โหรตาทิพย์ดูดวงด้วยวันเดือนปีเกิดและดูด้วยพลังจิต อ ธนภัทรสมาคมโหราศาสต์นานาชาติ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย covermark, 4 ธันวาคม 2015.

1. Linsiritt สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ เมื่อวานได้มีโอกาสไปดูลายมือกับอ.ธนภัทรมาค่ะ อ.ดูลายมือได้ละเอียดมากค่ะ สิ่งที่อ.พูดเกี่ยวกับตัวเรา ชีวิตตั้งแต่เด็กถึงปัจจุบันตรงกับที่เราเป็นค่ะ อ.ยังได้แนะนำแนวทางการทำบุญและวิธีแก้เคล็ดเสริมดวงชะตาด้วยค่ะ ดูประมาณ 1 ชม. ส่วนตัวเราว่าอ. ดูลายมือละเอียดดีค่ะ ใครสนใจการดูดวงแบบดูลายมือแนะนำเลยค่ะ ราคาไม่แพง เวลากำลังพอดี และได้คำแนะนำที่ดีด้วยค่ะ

2. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

20 มิถุนายน 2014
    ขอบคุณ

ขอบคุณมากครับสำหรับคำติชมมาท่านอื่นก็เช่นเดียวกันนะครับถ้ามีปัญหาเชิญปรึกษาได้

3. Karn9 สมาชิกใหม่

ธนัชภัค สลิดกุล เกิดวันจันทร์ที่2 ธันวาคม พ.ศ. 2539ปีชวด คำถาม:พอดีมาเรียนต่อต่างประเทศแล้วกระเป๋าเดินทางล่าช้ายังไม่ได้เลยค่ะอยากทราบว่าจะได้วันไหน หรือหายค่ะจะได้คืนหรือป่าว

4. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคำถาม

ไม่เกิน 1 สัปดาห์:cool:

5. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

พื้นที่ตรงนี้เป็นที่คลายทุกข์เชิญติดต่อเข้ามาได้เลยจาก อ ธนภัทร

6. ทำดีคิดดี สมาชิกใหม่

23 พฤษภาคม 2016
    น.ส.สุนทรี อินทร์สถิตย์
    วันพุธที่ 7 กันยายน 2531
    เวลา 15.00 น
    ถามว่าจะไปสมัคร งานล้างเครื่องมือแพทย์ หนูจะได้ทำไหมค่ะ

7. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคำถาม

ดวงคุณลัคนาเกิดราศีธนูเกิดทลิทโทฤกษ์ดาวพุธเป็นตนุเศษคุณเป็นคนที่มีวาทศิลป์ในการพูดอารมณ์ค่อนข้างร้อนงานที่ทำจะได้ทำแต่คุณต้องทำบุญบ่อยๆ และกรวดน้ำให้เทวดารักษาตัวเพราะคุณมีเทวดารักษาตัวครับแต่งานที่ได้ทำอาจมีปัญหาแต่สามรถผ่านพ้นไปได้

8. Phonnapatt สมาชิกใหม่

9 มิถุนายน 2016
    ชื่อแพรว
    วันจันทร์ ที่ 8 เมษายน 2539
    เวลาประมาณ 05.00น.
    มีโอกาสจะได้ไปต่างประเทศบ้างมั้ยคะไปเที่ยวหรือไปทำงาน ขอบคุณค่ะ

9. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

เจ้าชะตาลัคนาราศรีมีน ประกอบด้วยราชาฤกษ์ อังคารเป็นตนุเศษดาวจันทร์เป็นดาวประจำตัวอารมณ์ค่อนข้างร้อนมีโอกาสได้ไปต่างประเทศครับไปทำงาน

10. NKthanapon สมาชิกใหม่

6 มิถุนายน 2016
    สวัสดีครับ รบกวนดูดวงให้หน่อยครับ
    เกิด 17 มิถุนายน 2537 เวลา 14.30 น. ครับ
    อยากถามว่าผมจะหาที่ฝึกงานที่ดีและมีชื่อเสียงได้ทันเวลา
    ก่อนรับปริญญาทันมั้ยครับ? กลัวจบไม่พร้อมเพื่อน..

ขอบคุณครับ และขออนุโมทนา สาธุ ในการดูดวงครั้งนี้นะครับ

11. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคำถาม

อยากแนะนำบริษัทยิบอินซอยอยู่ติดกับโรงเรียนมหาพฤฒารามถนนสี่พระยาเบอร์โทร(02)3538600ติดต่อฝ่ายบุคลที่นี่ไม่เคี่ยวเพราะสมัยเรียนผมก็ไปสมัครที่นั่นขอให้คุณโชคดีนะครับจบทันเพื่อนแน่นอนถ้าท่านใดจะปรึกษากับผมเชิญเลยนะครับยินดีตอบทุกคำถาม

12. Denap สมาชิกใหม่

ชื่ออุ๊ เกิด 30 ก.ค.2525 อยากทราบว่าเมื่อไรปัญหาการเงินจะคลี่คลายค่ะ

13. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคำถาม

วิธีแก้ให้นำเอาบาตรพระโดยเขียนชื่อคุณแล้วติดไว้บนฝาบาตรแล้วอธิษฐานขอให้ข้าพเจ้าและครอบครัวมีกินมีใช้ไม่ขาดสนและซื้อของใช้ที่จำเป็นเช่น แฟบ สบู่ยาสีฟันและของจำเป็นโดยซื้อจากร้านสะดวกซื้อ และนำไปถวายพระทั้งถุงถ้าเป็นถังสังฆทานพระท่านไม่ได้ใช้หมั่นใส่บาตรสวดมนต์ทุกวันประมาณ 1 เดือนจะเห็นผลแต่ต้องทำสม่ำเสมอถึงจะได้ผลโชคดีนะครับเทพรักษาเทวาคุ้มครองสาธุอนุโมทนาบุญด้วยนะครับจาก อ ธนภัทรสมาคมโหราศาสตร์นานาชาติ

14. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

ท่านที่ต้องการดูลายมือนัดล่วงหน้า 1 วัน

15. Nuanhong สมาชิกใหม่

13 มิถุนายน 2016
    ยังดูได้ 1 คำถามมั๊ยคะ อาจารย์

16. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคำถาม

ยังดูได้ครับโพสคำถาม 1 คำถามมาได้เลย(ดูฟรี)

17. Baby_par เป็นที่รู้จักกันดี

อาทิตย์ 15 พ.ย. 35 ปีวอก

อยากถามว่าคนที่เราชอบตอนนี้ คิดยังไงกับเราค่ะ จะได้คบกันไหมค่ะ ขอบคุณค่ะ

18. พอลลีนนะ สมาชิกใหม่

15 มิถุนายน 2016
    ขอดูดวงเรื่องคนรักค่ะ ว่าคนที่คบอยู่ตอนนี้ใช่เนื้อคู่ไหม หนูเกิดวันที่ 7 ตุลา 2531 เวลา 15.30
    แอดไลน์มาได้ค่ะ id : pomhyori

19. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคำถาม

ขอวันเดือนปีเกิดและเวลาตกฟากของแฟนด้วยครับผมเล่นไลน์ไม่เป็นจะตอบผ่านเนตให้

20. covermark เป็นที่รู้จักกันดี

ตอบคำถาม

ขอวันเดือนปีเกิดเวลาตกฟากของแฟนด้วยครับและจะตอบให้ทางเนต