกิด 8 กันยายน 2518 ไม่ทราบเวลาเกิด
    จะได้งานใหม่ที่ดีกว่างานเก่าเมื่อไร เดือนไหนคะ
    ขอบคุณค่ะ

3. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคำถาม

ประมาณเดือนมิถุนายนนี้ครับแต่อยากให้คุณไปไหว้เจ้าพ่อหลักเมืองและวัดแขกสีลม
    คุณมีลางสัหรณ์ค่อนข้างแม่นและในดวงมีเทพรักษาด้วยเป็นกุมารเวลาทำบุญหมั่นกรวดน้ำให้เขาด้วยและจะไปไหนเรียกเขาไปด้วยคาถาเรียกมีดังนี้ กุมาโรมามะมะเอหิจิตตังปิยังมะมะท่อง 3 จบ

4. ณ อรุณรุ่ง สมาชิกใหม่

ขอบคุณมากค่ะอาจาร์ย

5. ณ อรุณรุ่ง สมาชิกใหม่

ขอบคุณมากค่ะอาจาร์ย

6. Auuann สมาชิกใหม่

เกิด 2 ธันวาคม 2525 เวลา 13.31 ต้องการทราบเรื่องการเงินที่รออยู่ จะได้ช่วงไหนครับ

7. บวรลักษณ์ สมาชิกใหม่

26 พฤษภาคม 2016
    ชื่อ บวรลักษณ์ ค่ะ เกิดวันพฤหัส ที่3 ธันวาคม 2530 เกิดเวลา 12:19 ต้องการไปทำงานต่างประเทศ อยากทราบว่าจะมีโอกาสได้ไปเมื่อไรค่ะ ...ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

8. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคำถาม

ทายนิสัยก่อนนะคุณเป็นคนใจดีชอบทำบุญไหว้พระเงินที่รอไม่เกินเดือนกรกฎาคมผมขอแนะนำให้คุณไปไหว้ศาลหลักเมืองและขอพรจากท่านจะได้ลาภโดยเร็ววันและหมั่นสวดมนต์ทำบุญอย่าให้ขาด(ขอให้คุณโชคดีมีปัญหาถามได้)

9. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคำถาม

ทายนิสัยก่อนนะคุณเป็นคนอารมณ์ร้อนโมโหง่ายหายเร็ว ให้คุณไปซื้อพระปางชนะมาร 1 องค์ขนาด 5 นิ้วหรือ 9 นิ้วถ้าเป็นเนื้อเรซิ่นจะถูกมาก 9 นิ้วไม่เกิน 500 บาท โดยเขียนชื่อไว้ที่หน้าฐานพระแล้วนำไปถวายพระที่วัดพร้อมของใช้ที่จำเป็นเช่ยแชมพูสบู่ ยาสีฟัน ฯซื้อไปทั้งถุงไม่ใช่ถังสังฆทานเพราะพระไม่ได้ใช้แล้วและซื้อผ้าขาว 2 เมตรร้านสํงฆภัณท์มีขายไปให้พระบังสกุลเป็นบังสกุลตายให้ผ้าขาวใช้แล้วไม่ต้องนำกลับมา และนำของทั้งหมดมาอธิฐานขอให้นับแต่นี้เป็นต้นไปชีวิตข้าพเจ้าจงมีแต่ความสุขความเจริญและกรวดน้ำให้เจ้ากรรมนายเวรที่มีมาในทุกภพทุกชาติและให้สวดมนต์บทกรณียเมตสูตรในเนตมีทำบุญอย่าให้ขาด 1 เดือนเห็นผลครับแต่ต้องทำสม่ำเสมอนะครับ(ขอให้คุณโชคดีนะครับมีปัญหาไม่สบายใจถามได้)

10. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคำถาม

ทายนิสัยก่อนนะคุณเป็นคนจิตใจอ่อนไหวง่ายชอบคิดมากโอกาสที่ไปต่างประเทศได้ไปครับช่วงปลายปีประมาณเดือนกันยาหรือตุลาครับเพราะดวงคุณไม่อยู่นิ่ง
    ดวงเดินทาง(ขอให้คุณโชคดีมีปัญหาถามได้)

11. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคำถาม

คุณเป็นคนชอบสันโดษชอบทำบุญจิตใจดีอยู่นี่ทำไปก่อนถ้าเปลี่ยนงานต้องเดือนสิงหา

12. Kan_tee สมาชิกใหม่

14 กุมภาพันธ์ 2016
    ขอบคุณมากคะ

13. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคำถาม

ด้วยความยินดีที่ช่วยท่านทั้งหลายให้พ้นทุกข์ถ้าท่านมีปัญหาเชิญมาปรึกษาได้

14. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านที่มีปัญหาเชิญมาปรึกษาได้ยินดีที่จะทำนายให้ท่านด้วยความเต็มใจเชิญโพสคำถามเข้ามาในเนต(ดูฟรี 1 คำถามเฉพาะในเนตส่งคำถามามได้เลยตอบให้ทุกคำถาม)หรือโทรมาปรึกษาไม่จำกัดคำถามดูทางโทรศัพท์ค่าครูท่านละ 100 บาท

15. ผู้ธรรมดา เป็นที่รู้จักกันดี

เกิดวันเสาร์ที่5สิงหาคม2532เวลา00.59

ชาติมักผิดหวังกับความรักทุกครั้งล่าสุดเคยมีครอบครัวแต่แล้วแต่ก็ต้องมีเหตุได้หย่าร้างกันไป
    ขอถามว่าอนาคตจะได้พบคู่ที่เป็นคู่แท้ๆกันจริงๆไหม อีกกี่ปี รูปประพันสันฐานเป็นอย่างไร ขอบคุณ

16. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคำถาม

ก่อนอื่นขอทายนิสัยคุณก่อนคุณเป็นคนอารมณ์ค่อนข้างร้อนโมโหง่ายหายเร็วคู่คุณเป็นคนตัวเล็กอายุอ่อนกว่าดูแลเอาใจใส่ดีมีลูกเร็ว

17. ผู้ธรรมดา เป็นที่รู้จักกันดี

นับจากนี้ไปอีกกี่ปีถึงจะเจอกัน ขอขอบคุณ

18. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคำถาม

ไม่เกินปีหน้ารอหน่อยนะไม่นานเกินไปได้คู่ดีด้วย

19. Denap สมาชิกใหม่

30 ก.ค.2525 เวลา 11.55 วันศุกร์ค่ะ อยากถามว่าเงินที่รอคอย จะนำมาปิดหนี้ จะได้รับก่อนกลางเดือน มิ.ย.นี้ ไหมค่ะ หรือถ้าไม่ จะได้ช่วงไหนค่ะ ตอนนี้เครียดมากเลย ต้องรบกวนด้วยนะค่ะ

20. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคำถาม

ดวงคุณลัคนาสถิตย์ราศีกันย์ประกอบด้วยเทศาตรีฤกษ์ดาวศุกร์เป็นดาวประจำตัวผมขอแนะนำให้คุณไปถวายพระปางวันเกิดคือพระปางรำพึงเนื้อเรซิ่น 9 นิ้วราคาไม่เกิน500 บาท และซื้ออาหารคาวหวานไปถายเพลพระและซื้อผ้าขาว 2 เมตรร้านขายสังฆภัณท์มีขายให้พระบังสกุลเป็นบังสกุลตายให้และหมั่นใส่บาตรให้เจ้ากรรมนายเวรและขอน้ำมนต์ต้องธรณีศาล(บทนี้แรง)ให้พระทำให้และนำมาอาบไม่เกิน 1 เดือนเห็นผลครับและตัวคุณมีเทพรักษามีลางสังหรณ์ค่อนข้างแม่นตอนนี้ดวงคุณกำลังอ่อนหมั่นทำบุญมากๆและท่องมนต์กรณียเมตตาสูตรมนต์บทนี้ในเนตมี