The day You Went Away -- My sister ^-^

ในห้อง 'เพลงต่างประเทศ' ตั้งกระทู้โดย mead, 1 ธันวาคม 2006.

1. skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    อิอ น้องชายอะ หมายถึงกายป่าว อิอิ เเบบว่า.เเบบว่า..เเบบว่า..อบากมีส่วนร่วมเหอๆๆ จ๊ากกสื อิอิ ยุ่งเรื่อชาวบ้านคือหน้าที่ของเรา อิอิ

2. suthep Active Member

เพราะจัง..เหมือนM AND M เลย หวานเชียว เสียงนะฮะ

3. mead เป็นที่รู้จักกันดี

โอ๊ะ..ลืมตามน้องมาดู เดี๋ยวไปเรียกก่อน
    เอาเลยจ้า.เอามาร้องให้หมดครับ พ่อแม่ พี่น้อง
    ขอบคุณน้องสะกายครับ อุตส่าห์ลากดึงมาให้
    น้องสาวพี่คงปลื้มสุดใจขาดดิ้น..

4. skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

เเน่นอนน เชียกันไห้ขาดไปข้างนึง อิอิ เอาไห้ถึงหน้า10เลยเนอะ เหอๆๆอิอิอิ เเบบนี้ต้องดึงๆๆๆๆๆลากๆๆๆอิอิ คิดถึงพี่ มีท ฮะ ฝากหวัดดี น้องสาวพี่ด้วยค้าบ ฝากตัวด้วยยฮะ

ขอเพลงเพิ่มอีกเพลงจิ เอา เพรตตี้บอย นะฮะ อัลบัมเดียวกันอะ อิอิ

5. mead เป็นที่รู้จักกันดี

"สะกาย"พอดีบ้านพี่กำลังรับเด็กหน้าตาดี
    มีกำลังเยอะๆได้ ขอใช้บริการได้ป่ะครับ
    มาช่วยลากถูลานหน้าบ้านให้หน่อย (ราวๆ10 เอเคอร์) อิอิ..

ส่วนเพลงพริ๊ตตี้บอยน่ะ พี่ว่าให้พี่สาวกายร้องดีกว่ามะ..

6. na_boon_2 เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2006
    เพราะจังงับ

7. skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

จ๊ากกกกกกกกก จิงอะ ไปเป็นครนสวน คนใช้นี่ ต้องหน้าตาดีด้วยเหรอ อิอิ เเกล้งชมกันชัดๆๆ โชคดีที่ผมกิงข้าว นี่ถ้ากิงหญ้านะคงเชื่อพี่มีทไปเเระ กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก อิอิ โชคดีที่กิงข้าวเป้นอาหาร เหอๆๆอิอิ

เหรอ มะได้เรหอ กายมะมีพี่สาวอะ มีเต่น้องสาว อยู่ เมืองไทยด้วยย เห็นว่ากำลังดำนาอยู่ มะว่างง จ๊ากกกกส์ อิอิ ขอยืมน้องสาวพี่มีท ก่อนจินะ นะ นะ

8. mookul เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2006
    มาจับจ้องที่นั่งฟังด้วยคนค่ะ

9. jasminine เป็นที่รู้จักกันดี

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 402110" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>jasminine</TD><TD class=alt2>^
    ^
    น้องลาล่า ไม่ช่ายพี่ร้อง อิอิอิ
    น้องสาวแท้ๆ ของพี่ mead เค้าจ๊ะ อิอิ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 402469" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>skygecht</TD><TD class=alt2>อิอ น้องชายอะ หมายถึงกายป่าว อิอิ เเบบว่า.เเบบว่า..เเบบว่า..อบากมีส่วนร่วมเหอๆๆ จ๊ากกสื อิอิ ยุ่งเรื่อชาวบ้านคือหน้าที่ของเรา อิอิ</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 403461" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>mead</TD><TD class=alt2>

ส่วนเพลงพริ๊ตตี้บอยน่ะ พี่ว่าให้พี่สาวกายร้องดีกว่ามะ..
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

งง กันไปกันมา ฮิๆ อ่านแล้วขำดี ..

(((((((( กาย ก็พี่ไง พี่สาวคุณน้องน่ะ )))))))
    อิอิอิ.. ใช่ป่าวคะ พี่ mead หมายถึงมะลิปอใช่ป่ะคะ อิอิ

ส่วน กาย ก็เป็น น้องชายเพ่ อ่ะล่ะจ๊า แหม.. อิอิ

10. mead เป็นที่รู้จักกันดี

แม่นแล้วครับ สะกายมีพี่สาวคนนี้อยู่ไง อิอิ
    ส่วนคนที่ดำนาอ่ะไว้ก่อนก็ได้..
    คุณปอรับร้องไปเลยเพลงนี้..จะรอฟังคร๊าบบบบ..

11. sherbet4 เป็นที่รู้จักกันดี

น้องสาวคุณmead เสียงดีมากครับ

น่าภูมิใจครับ มีน้องสาวเก่งๆ

ร้องมาให้พวกเราฟังบ่อยๆนะครับ

12. skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกส์ อิอิ ตกลงคนที่ดำ

นา ช่วยควายเอ้ย ช่วยเเม่อยูอะ เป้นพี่ปอมะลิคน

สวยเหรอ จ๊ากกกกกกกส์ คบได้ไหม๊เนี๊ยะ ลืมพี่

สาวตัวเอง มะทันเท่าไหร่ อกตัญญูซะเเร้วเราเหอๆๆอิอิอิ

13. skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

อิอิ เเน่นอนนกายกะพี่มะลิอะร้องเเน่เพลงอะ

เเต่นะไห้ระดับกายกะพีเค้าร้องด้วยกันทั้งทีต้องมะธรรมดาจิ เพราะเราจะ ตีลังการ้องกัน เหอๆๆอิอิ ไหวๆๆไหม๊พี่

14. ดอกใบบุญ เป็นที่รู้จักกันดี

เพราะมากเลยจ้า................
    hp_daythaxx